[Funland] Tivi tương tác bằng giọng nói và cử chỉ, không dùng remote, cụ mợ nào biết?

morningsunshine

Xe máy
Lúc TV nó điếc hay mình mất giọng thì nhịn à?
làm sao mà chịu thua được chứ cụ. Còn cách điều khiển bằng cử chỉ nữa mà, lúc ấy cụ cứ tha hồ mà vung tay múa chân cho đã. chắc cụ ko xui đến nỗi 1 lúc mà TV bị điếc, cụ thì bị thương ở tay và mất cả giọng nhỉ hehe

Ut.Minh

Xe container
Tivi của Mod hôm nào ẩm giời đố kụ tắt tiếng của nó đi được đấy, cho hét thoải mái, càng quát: im thì âm lượng lại càng to :P
em đoán tivi của cụ rùi , chắc tivi kiêm máy đa năng =))

Liệu sau 1 thời gian thì có chán chả buồn mở miệng, múa máy tay chưn mà điều khiển ko nhỉ?:-?

LexusLFA2012

Xe máy
Thế có cụ nào đăng kí trãi nghiệm chưa? Cho em xin bát kinh nghiệm nào? Các cụ múa võ mồm kinh quá.

morningsunshine

Xe máy
Thế có cụ nào đăng kí trãi nghiệm chưa? Cho em xin bát kinh nghiệm nào? Các cụ múa võ mồm kinh quá.
hihi, các cụ làm em tò mò quá cũng hóng hớt vào tham gia thử. Đúng là chưa quen nên có hơi mỏi tay tí xíu. Mà trước khi tham gia em phải dòm xung quanh xem có ai ko chứ mắc công họ lại tường em vấn đề đấy cụ ah

lúc đó thì cụ cứ quắc đại đứa nào đi ngang qua bảo nó múa may dùm cho hehe
Ơ, em tưởng nó chỉ nhận giọng mình thôi chứ? Còn ngoắc ai vào mất công mình vừa nói vừa hướng dẫn. Phức tạp nhể:))

Ut.Minh

Xe container
Liệu sau 1 thời gian thì có chán chả buồn mở miệng, múa máy tay chưn mà điều khiển ko nhỉ?:-?
cụ nói em cũng lăn tăn có khi lấy rìu múa luôn không chừng :-s

Em trải nghiệm rùi nè cụ, vô web làm trải nghiệm á :)) cụ thử đi xong khuya kêu mợ đấm bóp cho nha :))

kdrongviet

Xe buýt
Website
thuymocgroup.com
Hôm nọ em xem cái này rồi, bầy ngay tầng 01 cửa vảo của Vincom.
Giọng nói thì chệu vì nhiều người qua lại ầm ầm nên em chỉ mới dùng tay thôi, nó có cái camera trước mặt như laptop ý để nhậ diện người điều khiển.
xòe bàn tay ra để cho camera nhận diện sau đó cứ di chuyển đến mục nào mình thích khi cần thì chụm 5 ngón tay vào (như clicj chuột ý)...... Đại loại là như vậy, em cũng chỉ nghịch tý rồi té chứ ko tìm hiểu kỹ :D

Ut.Minh

Xe container
Hôm nọ em xem cái này rồi, bầy ngay tầng 01 cửa vảo của Vincom.
Giọng nói thì chệu vì nhiều người qua lại ầm ầm nên em chỉ mới dùng tay thôi, nó có cái camera trước mặt như laptop ý để nhậ diện người điều khiển.
xòe bàn tay ra để cho camera nhận diện sau đó cứ di chuyển đến mục nào mình thích khi cần thì chụm 5 ngón tay vào (như clicj chuột ý)...... Đại loại là như vậy, em cũng chỉ nghịch tý rồi té chứ ko tìm hiểu kỹ :D
e tô đậm đó, đúng rồi hèn gì trên web kêu gọi tham gia trải nghiệm lập kỷ lục đó, e làm theo mãi mỏi cả tay. Lúc đó xã e còn nói: ủa em ơi em bị gì vậy, nc với người câm à ( xã tưởng nói qua video yahoo ) :))

Em phải phi ra ngay thử xem dư lào, thấy hay hay;))

Nguyen Hong Hai

Đi bộ
Đưa tay làm ảo thuật mãi mà ko điều kiển được. phải dùng remote !

morningsunshine

Xe máy
Em phải phi ra ngay thử xem dư lào, thấy hay hay;))
Mình cũng muốn ra cửa hàng SS xem thử mặt mũi em nó thế nào nhưng dạo này trời nắng nóng nên lười mò ra đường quá. Thế là lượn net 1 vòng mới biết SS cho trải nghiệm cả trên web đấy cụ. hihi, mới đầu chưa quen tay chân múa may mãi mới được thấy mình giống khìn ghê. Đang chờ xem có trúng được cái TV nào ko đây

Ut.Minh

Xe container
Mình cũng muốn ra cửa hàng SS xem thử mặt mũi em nó thế nào nhưng dạo này trời nắng nóng nên lười mò ra đường quá. Thế là lượn net 1 vòng mới biết SS cho trải nghiệm cả trên web đấy cụ. hihi, mới đầu chưa quen tay chân múa may mãi mới được thấy mình giống khìn ghê. Đang chờ xem có trúng được cái TV nào ko đây
trúng tivi nhớ mời tui cafe nha mợ :-w, tui múa xã không hiểu gì nói tui nc với người câm à :))

kakalat2003

Xe hơi
Mua em này thì ít nhất 4 năm nữa sẽ ko bị lạc hậu, tuy nhiên ước ao nó giảm giá tầm 30 chai.

morningsunshine

Xe máy
thế sao mợ ko mời xã vào thử cho bít, vừa mở rộng tầm nhìn của xã vừa minh oan cho mợ nữa