Chi hội Tổ chức Gặp mặt đầu Xuân-Giao lưu gặp gỡ chúc Tết nhau giữa các Chi hội!

Trạng thái
Thớt đang đóng

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Em biết hội Chân Thiện Mỹ của bọn Chị mà em không dám xin vào, vì em là Chí lại ở Làng Vũ Đại, em chỉ hay vào đấy đọc bài thôi :)
Đọc thì không chém gió thành bão được. Vũ Đại thì có gió của Vũ Đại chứ sao? Tự ty thế?

My Mò

Xe điện
Còn Mợ mợ đã dăng ký vào Chân Thiện Mỹ chưa? Tối nay ngồi ở 3B đến quá 22h tụi nó định gọi Mợ ra chém gió cho thành bão mà không có số cầm chân của Mợ đấy
Tối ngồi 3B có đông không mợ? Em chỉ sợ em không đủ tiêu chuẩn để đăng ký vào hội thôi. Vì cái tên hội đã nói lên tất cả rồi ạ

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Tối ngồi 3B có đông không mợ? Em chỉ sợ em không đủ tiêu chuẩn để đăng ký vào hội thôi. Vì cái tên hội đã nói lên tất cả rồi ạ
Chúng em ngồi đấy hầu như cả nhà (cả nhà cũng chưa đủ 10 người) nhưng gió bão kinh lắm Bác ạ hôm nào rảnh em mời Bác ra góp tý gió cho vui ạ. 3B giờ nhân viên nhìn thấy chúng em là quen hết mẹt rồi. Một tuần ngồi đó đến 4 tối mà mỗi tối khi chia tay cũng phải sau 22h cơ ạ. Bác cứ tham gia đi rồi thấy nhà em nó thế nào ạ. Ấm cúng, thân thiện và rất tình cảm.

New.Moon

Xe điện
Website
ruouvangminhnguyet.vn

BALTIC

Xe container
Vâng cũng vì chưa có dịp thôi ạ. Có dịp gặp Bác thì em sẽ mời Bác dùng thử trà Tuyên Quang của em ạ.
Em chỉ nghe là trà Thái gái Tuyên thôi, chứ trà Tuyên gái Thái em chưa có dịp thử, không biết có ngon không mợ?

My Mò

Xe điện
Chúng em ngồi đấy hầu như cả nhà (cả nhà cũng chưa đủ 10 người) nhưng gió bão kinh lắm Bác ạ hôm nào rảnh em mời Bác ra góp tý gió cho vui ạ. 3B giờ nhân viên nhìn thấy chúng em là quen hết mẹt rồi. Một tuần ngồi đó đến 4 tối mà mỗi tối khi chia tay cũng phải sau 22h cơ ạ. Bác cứ tham gia đi rồi thấy nhà em nó thế nào ạ. Ấm cúng, thân thiện và rất tình cảm.
Vầng. Thế em mạnh dạn đăng ký mợ nhá ;))

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Em chỉ nghe là trà Thái gái Tuyên thôi, chứ trà Tuyên gái Thái em chưa có dịp thử, không biết có ngon không mợ?
Cái này em cũng chưa được thử Bác ơi! Em mới thử trà thì mê mẩn rồi ạ. Mà em dân nghiền trà thì cũng chẳng biết đến khoản gái kia nữa ạ.:))

BALTIC

Xe container
Cái này em cũng chưa được thử Bác ơi! Em mới thử trà thì mê mẩn rồi ạ. Mà em dân nghiền trà thì cũng chẳng biết đến khoản gái kia nữa ạ.:))
Vầng, mợ quả là nhân văn , thế mà nhiều lão chỉ mê ái Tuyên thôi chứ chả còn biết gì đến trà nữa :D

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Vầng, mợ quả là nhân văn , thế mà nhiều lão chỉ mê ái Tuyên thôi chứ chả còn biết gì đến trà nữa :D
Vâng Nhân văn nhà em chỉ biết đến mỗi trà thôi ạ :)) còn gái thì để các bác sành điệu thưởng thức ạ :D.

Trạng thái
Thớt đang đóng