Tơ lít Linh Đàm Thôn .. Set III .. khuyết điểm đi vào ổn định ...oánh chén là chính

Trạng thái
Thớt đang đóng

hbthang

Xe tăng
Em thế nào cũng được, nhưng đánh giờ này thì hơi muộn (nếu muốn đánh xong rồi bia) và 3 tiếng thì thời gian hơi ít.
Em thì có tối kiến thế này: Sao mình ko tận dụng luôn sân linh đàm. Các cụ làm cả tuần rôì, thu xếp công việc về sớm 1 hôm, mình thuê sân thêm đánh từ 4h-8h thứ 3 hoặc thứ 5 này chẳng hạn (em xung phong ra khởi động từ 3h). Ông nào về trước thì đánh trước, về sau đánh sau. Như vậy cũng tạm ổn về thời gian và xong thì đi nhậu mới bét nhè được. Mà cũng chả ảnh hưởng gì đến ngày nghỉ dành cho vợ con, khỏi phải xin phép mất công. Các cụ thử vào biểu quyết xem có mấy cụ về sớm được? nếu ít quá thì coi như em ko có ý kiến gì nhé

Chimchip

Xe tăng
Website
www.eaglesport.com.vn
Vừa đánh vừa bia, tối cuối tuần, xong rồi giải tán, chứ ngày thường em thấy hội ck bên em lười đi do đường đông mà lại ngược với đa số anh em mạn trên kia, em thì thoải mái vì gần nhà.
Hoặc lại làm quả sông hồng hay vresort, hoặc loanh quanh đó, mất công xin phép gấu thì xin 1 thể cho nó oai

AQ.

Xe tăng
Vừa đánh vừa bia, tối cuối tuần, xong rồi giải tán, chứ ngày thường em thấy hội ck bên em lười đi do đường đông mà lại ngược với đa số anh em mạn trên kia, em thì thoải mái vì gần nhà.
Hoặc lại làm quả sông hồng hay vresort, hoặc loanh quanh đó, mất công xin phép gấu thì xin 1 thể cho nó oai
Oánh ở HN thoai. Đi quãng đường rõ dài chỉ để oánh và bia nghe chừng cũng oải, hức. Em định kiếm 1 buổi cuối tuần giờ đèm đẹp tí. Bên CK các bác phải báo trước mấy ngày?

Em thì có tối kiến thế này: Sao mình ko tận dụng luôn sân linh đàm. Các cụ làm cả tuần rôì, thu xếp công việc về sớm 1 hôm, mình thuê sân thêm đánh từ 4h-8h thứ 3 hoặc thứ 5 này chẳng hạn (em xung phong ra khởi động từ 3h). Ông nào về trước thì đánh trước, về sau đánh sau. Như vậy cũng tạm ổn về thời gian và xong thì đi nhậu mới bét nhè được. Mà cũng chả ảnh hưởng gì đến ngày nghỉ dành cho vợ con, khỏi phải xin phép mất công. Các cụ thử vào biểu quyết xem có mấy cụ về sớm được? nếu ít quá thì coi như em ko có ý kiến gì nhé
Từ 5-6h có người đánh rồi. Đang hỏi QL sân để mượn giờ thì cụ bảo bên Định công sân đẹp hơn nên thôi. Vậy trách nhiệm kiếm sân bi giờ đang thuộc về cụ đới.

hbthang

Xe tăng
Oánh ở HN thoai. Đi quãng đường rõ dài chỉ để oánh và bia nghe chừng cũng oải, hức. Em định kiếm 1 buổi cuối tuần giờ đèm đẹp tí. Bên CK các bác phải báo trước mấy ngày?

Từ 5-6h có người đánh rồi. Đang hỏi QL sân để mượn giờ thì cụ bảo bên Định công sân đẹp hơn nên thôi. Vậy trách nhiệm kiếm sân bi giờ đang thuộc về cụ đới.
Sáng nay em hỏi sân đầu lê trọng tấn rồi. 2-5h thì sẵn nhưng muộn hơn 5-7 thì phải bố trí, có lẽ phải chuyển sân khác. Mai nó trả lời.
Cơ mà em có điều khó nói; cuối tuần sau cty của gấu nhà em tổ chức đi nghỉ mát. Xem chừng em ko có cửa bật lại được. Oải quá

AQ.

Xe tăng
Tưởng sân Định công có giờ đẹp.
Đúng là tính kỹ quá đâm dở. Tuần này mát mẻ, có oánh ở LĐ từ 2-5h chiều vẫn mát.
Không biét tuần sau thế nào? Các cụ cho ý kiến, quyết theo số đông nhá.

LuckyCar

Xe container
Tưởng sân Định công có giờ đẹp.
Đúng là tính kỹ quá đâm dở. Tuần này mát mẻ, có oánh ở LĐ từ 2-5h chiều vẫn mát.
Không biét tuần sau thế nào? Các cụ cho ý kiến, quyết theo số đông nhá.
Tuần này đê, ngày nào cũng được, ngay và luôn cho nóng.

Cuoihn

Xe tăng
Cả ngày thứ 7 với Chủ nhật mát thì các bác không đánh. Em đánh ở trong sân bán đảo, mát thôi rồi :P.

AQ.

Xe tăng
Oánh ở Linh Đàm e nghĩ hay nhất .. sân mềnh bây h là đẹp diện nhất Hà lội đới ...

AQ.

Xe tăng
SỨang nay đưa F1 đi khai mạc lớp mầm non telit, em đã l/v với cậu quản lý sân.
Có thể mượn được giờ trước buổi mình đánh.
Vậy thứ năm này ta chiến luôn đê. Các cụ cho ý kiến oánh từ 4 tiếng 16-20h hay 3 tiếng từ 17-20h? Em nghiêng về hướng từ 5-8 h chiều, đỡ nắng và xong có thể bia được.
Luật lá vẫn như lần trước các cụ nhé.
Đề nghị các cụ đến sân từ 4h30 cho khỏi tắc đường.
Lần này Tỉn Sưng Bòy cụ nào đến muộn và bỏ về sớm nhá

hbthang

Xe tăng
Vậy thứ năm này ta chiến luôn đê. Các cụ cho ý kiến oánh từ 4 tiếng 16-20h hay 3 tiếng từ 17-20h? Em nghiêng về hướng từ 5-8 h, đỡ nắng và xong có thể bia được.
Ngon quá rồi, em ủng hộ cả 2 tay, Em nghĩ cụ cứ chốt 4h đi cho máu.Ông nào đến sớm được đánh nhiều.
Mà cụ chủ sới nên xem lại cung cách làm việc. Hoặc là XIN Ý KIẾN, hoăc là ĐỀ NGHỊ. Không lẫn lộn 2 cái cùng lúc được đâu. Làm ăn kiểu vừa đưa ra ý kiến ra vẻ dân chủ rồi vừa quyết luôn là không đẹp tý nào. Ngoài ra, cụ đưa ra 2 phương án cho mọi người chọn rồi mình cụ lại đi chọn phương án khác là sao?
Dân tình dạo này kêu ca về cụ nhiều quá ...

Chỉnh sửa cuối:

Pet_HUT

Xe container
Vậy thứ năm này ta chiến luôn đê. Các cụ cho ý kiến oánh từ 4 tiếng 16-20h hay 3 tiếng từ 17-20h? Em nghiêng về hướng từ 5-8 h chiều, đỡ nắng và xong có thể bia được.
Em đăng ký 1 chưn hạng ruồi với nhé! :))
thứ 5 - 16h có mặt.

Cuoihn

Xe tăng
Em đăng ký 1 chưn hạng ruồi với nhé! :))
thứ 5 - 16h có mặt.
Em cũng đăng ký 1 chân hạng muỗi ợ. Nhưng mà lần này bác chủ thông báo nội quy lên cho anh em. Không như lần trước anh em vừa đánh vừa hỏi luật :D

dlamtv

Xe buýt
Em đăng ký chân hạng super uống nhé ( ra sân em chỉ thích tậm tạ chai thôi).
Dưng khoảng 6h em mới đến được.

AQ.

Xe tăng
Ngon quá rồi, em ủng hộ cả 2 tay, Em nghĩ cụ cứ chốt 4h đi cho máu.Ông nào đến sớm được đánh nhiều.
Mà cụ chủ sới nên xem lại cung cách làm việc. Hoặc là XIN Ý KIẾN, hoăc là ĐỀ NGHỊ. Không lẫn lộn 2 cái cùng lúc được đâu. Làm ăn kiểu vừa đưa ra ý kiến ra vẻ dân chủ rồi vừa quyết luôn là không đẹp tý nào. Ngoài ra, cụ đưa ra 2 phương án cho mọi người chọn rồi mình cụ lại đi chọn phương án khác là sao?
Dân tình dạo này kêu ca về cụ nhiều quá ...
Em học bác # nhà mềnh, hỏi cho có vẻ Dân chủ nhưng phải quyết luôn chứ chờ các chú bàn cãi thì bao giờ mới có nguồn thu, khà khà (nhẽ ra tổ chức từ CN vừa rồi, tại cụ đưa ra ý kiến oánh tại sân Đinh công nên mới lâu thế chứ).
Mà cụ phê bình nhiều là em xin nghỉ đới,lấy đâu người làm lãnh đạo ? (bản quyền của bác Sinh Hùng) :))

Mời các cụ đăng ký trước tại đây để em còn làm phiếu rút thăm chia đội

Chỉnh sửa cuối:

hbthang

Xe tăng
Em học bác # nhà mềnh, hỏi cho có vẻ Dân chủ nhưng phải quyết luôn chứ chờ các chú bàn cãi thì bao giờ mới có nguồn thu, khà khà (nhẽ ra tổ chức từ CN vừa rồi, tại cụ đưa ra ý kiến oánh tại sân Đinh công nên mới lâu thế chứ).
Mà cụ phê bình nhiều là em xin nghỉ đới,lấy đâu người làm lãnh đạo ? (bản quyền của bác Sinh Hùng) :))

Mong các cụ ủng hộ (và đăng ký trước tại đây là OK nhất)
Thôi luật lá tính sau, phải tính để kiểu gì cũng phải nộp là chuẩn nhất. Bây h quan trọng là điểm danh xem có những ông nào sẽ tham gia để còn liệu. Em tạm làm cái danh sách ngắn để bác AQ hỏi rồi bổ sung:
1- AQ
2- Hut
3- Hbthang
4- Chimnon
5- Mèo
6- Lâm
7- Cuoi hn chưa biết thằng cha này nữa
....

Cuoihn

Xe tăng
Thôi luật lá tính sau, phải tính để kiểu gì cũng phải nộp là chuẩn nhất. Bây h quan trọng là điểm danh xem có những ông nào sẽ tham gia để còn liệu. Em tạm làm cái danh sách ngắn để bác AQ hỏi rồi bổ sung:
1- AQ
2- Hut
3- Hbthang
4- Chimnon
5- Mèo
6- Lâm
7- Cuoi hn chưa biết thằng cha này nữa
....
Đánh đi là biết ngay ạ :)). Mà uống bia thì càng quen hơn :D.

Em có ý kiến đề nghị, ai về trước không đi nhậu đóng 100K vào gà.

AQ.

Xe tăng
Ngớt mưa roài, các cụ Telit LĐ thôn ra sân điểm danh đê

AQ.

Xe tăng
Theo nguyện vọng chung, em đưa lại cái nội quy giao lưu, có chỉnh sửa bổ xung như sau:

- Thời gian: từ 16h30 đến 20h ngày thứ năm 7/6/2012 tại sân Linh Đàm

- Phần thưởng: không; Lệ phí: không. Đội thua nộp 50k/ người vào quỹ để trả tiền sân mua thêm giờ và tiền nhậu cuối trận (nếu thiếu sẽ Lệ Quyên- như lần trước là... thừa vì có ông Chim non nhục quá bỏ về trước). Để tránh việc nhớ nhớ quên quên như lần trước, em sẽ cử người thu luôn ngay sau mỗi trận ;)).

- Đối tượng: tất cả các loại Quần thủ: đang chơi; đã từng chơi... và đặc biệt sẽ chơi ở sân Linh Đàm (đối tượng sẽ chơi: em thu luôn tiền sân quý sau, he he...)

- Thể thức: chia nhóm mạnh yếu, gắp thăm ghép đôi mạnh với yếu (em sẽ phân cặp theo... nhận định của em ợ). Thi đấu lần lượt: đội thắng ở lại gặp đội tiếp theo...cứ thế quay vòng. Đội đến trước thi đấu trước; người mới đến (đủ cặp) được ưu tiên xếp trước người đã thi đấu. Mỗi đội không đấu quá 2 trận liên tiếp (kể cả thắng trận thứ hai). Các cụ có thể đổi người hoặc thay lượt theo thỏa thuận nhưng vẫn phải tính theo thứ tự nêu trên. Em sẽ gọi từng đội vào thi đấu một cách hợp lý, đề nghị các cụ không thắc mắc.

- Số đội trên sân =4, oánh trận 6 zơ. Số đội trên sân 5 trở lên, chuyển trận 4 zơ. Đội nào đang dẫn trước mà để gỡ lại 5-5 (hoặc gỡ 3-3 nếu oánh trận 4 zơ), bị xử thua vì làm mất thời gian của anh em (tránh các bố câu giờ), đồng thời kết thúc trận luôn. Zơ nào hòa đến lần thứ hai (40-40, 50-50 sẽ kết thúc bằng "bóng vàng".

- Đội Sập hầm ngoài nộp mỗi người 50k vào gà, phải trả đội thắng 20k mỗi người - gọi là đền bù (và thưởng) cho đội không câu giờ.

- Đội sắp vào sân phải cử người lên ngồi ghế trọng tài. Quyết định của trọng tài là quyết định cuối cùng.

- Về nguyên tắc, không chấp nhận cá độ riêng nhằm mục đích mang tiền về (nếu có, các cụ kín tiếng đừng để em biết, em sẽ thu luôn đới [-X). Chỉ chấp nhận cá độ cao hơn quy định 2,3,4,6... lần để đóng vào gà và sẽ được em ưu tiên xếp thi đấu ngay. Thi đấu xong trận, nếu thắng các cụ cũng không được ở lại và thứ tự sẽ được tiếp tục như cũ.

Mong các cụ ủng hộ

* Cụ nào đi xe hơi đến sớm, nhắn em để em gửi thùng nước khoáng và chanh muối xịn mang ra sân. Đề nghị các cụ ủng hộ nước của nhà để bớt chi phí
** Mỗi cụ chuẩn bị cho 1 tập tiền 50k giúp em :-|, vừa trả tiền sân nên hết tiền trả lại roài.
*** Quý sau sân chỉ còn 6 chiến sĩ (2 cụ đi tập huấn lâu ngày). Đề nghị các cụ tìm hộ quần thủ mới ra nhập sân và xách cổ đến luôn giúp em

hbthang

Xe tăng
Tối nay có thêm ông nào ko thế bác Aq. Mấy ông hèn, rên, khánh, long,... Đi đâu hết rồi nhỉ? Phải hòm hòm cái danh sách để em còn báo cho mấy nhà hàng ở linh đàm nhập thêm Bia chứ. Đang uống mà hết thì dở lắm. Hôm đấy em ra từ 4h. Lúc này chưa có trọng tài chắc đánh chui được. Có cụ nào ra cùng em ko?

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng