Tinh thần chia sẻ Offer - Đấu giá ủng chia sẻ với cu Bin và bác Namcuif

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chipxinh

Xe tải
Dạ em fun chút thôi Mợ ơi! Hẹn gặp Mợ đúng ngày đó để lăn ra trách nhiều hơn nữa ạ :)). Mợ cho em hỏi chỗ đó có chố đỗ xe không ạ? Em sợ không có chỗ gửi xe thì nhận sản phẩm xong xe lại cẩu đi mất thì t oi toi ạ :P :P
Không được đậu xe dưới lòng đường nhưng bãi đậu xe thì ngay trước mặt quán, chỉ cách khoảng 20m thôi, các cụ các mợ cứ yên tâm 100 xe vẫn có chỗ.

Chỉnh sửa cuối:

autocare24/7

Xe tăng
Nếu Bác đã hứa với Gấu thì hôm tới Bác đến dự em sẽ tặng F1 nhà Bác cái cốc (không biết có phải cái cốc em trúng không nữa) để uống sữa ạ.
:P
Cảm ơn mợ nhiều, vẫn còn nhiều dịp đấu giá mợ ạ.
Em đang rình cái cốc số 26 hoặc 36 (không biết cốc mợ trúng số bào nhiêu)?
E muốn đấu cho F1 tập ún bia:D

30V - 2278

Xe tải
ha ha! em co chai ruou roi, dang trong Da Nang, ve thi qua dau lay nhi?

LiemBlue

Xe lăn
Mới dự định đã chốt địa điểm đâu mà gửi nàng??

Giờ mới chốt này: Địa chỉ càe Spazio 16A Văn cao cả nhà nhé, thời gian : 3h chiều ngày thứ 4, 14/3.

Kính mời tất cả mọi người tham gia trong thớt đến tham dự.

Liêm bự: bác chả đọc kỹ bài em :P, cả em Hươngnhanvan nữa, chưa đọc kỹ bài đã vội trách rồi , em có mời tất cả các bác tham gia thớt này, bất kể có trúng hay không đều đến dự chia sẻ rồi mà ....

Tin này thay cho giấy mời, tuy nhiên sẽ có thư PM cho từng người cùng với tin nhắn. Sáng nay có nhắn 1 tin group tới 10 bác đã xin đt hôm trước xin lỗi về việc hôm nay em không có mặt ở nhà để tổ chức càe gặp gỡ... sorry and Thanks
Dạ vâng em cám ơn mợ Z4 và toàn thể BDH OF ạ.
Không được đậu xe dưới lòng đường nhưng bãi đậu xe thì ngay trước mặt quán, chỉ cách khoảng 20m thôi, các cụ các mợ cứ yên tâm 100 xe vẫn có chỗ.
Sặc thế mà ra ọp bên 16 Văn Cao toàn bắt đi 2b:((
Không đầu độc thế hệ tương lai nhé lão auto kia:))

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Nói thật với Bác là em đã nhìn thấy cái cốc đó đâu. Em cũng chẳng hình dung hình hài của nó ra sao nữa nhưng vì đấu để lấy tiền giúp bé Bin nên cứ đấu thôi chứ, miễn là có thêm chút đỉnh để giúp bé Bin thì em đấu thôi ạ. Còn số nữa thì em chịu Bác hỏi Mợ Z4 giúp em. :P

hana147

Xe điện
Chỗ quán mợ ko đậu đc xe thì e cho mượn chỗ quán nhà e mà đỗ ạh, đậu đc tầm khoảng 20 chiếc 4 bánh... He he...

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Em đã cầm 2.200.000 của mợ Huongnhanvan trúng đấu giá, khi nào of gửi mợ Z4 nhé!

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Mới dự định đã chốt địa điểm đâu mà gửi nàng??

Giờ mới chốt này: Địa chỉ càe Spazio 16A Văn cao cả nhà nhé, thời gian : 3h chiều ngày thứ 4, 14/3.

Kính mời tất cả mọi người tham gia trong thớt đến tham dự.

Liêm bự: bác chả đọc kỹ bài em :P, cả em Hươngnhanvan nữa, chưa đọc kỹ bài đã vội trách rồi , em có mời tất cả các bác tham gia thớt này, bất kể có trúng hay không đều đến dự chia sẻ rồi mà ....

Tin này thay cho giấy mời, tuy nhiên sẽ có thư PM cho từng người cùng với tin nhắn. Sáng nay có nhắn 1 tin group tới 10 bác đã xin đt hôm trước xin lỗi về việc hôm nay em không có mặt ở nhà để tổ chức càe gặp gỡ... sorry and Thanks

OK, e nhận được thông tin t4 này roài ạ, thế là mợ khọi phại nhắn, đợi gặp trực tiếp em đọc sđt của e cho mợ :D

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
OK, e nhận được thông tin t4 này roài ạ, thế là mợ khọi phại nhắn, đợi gặp trực tiếp em đọc sđt của e cho mợ :D
lạy hồn, hộp thư của hồn đầy rồi, hồn xóa bớt đi hộ để tôi còn gửi tin PM riêng cái.

Sáng em đã gửi PM cho hầu hết các bác trong thớt này, trừ một số bác hộp thư đã đầy từ chối nhận như :

1. bác `Sauken
  2. bác Shangcar
  3. bác Anhneu
  4. bác MagicCar
  5. Digital Copier
  6. Chuột lớn.
  7. bác Cứ từ từ
  8. bác XO
em sẽ nã điện thoại trogn ngày mai.

Hẹn cả nhà ngày thứ 4. Quán cafe là thiện ý của mợ Chipxinh, không đấu giá được nên mợ ấy muốn tài trợ cho buổi gặp mặt. Tớ sẽ tặng riêng mợ 1 cái Logo cùng lò năm 2008 ( sinh nhật lần 2) nhưng không có số nhé.

Thanks all

hana147

Xe điện
lạy hồn, hộp thư của hồn đầy rồi, hồn xóa bớt đi hộ để tôi còn gửi tin PM riêng cái.

Sáng em đã gửi PM cho hầu hết các bác trong thớt này, trừ một số bác hộp thư đã đầy từ chối nhận như :

1. bác `Sauken
  2. bác Shangcar
  3. bác Anhneu
  4. bác MagicCar
  5. Digital Copier
  6. Chuột lớn.
  7. bác Cứ từ từ
  8. bác XO
em sẽ nã điện thoại trogn ngày mai.

Hẹn cả nhà ngày thứ 4. Quán cafe là thiện ý của mợ Chipxinh, không đấu giá được nên mợ ấy muốn tài trợ cho buổi gặp mặt. Tớ sẽ tặng riêng mợ 1 cái Logo cùng lò năm 2008 ( sinh nhật lần 2) nhưng không có số nhé.

Thanks all
Một lần nữa mợ Chip lại nhanh chân hơn e trong vụ free cafe đấu giá rùi...
E cũng định mời ở quán e...:((
Chúc mừng nàng Chip...nhớ hôm nào cho e mượn bộ loa cộng hưởng lắc về test rùi để còn đấu giá từ thiện nhé...:x

30V - 2278

Xe tải
mợ Z không thấy nhắn cho mình kìa...

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Trạng thái
Thớt đang đóng