Tơ lít Linh Đàm Thôn .. Set III .. khuyết điểm đi vào ổn định ...oánh chén là chính

Trạng thái
Thớt đang đóng

Cuoihn

Xe tăng
Các cụ lên danh sách chia cặp đi

Heo Mập

Xe tải
Sau đã trao đổi hết sức thẳng thắn, cặn kẽ với cụ AQ, thừa UQ của cụ AQ, em xin thông báo: các cụ có thể lựa chọn đánh xong không nhậu, cầm tiền thắng về thoải mái 8->. Tuy nhiên, không được nhậu free, mà ngược lại các cụ không đánh muốn nhậu phải trả gấp đôi người có tham gia đánh (lý do: người ta bỏ công sức ra đánh mệt nhoài cả người, cống hiến cho khán giả thì đương nhiên phải được ưu ái hơn so với non-player) :P

tranhainam

Xe điện
mai khả năng có thêm cụ maz6 + ptdung bên ck tham gia thi đấu nữa, em đang hô hào thêm

p/s: em dùng nick âm binh em đăng kí cho 1 cậu bên từ sơn đứng cặp với em đc 0 nhể :)), đánh thế cho nhàn, haha (cậu ấy chuyên nhặt bóng thôi, 0 phải dân chuyên nghiệp đâu mà lo)

AQ.

Xe tăng
em đánh 0 nhậu có được cầm tiền về 0

hoặc em nhậu 0 đánh thì có đc free 0
Cụ hỏi đùa nhưng em trả lời thực: tiền thua trận nộp ngay và nhét luôn vào lọ gà. Cụ tìm được đúng tờ xiền thắng trận thì cứ về :))
Nhậu thì không đánh thì ok, có ca sĩ Lệ Quyên phục vụ rồi.

Sau đã trao đổi hết sức thẳng thắn, cặn kẽ với cụ AQ, thừa UQ của cụ AQ, em xin thông báo: các cụ có thể lựa chọn đánh xong không nhậu, cầm tiền thắng về thoải mái 8->. Tuy nhiên, không được nhậu free, mà ngược lại các cụ không đánh muốn nhậu phải trả gấp đôi người có tham gia đánh (lý do: người ta bỏ công sức ra đánh mệt nhoài cả người, cống hiến cho khán giả thì đương nhiên phải được ưu ái hơn so với non-player) :P
Cụ nào đánh thắng xong muốn lấy tiền về, cứ tự nhiên móc ví cụ Phú Heo Mập nhá

mai khả năng có thêm cụ maz6 + ptdung bên ck tham gia thi đấu nữa, em đang hô hào thêm

p/s: em dùng nick âm binh em đăng kí cho 1 cậu bên từ sơn đứng cặp với em đc 0 nhể :)), đánh thế cho nhàn, haha (cậu ấy chuyên nhặt bóng thôi, 0 phải dân chuyên nghiệp đâu mà lo)
Ai thi đấu cũng được. Riêng "chuyên nhặt bóng" cho lên làm trọng tài & nghe chưởi nhá. Đang thiếu chưn này.8->

@: cụ nào cũng nhận hạng ruồi, muỗi thì khó quá. Để em xếp bảng rồi gắp thăm tại trận.
Các cụ đến đúng giờ nhé. Cụ nào đi xế hộp, ghé qua nhà em trước 17h55, chở giúp em mấy thùng nước khoáng ra sân với.

hbthang

Xe tăng
Cụ hỏi đùa nhưng em trả lời thực: tiền thua trận nộp ngay và nhét luôn vào lọ gà. Cụ tìm được đúng tờ xiền thắng trận thì cứ về :))

Ai thi đấu cũng được. Riêng "chuyên nhặt bóng" cho lên làm trọng tài & nghe chưởi nhá. Đang thiếu chưn này.8->

@: cụ nào cũng nhận hạng ruồi, muỗi thì khó quá. Để em xếp bảng rồi gắp thăm tại trận.
Các cụ đến đúng giờ nhé. Cụ nào đi xế hộp, ghé qua nhà em trước 17h55, chở giúp em mấy thùng nước khoáng ra sân với.
sao ko đẩy lên từ 5h30 để mà khởi động cho thoải mai hả bác AQ? Bác có gọi mấy thằng cha ham hố của sân mình ngày trước ko? (Hen, Hut, Ren...) Lâu rồi ko thấy xuất hiện là sao?

Chỉnh sửa cuối:

AQ.

Xe tăng
sao ko đẩy lên từ 5h30 để mà khởi động cho thoải mai hả bác AQ? Bác có gọi mấy thằng cha ham hố của sân mình ngày trước ko? (Hen, Hut, Ren...) Lâu rồi ko thấy xuất hiện là sao?
5-6h có khách roài.
Gặp mụ Rên có nói rồi. Mấy lão kia cụ ới đê.

MinhBum

Xe container
Rộn rịp nhể, có cần em gửi cho cái file phân cặp đấu để cập nhật nó pờ rô 1 tí

Theo e ra sân cứ bốc thăm tả bủ xiểng .. cong ăn cong, thẳng ăn thẳn .. ông nào phúc đức hơn thì được hưởng .. đằng nào chả đi .. nhậu .. :))

AQ.

Xe tăng
Theo e ra sân cứ bốc thăm tả bủ xiểng .. cong ăn cong, thẳng ăn thẳn .. ông nào phúc đức hơn thì được hưởng .. đằng nào chả đi .. nhậu .. :))
Thoai, chiều em cứ ra sân sớm. thấy cụ nào xếp tên vào tờ giấy. làm chục mảnh, chia bên yếu bên mạnh (theo nhận định của em) để các cụ bắt thăm. Cụ nào đến trước vào sới trước.
Thể lệ nói chung theo thực tế.
Ví dụ đầu giờ nếu vắng, oánh trận 6 zơ
Đông rồi chuyển trận 4 zơ.
Đội nào đã dẫn đến 5-0 mà để gỡ lại 5-5 (hoặc 3-0, gỡ 3-3 nếu oánh trận 4 zơ), bị xử thua vì làm mất thời gian của anh em (và tránh các bố câu giờ), đồng thời kết thúc trận luôn
Đội Sập hầm ngoài nộp mỗi người 50k vào gà, phải trả đội thắng 20k mỗi người - gọi là đền bù (và thưởng) cho đội không câu giờ.
Đội sắp vào sân phải cử người lên ngồi ghế trọng tài.
@Các cụ cũng xem xét có nên nâng mức vào gà lên 100k/ người/ trận không, vithowif gian ít, số trận không nhiều?

LuckyCar

Xe container
Thoai, chiều em cứ ra sân sớm. thấy cụ nào xếp tên vào tờ giấy. làm chục mảnh, chia bên yếu bên mạnh (theo nhận định của em) để các cụ bắt thăm. Cụ nào đến trước vào sới trước.
Sân mình có cao thủ IT, cụ ấy viết cho cái phần mềm phân cặp thi đấu cho nó pro chứ.

Cuoihn

Xe tăng
Sân mình có cao thủ IT, cụ ấy viết cho cái phần mềm phân cặp thi đấu cho nó pro chứ.
Để giải sau đi các cụ nhé, ý tưởng hay phết đới ạ :)). Cụ luckyCar cho em cái số DD, với cái tên thật đi. có em trung tâm tiếng anh muốn hẹn hò cụ đấy

MinhBum

Xe container
ối giời, đang đấu trường 50, thốc lên 100 cơ à, hoành nhỉ

LuckyCar

Xe container
Cụ chủ tịch xem tối nay có nên mời các đồng chí bên báo, đài, truyền hình làm tý họp báo trước và sau giải đấu không nhỉ. Hay truyền hình trực tiếp như robocon cũng được.

Pet_HUT

Xe container
Tối nay có biến à??? May quá hum nay mình ghé nhà mới biết lịch.
CT AQ cho em đăng ký hạng ruồi nhé, lâu ngày ko oánh ứ biết cầm vợt kiểu gì!
Mà chiều 5h lão nào rảnh thì ra khởi động sớm đê! :))

AQ.

Xe tăng
ối giời, đang đấu trường 50, thốc lên 100 cơ à, hoành nhỉ
Chắc đủ thời gian cho chục trận là cùng (nếu mua thêm được 1 giờ sau). Trừ chi phí mua thêm giờ, chắc kinh phí nhậu chả còn mấy.
Tính rồi, trình kém như em cùng lắm mất 2 loét, răng sún ngán j......
Tối nay có biến à??? May quá hum nay mình ghé nhà mới biết lịch.
CT AQ cho em đăng ký hạng ruồi nhé, lâu ngày ko oánh ứ biết cầm vợt kiểu gì!
Mà chiều 5h lão nào rảnh thì ra khởi động sớm đê! :))
Lão về được sớm thì qua nhà em khênh thùng nước khoáng nhé. 6h kém 10 là vừa, giờ trước có người chơi rồi.

Cụ chủ tịch xem tối nay có nên mời các đồng chí bên báo, đài, truyền hình làm tý họp báo trước và sau giải đấu không nhỉ. Hay truyền hình trực tiếp như robocon cũng được.
Báo đài làm gì. Em đã mời 1 đội cổ vũ chuyên nghiệp tận Mẽo về. Trời nóng thế này chã hiễu các em có mặc gì không nữa :))

hbthang

Xe tăng
E đã có mặt tại sân, trời mát quá, sân đang trông, mời các cụ ra
Tiếc quá em ko về kịp. Chờ đợi cả tuần gần đến giờ thì lại có việc. Sao ko phải là thứ 5 chứ nhi? Đáng tiếc quá. Các cụ về cập nhật tình hình lên ngay đi nhé

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng