[Funland] Tòa án NDTP Hồ Chí Minh xét xử vụ án TGĐ Cty cổ phần Đại Nam Nguyễn Phương Hằng và đồng phạm

Mr.Alo

Xe lăn
Ko có chúng cứ ăn nhưng giam tiền đâu đấy gần 1 năm, bị chửi te tua thì giữa mùa hè đi tặng áo phao.
Cụ nào bênh được thì chịu thật.
chỉ là ăn chộm không thành cụ ạ , không thành vì kẽ hở của pháp luật , chứ bọn đó tốt đẹp hay oan gì

Bxhung

Xe buýt
Mợ này bị bắt chủ yếu là do réo tên cụ Mãi lên mạng. Nếu ko nhắc đến 9 trị thì còn lâu đã bị bắt.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Mầm non mới nhú của đám nghệ sĩ là nhóm Ad của mấy page Hà nội. Nó mới đc mở lại kênh fb khoe mất 100tr kìa. Qua vụ cháy lại ối người có thêm thu nhập. Công sức chị Hằng cũng như muối bỏ bể. Dù sao cũng có chút tác dụng phụ. Nhìn chị trên tòa còn đẹp hơn Vy Oanh đang tự do. Hy vọng có 1 bản án nhẹ nhàng với chị.

Phỡn

Xe tăng
Thế mà nhiều cụ trên này cũng thần tượng mụ này kinh lắm . *** bị bắt chắc giờ góp tiền tạc cả tượng.

các cụ OF cự mượn mồm mụ này nói đội nghệ sỹ kia ăn tiền từ thiện, em xin các cụ cái chứng cớ hùng hồn cái???

tác dụng cảnh tỉnh thì e ok
Vớ được ... hít lấy hít để nhỉ!
Cho xin cái chứng cứ trốn thuế, lấy tên người ghét đặt cho chó đua hùng hồn cái!

trungthu2020

Xe điện
Vào cuộc chơi rồi thì chị cũng phải đóng vai cho tròn. Điều này không cần ai nhắc chị cũng biết. Tuy nhiên đảm bảo rằng chị sẽ không dừng lại ở đây! Lớ quớ qua Mẽo live tiếp cũng không chừng :)
Sao lại phải qua Mẽo live hả cụ? Em ko hiểu ý cụ và 1 số cụ trên of khi nói vậy
Nếu live hợp pháp thì ở đâu chả như nhau
Còn live vi phạm pháp luật thì hóa ra cc cổ súy cho hành động này à?

Ca_uop_muoi

Xe buýt
Anh Đ và chị L có quốc tịch Mỹ, anh Đ từng nhiều lần đăng tin sai sự thật trên mạng xã hội, mỗi lần đều bị phạt hành chính.😬

bmt1986

Xe tăng
Nếu án phạt ít hơn thời gian tạm giam thì có được bồi thường ko các cụ nhỉ ?
Cái lũ ăn chặn tiền từ thiện sau vụ này cũng khó làm ăn và cũng kinh
Bọn chuyên kiếm tiền bằng từ thiện sau vụ bà Hằng là rén mà.

Không có như vụ cháy CC, có mà hàng đống ngôi sao - nghệ sĩ kêu gọi từ thiện vào tài khoản riêng ngay.

trungthu2020

Xe điện
Anh Đ và chị L có quốc tịch Mỹ, anh Đ từng nhiều lần đăng tin sai sự thật trên mạng xã hội, mỗi lần đều bị phạt hành chính.😬
Anh Đ và chị L là ai cụ nhỉ? cụ viết tắt em ko rõ, còn chị Hằng thì ko có quốc tịch Mỹ
.

Mr.K&N

Xe đạp
Vớ được ... hít lấy hít để nhỉ!
Cho xin cái chứng cứ trốn thuế, lấy tên người ghét đặt cho chó đua hùng hồn cái!
Từ trang 1 tới giờ các cụ chỉ công nhận bà này bóc phốt tụi nghệ sĩ giam tiền từ thiện.
Mấy việc kia có ai nói gì đâu nhỉ?

NguyenMinhNgoc

Xe tăng
Các cụ thấy chị có đẹp ko?
Em thì thích vẻ đẹp săn chắc, gọn nhỏ hơn.

7vienngocrong

Xe tăng
Klq, vụ Mắt anh sáng dáng anh hiền đã xử chưa các Kụ nhỉ?
Bọn chuyên kiếm tiền bằng từ thiện sau vụ bà Hằng là rén mà.

Không có như vụ cháy CC, có mà hàng đống ngôi sao - nghệ sĩ kêu gọi từ thiện vào tài khoản riêng ngay.
Em thấy MTTQ cũng sao kê đưa tài khoản lên in ra cho nhân dân giám sát vụ cứu trợ ccmn cháy đó cũng hay , nhờ bà í nhắc sao kê từ thiện đó. E vẫn tôn trọng bà í làm việc thiện giúp đời còn chuyện tù tội này thật đáng tiếc vì ảo tưởng sức mạnh mạng.

• Vodka
Reactions: 202

bmt1986

Xe tăng
Em thấy MTTQ cũng sao kê đưa tài khoản lên in ra cho nhân dân giám sát vụ cứu trợ ccmn cháy đó cũng hay , nhờ bà í nhắc sao kê từ thiện đó. E vẫn tôn trọng bà í làm việc thiện giúp đời còn chuyện tù tội này thật đáng tiếc vì ảo tưởng sức mạnh mạng.
Đúng roài cụ, vụ bà này đì bọn nghệ sĩ em ủng hộ 2 chân 2 tay luôn.

Nhưng dính vào chính trị thì chịu, ko bênh được >.<

DeNhui

Xe đạp
Chị ấy live cho một số người giải trí rãnh rỗi, bây giờ người ta coi video theo mong muốn. Mà mong muốn đôi khi pháp luật không cho phép. Ví dụ Vợ chồng tìm cảm giác mới bằng cách download về, xem phim sex thì cũng phạm tội truyền bá vhp đồi trụy, phạt hành chánh hoặc hình. Nếu chị Hằng live 1000 giờ, nói cho đã lỗ tai khán giả quý vị 990 giờ đúng luật pháp, còn 10 giờ nói chưa đúng luật pháp hiện tại rồi bị hình sự cũng tội cho chị ấy chứ!