Tơ lít Linh Đàm Thôn .. Set III .. khuyết điểm đi vào ổn định ...oánh chén là chính

Trạng thái
Thớt đang đóng

TuaBin

Xe tăng
Em ok rồi các bác nhé tối nay em sẽ lên chương trình để các bác xem,do công việc bận quá lên giờ này mới mò vào đọc mong các bác thông cảm

hbthang

Xe tăng
Em ok rồi các bác nhé tối nay em sẽ lên chương trình để các bác xem,do công việc bận quá lên giờ này mới mò vào đọc mong các bác thông cảm
Bác xây dựng chương trình xong sớm nghỉ sớm nhé. 4h chiều thứ 7 em có chút việc bận rồi

emyeuLDT

Xe đạp
kể ra ma chuyển dc sang chủ nhât thì hay biet bao nhiêu,T7 cưới ông anh họ nhà em mới oái oăm chứ lj

kienbeu

Xe điện
Hôm trước chị hẹn ra LTT hoặc Mỹ Đình thôi mà. Anh Pet_hut vào làm chứng hộ em cái
Bây giờ nhà Cuội nói giề, hứa giề cứ phải là điểm chỉ hoặc văn bản đàng hoàng.....bảo sao có mỗi 2 đứa trên cung trăng mà cái thai của con Hằng không ai nhận:)) chẳng có nhẽ tác phẩm của con trâu=))=))=))

kienbeu

Xe điện
kể ra ma chuyển dc sang chủ nhât thì hay biet bao nhiêu,T7 cưới ông anh họ nhà em mới oái oăm chứ lj
Cố lên mấy bài nữa là có mã lực roài:)) mà chú bẩu ông anh họ chuyển ngày cưới sang CN đê=))=))
@Luck: kế hoạch chú lên thế là chuẩn đới! Nhiệm kì tới bổ nhiệm thay Ngài Cô Phi A Nan nhá:)):)):))

emyeuLDT

Xe đạp
hehe T7 ma mưa thi ca nhà minh zuiiii

LuckyCar

Xe container
Bây giờ nhà Cuội nói giề, hứa giề cứ phải là điểm chỉ hoặc văn bản đàng hoàng.....bảo sao có mỗi 2 đứa trên cung trăng mà cái thai của con Hằng không ai nhận:)) chẳng có nhẽ tác phẩm của con trâu=))=))=))
Con Hằng nó bẩu là nó vừa đi Từ Dũ về nên có chứ trông vào cha Cuội thì có mà chết già, cha ấy chỉ có mỗi cái mồm chứ chả đủ năng lực để làm ăn gì cả.

emyeuLDT

Xe đạp
Cố lên mấy bài nữa là có mã lực roài:)) mà chú bẩu ông anh họ chuyển ngày cưới sang CN đê=))=))
@Luck: kế hoạch chú lên thế là chuẩn đới! Nhiệm kì tới bổ nhiệm thay Ngài Cô Phi A Nan nhá:)):)):))
e bẩm cụ, e ko lên thay cophianan đâu,e lên thay obama cơ cụ phê cho e nhe hehe

emyeuLDT

Xe đạp
cu LuckyCar chán bỏ mệ hôm qua đi lên myx đìn trả y ới ah em gì cả, e tưởng các cụ mệt nghỉ thi đấu.nên e đành phải về ă cơm voi vợ

emyeuLDT

Xe đạp
Con Hằng nó bẩu là nó vừa đi Từ Dũ về nên có chứ trông vào cha Cuội thì có mà chết già, cha ấy chỉ có mỗi cái mồm chứ chả đủ năng lực để làm ăn gì cả.
e nghĩ cứ phải thi đấu trưc tiếp thì mới biết đc ai có làm ăn dc j ko cuội nhỉ:D.

emyeuLDT

Xe đạp
Kết luận lại các cụ hẹn hò như mứt =))
công nhận thằng cưội nó kêt luận súc tích phết đấy kể cả về ý nghĩa lẫn hình tượng.
nhưng hôm tới này gặp nó ngoài sân,e sẽ thay các cụ gõ cho nó một cái ,thăng này láo nó giám vơ đũa cả đống. giám bảo các cụ hẹn hò như mứt

Chỉnh sửa cuối:

emyeuLDT

Xe đạp
tôi chỉ khách quan đứng ở giữa nhận xét đừng có mà lôi tôi vào mấy cái chuyện làm dc j với ko làm ăn dc j của các ông\:D/

LuckyCar

Xe container
cu LuckyCar chán bỏ mệ hôm qua đi lên myx đìn trả y ới ah em gì cả, e tưởng các cụ mệt nghỉ thi đấu.nên e đành phải về ă cơm voi vợ
Ơ hay, cụ Kiên Bệu hẹn hò với cả bàn bia nhá thế thì cứ tự động mà đi thôi cần gì phải gọi nữa. Mà chú không đi về ăn cơm với Gấu chú có gọi cho anh đâu, nên anh trốn Gấu để đi anh lại gọi cho chú thì vô duyên lắm.

LuckyCar

Xe container
Hôm trước em với cụ thua hay thắng cụ Nghĩa nhỉ =))
Anh không nói chú không đủ năng lực đánh tennis, đánh tennis thì đàn bà cũng làm được. anh nghe nói chú không đủ năng lực chuyện khác cơ.

TuaBin

Xe tăng
em lên chương trình thế này sáng thứ 7 các cụ có mặt tại Mỹ Đình ăn sáng 7h00 bắt đầu đường chạy đường đại lộ Thăng Long lên đến nơi là 8h30 phút đánh luôn (em chịu trách nhiệm đặt sân đằng sau nhà văn hóa tỉnh Hòa Bình) đến trưa nhậu luôn, các cụ cho ý kiến ăn gì chơi gì (hát hò , tắm...) một vấn đề nữa là bác Nghĩa vào xác nhận xem có lo được xe đi chung hay không? để anh em còn biết ,

Trạng thái
Thớt đang đóng