Tơ lít Linh Đàm Thôn ... Set IV ... Luồng gió mới

Pet_HUT

Xe container
Máu là ló phải dư lày nhá! :))

Chỉnh sửa cuối:

thangngviet

Xe tăng
Máu là ló phải dư lày nhá! :))

nhìn cái ảnh này, mãi ko nhận ra ông áo đỏ là ai? vì hôm đấy chỉ có mấy anh em quen ra sân. Mãi sau mới nhận ra đấy là mềnh, bỏ mệ, bây giừ mình còn ko nhận ra nổi mình nữa thì hỏng hẳn rồi( nhưng công nhận anh ấy đẹp zai , phong độ quá, keke, hơn đứt Pet già)

Pet_HUT

Xe container
nhìn cái ảnh này, mãi ko nhận ra ông áo đỏ là ai? vì hôm đấy chỉ có mấy anh em quen ra sân. Mãi sau mới nhận ra đấy là mềnh, bỏ mệ, bây giừ mình còn ko nhận ra nổi mình nữa thì hỏng hẳn rồi( nhưng công nhận anh ấy đẹp zai , phong độ quá, keke, hơn đứt Pet già)
Thay cái vợt bằng cái liềm là giống đi gặt trời mưa anh ơi! :))

thangngviet

Xe tăng
có thay bằng cái liềm thì cũng cho Pet chạy toé khói nhá! kaka

LuckyCar

Xe container
Hôm qua có gì hay anh Pet up lên đê, em hóng với.

hbthang

Xe tăng
hqua chả mưa nên ko có gì hay cả. ae đang bàn là tổ chức đi thăm chú để làm bữa bia, lâu rồi thèm quá! :))
Tuần sau mà chú ko tổ chức được bữa bia thì đừng nhìn mặt anh em nữa + nhá

thangngviet

Xe tăng
Pet già sau khi nổ lần 2, hồi xuân sớm , đánh bóng như ma làm! chắc cái kia hỏng mệ nó rồi nên dồn sang telit hết!

LuckyCar

Xe container
hqua chả mưa nên ko có gì hay cả. ae đang bàn là tổ chức đi thăm chú để làm bữa bia, lâu rồi thèm quá! :))
Tuần sau mà chú ko tổ chức được bữa bia thì đừng nhìn mặt anh em nữa + nhá
Thì cứ làm bữa bia đi thôi, trời nóng thế này cơ mà.

Hôm nay lại thứ 3 rổi, em lại vào hóng. Hồi này yếu quá, chả đùa đòi được với toàn các cụ hồi xuân sớm.

hbthang

Xe tăng
Thì cứ làm bữa bia đi thôi, trời nóng thế này cơ mà.

Hôm nay lại thứ 3 rổi, em lại vào hóng. Hồi này yếu quá, chả đùa đòi được với toàn các cụ hồi xuân sớm.
Túm lại chú định cho anh em hôm nào đi thăm chú và thăm ở đâu thì chú nói luôn đi

Ngoan Arsenal

Xe hơi
Đợt này đang bận, oánh tuần 1 buổi thôi. Chắc hết năm mới oánh đủ 2 buổi được. CN nào rảnh sẽ ra giao lưu.

Tiền sân thứ năm sẽ hạch tán rõ ràng. Cuối kỳ thiếu thừa tính sau.
Anh em đã tìm được giờ khác chưa? Nếu vẫn chưa anh đành để các cháu tập 3 giờ/ tuần chờ các chú vậy (CN vẫn phải tập từ 7-8h). Tìm sớm lên nhé.
Lư ý: nếu tìm được buổi khác, trao đổi với nhau trước. Vì thứ ba và thứ năm sát nhau quá sợ các cháu ko đủ sức. Nếu lấy được thứ sáu thì tốt. các cháu và các chú đều dãn ra được (các cháu: ba+sáu; các chú: CN+năm)
Các cụ cho em hóng với

thangngviet

Xe tăng
Túm lại , chú + yếu quá, sắp đi ( vắng) ko thể tổ chức buổi đến thăm của đội, nên anh nghĩ là đội nên tổ chức ngay và luôn, như lần trước, để thằng Tùng qua đón chú +. Thăm ở quán bia và kết thúc ở nhà chú Thắng. ngay và luôn hôm nay đi, trời đẹp quá!

hbthang

Xe tăng
Túm lại , chú + yếu quá, sắp đi ( vắng) ko thể tổ chức buổi đến thăm của đội, nên anh nghĩ là đội nên tổ chức ngay và luôn, như lần trước, để thằng Tùng qua đón chú +. Thăm ở quán bia và kết thúc ở nhà chú Thắng. ngay và luôn hôm nay đi, trời đẹp quá!
Trưa mai luôn đê. Bia hơi Trường Chinh. Nhưng phải đợi lão Pet với chú + vào con phơm xem sao. Các vong khác thì phải call chứ chả có ma nào vào đây cả. Không biết nguyện vọng gặp mặt chú + trước lúc chú đi xa của anh em có thành không nữa

thangngviet

Xe tăng
Trưa mai luôn đê. Bia hơi Trường Chinh. Nhưng phải đợi lão Pet với chú + vào con phơm xem sao. Các vong khác thì phải call chứ chả có ma nào vào đây cả. Không biết nguyện vọng gặp mặt chú + trước lúc chú đi xa của anh em có thành không nữa
Chú Thắng làm trưởng ban liên lạc đê!