Chi hội Tổ chức Gặp mặt đầu Xuân-Giao lưu gặp gỡ chúc Tết nhau giữa các Chi hội!

Trạng thái
Thớt đang đóng

kienbeu

Xe điện
Dạ không ạ nhà chỉ có mỗi em là mợ thôi ạ toàn mem ngoan lắm ạ rất ít rượu bia nên nhiều Bác khác cứ gọi nhà em là toàn Mợ buồn ghê cơ :))
Mợ nới thía chứng tỏ chưa đi vào quần bọn chúng òi:)) điển hình là Tuabin nhà mợ nhá, bê tha lắm em thề đới:)):)):))

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Mợ nới thía chứng tỏ chưa đi vào quần bọn chúng òi:)) điển hình là Tuabin nhà mợ nhá, bê tha lắm em thề đới:)):)):))
Bác đừng nói xấu người nhà nhà Em thế chứ. Mà Em nó có hư cũng là do tại Bác làm hư em nó đấy ạ. =)). Em Tuabin nhà em, em thấy ngoan mà.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Hắt xì hơi...
Hắt xì...
Hắt...

Em chào mợ Hương, em chào lão Túng
Túm lại là ngày 15.2 mợ Hương đón em ở ga Long Biên phỏng ợ
Bác lại phải để em hỏi đường sang ga Long Biên cái đã chứ. Em chỉ biết mỗi đường từ nhà em đến cơ quan em thôi (con nhà lành nên chẳng biết đường đi bao la bát ngát đâu ạ) em chẳng biết đường sang đến cái quận Long sòng sọc ấy đâu, để em sẽ hỏi đường để đi đón Hotboy OF ạ. Đừng có nghĩ là em bắt nạt đấy nhé!:))

Bác lại phải để em hỏi đường sang ga Long Biên cái đã chứ. Em chỉ biết mỗi đường từ nhà em đến cơ quan em thôi (con nhà lành nên chẳng biết đường đi bao la bát ngát đâu ạ) em chẳng biết đường sang đến cái quận Long sòng sọc ấy đâu, để em sẽ hỏi đường để đi đón Hotboy OF ạ. Đừng có nghĩ là em bắt nạt đấy nhé!:))
Mợ vào ga cùng em, em mấy cô nhân viên quăng vé với tiền lẻ để khách tự lượm nhá
Mà mợ bẩu em là Hotboy sớm 2 chục năm thì hợp lý hơn

19B- 000.85

[Tịch thu bằng lái]
tiếc quá thời gian hôm đó e lại đang có chương trình đi đám cưới cùng OFPT và đang phải canh cho gấu nhà e sinh e bé, e đăng ký một chân cho cậu em alice152 của e đc ko ạ

Mợ vào ga cùng em, em mấy cô nhân viên quăng vé với tiền lẻ để khách tự lượm nhá
chào cụ hình như hôm trước cụ có chương trình làm áo OF hay sao cụ nhể, nếu có cụ cho e đăng ký vài chiếc để quảng bá tinh thần của OF nhé

Vén váy lội lại trang 1 đọc kĩ hướng dẫn trước khi dùng cụ nhá :D
mợ cho e đăng ký 1 chân nhưng cho cậu alice152 nhà e đi dự nhé, e bận vì phải ở nhà chuẩn bị cho gấu nhà e sinh F1, nếu chưa sinh thì hôm đó e sẽ xuống hà nội dự cùng các mợ vì thêm một người phát sinh sau chắc ko ảnh hưởng lớn phải ko mợ

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Em ở ngay đầu Lương Thế Vinh, chị đi off qua đấy hông, đón em với :D

Me3G

Xe container
tiếc quá thời gian hôm đó e lại đang có chương trình đi đám cưới cùng OFPT và đang phải canh cho gấu nhà e sinh e bé, e đăng ký một chân cho cậu em alice152 của e đc ko ạ
mợ cho e đăng ký 1 chân nhưng cho cậu alice152 nhà e đi dự nhé, e bận vì phải ở nhà chuẩn bị cho gấu nhà e sinh F1, nếu chưa sinh thì hôm đó e sẽ xuống hà nội dự cùng các mợ vì thêm một người phát sinh sau chắc ko ảnh hưởng lớn phải ko mợ
ô kê cụ (b)

19B- 000.85

[Tịch thu bằng lái]

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Em ở ngay đầu Lương Thế Vinh, chị đi off qua đấy hông, đón em với :D
Dạ Bác ở đầu Lương Thế Vinh ở phía Nguyễn Trãi hay Lê Văn Lương kéo dài ạ? Em có thể quá đón được ạ. Nếu tiện thì em đón Bác trước rồi đi đón Bác Hotboy được không ạ? Vì thú thực đường sang cái ga Long Biên em chưa bao giờ sang đó nên chẳng biết đường :)). Em sợ Bác ấy lại nghĩ sai về em.

Em chưa hiểu ý Bác nói về mấy cô nhân viên là sao ạ?
2 chục năm trước chưa là hotboy thì sau 2 chục năm là hotboy càng hợp lý chứ sao? :))

Dạ Bác ở đầu Lương Thế Vinh ở phía Nguyễn Trãi hay Lê Văn Lương kéo dài ạ? Em có thể quá đón được ạ. Nếu tiện thì em đón Bác trước rồi đi đón Bác Hotboy được không ạ? Vì thú thực đường sang cái ga Long Biên em chưa bao giờ sang đó nên chẳng biết đường :)). Em sợ Bác ấy lại nghĩ sai về em.
Hê hê đầu đường Nguyễn Trãi, cách chỗ chị 300 mét thôi :)

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Chia vui cùng Bác nhé! Một ông bố trẻ của OF. Chúc cho mẹ cháu mẹ tròn con vuông.

Hê hê đầu đường Nguyễn Trãi, cách chỗ chị 300 mét thôi :)
Vâng ạ thế thì tốt rồi ạ. Để em xem chốt giờ của mợ Me3G rồi em sẽ PM đón Bác ạ.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
10h30 có mặt giúp em mợ nhóe :)
Vâng ạ! Em đón Bác Tien Tung đã (không biết em có kịp đón Bác Hotboy nữa hay không vì hôm đó em vẫn phải lượn qua trường em chút rồi mới chuồn đi nhậu được :)) ) rồi em qua chỗ Mợ có được không ạ?

Chỉnh sửa cuối:
Vâng ạ thế thì tốt rồi ạ. Để em xem chốt giờ của mợ Me3G rồi em sẽ PM đón Bác ạ.
Hờ hờ em đùa chị thôi, em làm tận Lĩnh Nam cơ. Nhưng sáng em trước khi đi làm em hay ngồi uống cà phê cổng trường chỗ chị :P

10h30 có mặt giúp em mợ nhóe :)
Có gì mà phải sớm thế, trưa mai rảnh không mợ, ra Hồ Đắc Di nhé?

chào cụ hình như hôm trước cụ có chương trình làm áo OF hay sao cụ nhể, nếu có cụ cho e đăng ký vài chiếc để quảng bá tinh thần của OF nhé
Em giả nhời cụ bên thớt áo rồi nhé

Em chưa hiểu ý Bác nói về mấy cô nhân viên là sao ạ?
2 chục năm trước chưa là hotboy thì sau 2 chục năm là hotboy càng hợp lý chứ sao? :))
Mợ lại quên rồi à, mợ xem lại loạt bài em viết ở link dưới nhá, bài 51

http://www.otofun.net/threads/320102-1001-cau-chuyen-vui-buon-khi-tham-gia-giao-thong-moi-cac-ku-cho-vao-day/page5

Me3G

Xe container
Có gì mà phải sớm thế, trưa mai rảnh không mợ, ra Hồ Đắc Di nhé?
thì em hẹn mợ hương mà :P không thì 11h cũng được mợ ah, đùa chứ có việc gì phải làm đâu, mỗi cụ hót boy dành cho mợ ý thui :P
Trưa mai em ở đường Láng roài (b)

Trạng thái
Thớt đang đóng