[Funland] [Tính toán] Vật liệu xây nhà phố 57m2 ???

winnghiepdu

Xe điện
Nếu mà đất ruộng ở khu tái định cư thì có phải làm móng cọc bt không các cụ nhỉ, em chỉ định xây 4 tầng mỗi tầng cao 3 mét mốt 3,2 m.
Em dự định xây ở khu đầm nấm hoặc khu đông hội đông anh hai hàng xóm em tham khảo hai khu thì họ đều làm móng cọc bê tông móng cọc bê tông móng cọc bt.

cuaochen

Xe đạp
Tiền nào của ấy không đúng khi bị độc quyền và thao túng giá cụ ạ. Khi có 1 vài đối thủ cạnh tranh với giá thấp hơn rất nhiều mà yêu cầu chỉ cần tương đối thì các cụ tư vấn kiếm khách dạo bị mất 1 lượng khách không nhỏ. Đây là sự thật cần chấp nhận của kinh tế thị trường cụ ạ
Đơn cử ví du: Xưa khi chưa có siêu thị bản vẽ thì các cụ xây nhà chỉ cần xây cơ bản không cầu kỳ thì đi tìm các cụ trên này cũng mất 20-30 cho 1 bộ hồ sơ bản vẽ cơ bản. Nhưng khi Siêu thị bản vẽ ra đời thì giá chỉ 7 triệu cho 1 ngôi nhà cơ bản. Vậy khách hàng sẽ phải suy nghĩ đó. Không thể nói tôi lấy nhiều tiền tôi hơn thằng 7 củ kia được đâu. Hồ sơ thằng 7 củ nhìn nó cũng đầy đủ hạng mục chẳng thiếu cái gì.
E đã từng thuê bên cty mẹ của Siêu thị bản vẽ tk và phải bỏ tất làm lại đúng là tk thì tiền nào của đấy cụ ạ. Còn lựa chọn thế nào là của cụ, có những cụ quê e ko cần tk chỉ cần ông thợ cả tự xây theo mẫu đã từng làm cũng thành nhà mà cụ.

cuaochen

Xe đạp
À mà Tk căn của e vẫn đang thấy rao bán trên stbv đó cụ