Toà A3 Vinhomes Gardenia vô hình chung đã gần hết

HoangTrung1805

Xe hơi
Cụ cứ bình tĩnh. Hết thì vẫn hết nhưng cần thì vẫn có

dungslayer

Xe tăng
Tuyệt chiêu "hết hàng" với lại "còn 4 căn cuối cùng, không mua ngay là hết" em thề em nghe hơn 10 năm nay, các chủ đầu tư sáng tạo hơn đi ạ
Cả thị trường "hết hàng" mà dưới chân chung cư sale ngồi chật sảnh, chả hiểu định bán gì?
Em fun tý :))
Em đang xốt hết duột, định làm vài căn mà thấy thông tin này, lạnh hết người. =((

thanglacceti

Xe buýt
toàn các cụ xe đạp mí đi bộ vào đưa đẩy là em quan ngại lắm.
Vins giá đã tới ngưỡng đỉnh, cao ngất ngưởng, hàng thì tung ra 1 mớ, tiền dân có phải lá mít đâu mà DA léo nào cũng hết hàng.
Mục bất động sản toàn xe đạp và đi bộ vào lập thớt nâng bi cho các dự án mà cụ:))

lai thue

Xe điện
Em toàn nhận được tin nhắn: còn 3 căn cuối.... chả biết ở đâu, vì đọc đến mấy câu đó là xoá luôn

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com
Hết hàng là bài chung rồi, căn đẹp lúc nào cũng báo hết. Em thì chỉ thích mua căn đã hết thôi nên các em nó lại lòi ra ngay.
Haizz... khách hàng của em cũng hay tư duy vậy lắm, nên giờ em đang có mấy Cụ cũng cứ đòi mua căn số 6 mà em chả biết làm thế nào ~X(~X(~X(~X(

nghichnham

Xì hơi lốp
Hết thật ạ. Em ôm hết rồi, các cụ châm chân kiếm căn khác đi ạ.
Tháng sau gần tết em mới bung lụa, lúc í có tí chênh sắm tết.

laze_a1

Xe tăng
Anh Vin ra hàng khủng liên tục thế này, thị trường tiêu hóa sao kịp.
Các cụ xác định tư vấn, không phải cò thì còm có chất tí, phân tích so sánh đầy đủ.
Cứ chăm chăm chào bán với hết hàng thì ai tin

laze_a1

Xe tăng
Phải công nhận Vin làm BĐS tốt.
Khu đô thị đi kèm với rất nhiều hạ tầng chất lượng, từ y tế, giáo dục, cho đến an ninh, nề nếp...
Ở HN, sau 2 tòa tháp ở Bà Triệu, thị trường đánh dấu bước ồ ạt kể từ khi Royal ở 72 Nguyễn Trãi bắt đầu bung hàng, rồi Time, Park đến các dự án khác hiện nay.
Thị trường ghi nhận đến thời điểm này, Park Hill đã có hiện tượng phải cắt lỗ.
Lực đỡ của Vin có lẽ không thể gồng gánh với lượng hàng ra liên tục ngày càng nhiều.
Lấy mốc tầm 2009 của Royal, với vai là 1 người quan sát, em thấy bắt đầu nhàm với thương hiệu Vin sau 7 năm tại HN.
Cảm giác bị loãng về mặt thông tin, và bắt đầu mất dần ấn tượng.
Vin phải làm 1 cái gì đó, 1 sản phẩm nào đấy mới hơn, lạ hơn nếu muốn tiếp tục phát triển mạnh như hiện nay.
Chưa kể câu chuyện về quy hoạch, về mật độ quá tải đang manh nha trở thành những cản lực lớn trên bước đường hiện nay.
Các cụ BDS Vin sẽ ko thích những chia sẻ này :D

hiopichan

Xe đạp
Phải công nhận Vin làm BĐS tốt.
Khu đô thị đi kèm với rất nhiều hạ tầng chất lượng, từ y tế, giáo dục, cho đến an ninh, nề nếp...
Ở HN, sau 2 tòa tháp ở Bà Triệu, thị trường đánh dấu bước ồ ạt kể từ khi Royal ở 72 Nguyễn Trãi bắt đầu bung hàng, rồi Time, Park đến các dự án khác hiện nay.
Thị trường ghi nhận đến thời điểm này, Park Hill đã có hiện tượng phải cắt lỗ.
Lực đỡ của Vin có lẽ không thể gồng gánh với lượng hàng ra liên tục ngày càng nhiều.
Lấy mốc tầm 2009 của Royal, với vai là 1 người quan sát, em thấy bắt đầu nhàm với thương hiệu Vin sau 7 năm tại HN.
Cảm giác bị loãng về mặt thông tin, và bắt đầu mất dần ấn tượng.
Vin phải làm 1 cái gì đó, 1 sản phẩm nào đấy mới hơn, lạ hơn nếu muốn tiếp tục phát triển mạnh như hiện nay.
Chưa kể câu chuyện về quy hoạch, về mật độ quá tải đang manh nha trở thành những cản lực lớn trên bước đường hiện nay.
Các cụ BDS Vin sẽ ko thích những chia sẻ này :D
Cụ chia sẻ những suy nghĩ khá trùng với em về Vin. Nhưng thực sự thị trường bss vn hiện nay rối bung nên vin nổi lên hơn. Em sống ở nhật 6 năm rồi cũng tìm hiểu mua nhà bên này, bên này mọi thứ họ làm đều minh bạch và chuyên nghiệp. Kể từ các bạn Tư vấn( em nói Tư vân nghĩa là đặt mình vào vị trí ng mua để giúp họ lựa chọn sp hợp lý nhất chứ k phải cố sống chết bán sp mình có cho khách).
Em tìm hiểu nhiều dự án khác lắm mà k thấy niềm tin cụ ạ nên thấy vin là ít làm mình lo nhất

laze_a1

Xe tăng
Cụ chia sẻ những suy nghĩ khá trùng với em về Vin. Nhưng thực sự thị trường bss vn hiện nay rối bung nên vin nổi lên hơn. Em sống ở nhật 6 năm rồi cũng tìm hiểu mua nhà bên này, bên này mọi thứ họ làm đều minh bạch và chuyên nghiệp. Kể từ các bạn Tư vấn( em nói Tư vân nghĩa là đặt mình vào vị trí ng mua để giúp họ lựa chọn sp hợp lý nhất chứ k phải cố sống chết bán sp mình có cho khách).
Em tìm hiểu nhiều dự án khác lắm mà k thấy niềm tin cụ ạ nên thấy vin là ít làm mình lo nhất
Vâng, đúng là Vin cho chúng ta một cảm giác đỡ bất an hơn các CĐT khác :D.
Tuy nhiên, các dự án bên ngoài vành em thấy ổn, nhưng cái ở Giảng Võ chẳng hạn, em lại thấy rất quan ngại.
Giá như Vin cân đối hài hòa vấn đề quy hoạch hơn, sẽ là bước đường dài hợp lý.

gunnerzz

Xe máy
Website
danavoucher.com
Sốt để lấy tiền người có nhu cầu thực sự.

Lempika

Xe máy
Website
www.bdsvin.com
hết hàng đẹp còn hàng ít đẹp hơn :D bài chung mà các cụ