Tính năng mới của xe oto, e mới nhận ra

alexandra

Xe điện
Các cụ cứ để ý cái giảm xóc, nó nhún lên nhún xuống thì bên trong chắc chắn đang... hành hạ nhau!

Streamline

Xe điện
Các cụ chưa thử bao giờ thật à? Hơi bị hay của nó đấy. Thỉnh thoảng cũng phải thay đổi không khí tý.
Các cụ cứ thử đi, không đúng các cụ cứ chặt đầu em đi.:P

altis_oldman

Xe tăng
nếu làm nhà nghỉ mà bị hỏng giảm xóc thì liệu hãng có bảo hành không các cụ?

rgvmen

Xe container
Cụ nào tầm 1m7 trở lên lưng gù mà đi xe matiz thì trúng phóc vì ắt phải làm nhiều :D

dungcarnival

Xe tăng
Xe mợ bé lắm không được đâu. Qua em để lại corolla tha hồ xxxx

Sent from my iPhone using Forum Runner
Bé là bé thế nào kụ Chày, morning vẫn dùng được, có điều là kụ mợ xắp xếp và áp dụng tư thế nào thôi, mợ Queen nhể;))

nếu làm nhà nghỉ mà bị hỏng giảm xóc thì liệu hãng có bảo hành không các cụ?
Bảo hành chứ kụ, chả nhẽ khi mang xe đi bảo hành kụ lại khai là ; xe em giảm xóc hỏng là do e dùng sai mục đích à:D

ilu251

Xe tải
Website
www.leduyhoang.com
Em chưa có 4b chứ có rồi là cũng tận dụng tối đa tính năng này.

Có thể bạn đã cố gắng làm điều này khi bạn ra ngoài với bạn gái hoặc bạn trai của bạn. Nhưng sau hôn nhân, cuộc sống sẽ thoải mái và trong xe hơi là một điểm làm thay đổi cuộc sống của bạn thêm thú vị. Không gian chật hẹp của chiếc xe và cảm giác vụng trộm sợ người ngoài phát hiện sẽ khiến hai bạn thực sự thú vị.

Nếu có thể gấp được ghế nào vào, bạn hãy gấp lại cho rộng chỗ. Nhớ khoá cửa cẩn thận để không ai bất ngờ mở ra.

Dù cho những người mẹ vẫn luôn nói với con gái rằng: Những người phải làm “chuyện ấy” vụng trộm trong xe đều thuộc dạng chẳng ra gì thì có một điều mà không ai có thể phủ nhận rằng: Sex trong xe là một điều khá thụ vị và phiêu lưu. Tại sao lại như vậy? Nếu như xe bạn dán kính đen thì bạn có thể nhìn được người bên ngoài đi lại và chẳng cách xa họ là mấy nhưng lại vừa có thể cảm nhận được sự thăng hoa của tình yêu mà vẫn chẳng ai biết.
“Đó là lần kỉ niệm tình yêu lần thứ 3 của chúng tôi, tôi va bạn trai sau khi ăn tối với nhau đã vào ô tô và làm “chuyện đó” hai lần trong suốt chặng đường về nhà. Thật tuyệt vời và cả hai chúng tôi đều cảm thấy thích thú với những giây phút vụng trộm trong không gian chật chội như vậy. Nếu không tin, bạn hãy thử xem, sẽ có nhiều điều đáng nhớ hơn là làm trong một cái giường rộng rãi ở khách sạn” - Sandra từ Las Vegas cho biết.
...

xebuslientinh

Xe đạp
các cụ cứ đa nghi, nhỡ người ta bàn công chuyện làm ăn hoặc chia cổ tức, bàn chuyện thời sự, chém gió hoặc nhìn nhau cho đỡ nhớ các cụ chụp có biển lên thì báo hại chủ xe quá :(

Thôi chiều nay ra chỗ khác thôi, lộ rồi

Bóng Chày

Xe lừa
thò que ơi em đã bảo hôm đấy che chắn cẩn thận, bây giờ có cụ nhìn thấy rồi, chết mợ em mình rồi huhu
Bé là bé thế nào kụ Chày, morning vẫn dùng được, có điều là kụ mợ xắp xếp và áp dụng tư thế nào thôi, mợ Queen nhể;))

Bảo hành chứ kụ, chả nhẽ khi mang xe đi bảo hành kụ lại khai là ; xe em giảm xóc hỏng là do e dùng sai mục đích à:D

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Chiều nay e về, e chụp lại biển số xe, quả này e được uống bia free roài.

Kụ Sauken ơi, e với kụ chắc sắp tới ko phải trả tiền bia rồi, vô tư đê!
Hế hế người quen hở kụ???? :))
...ơ mà... bủ mệ... hay là? hic.. có nhẽ đâu lại thế???:-B

E lại thấy xe 2 bánh là SH kụ ạ, còn 4 bánh thì e thấy có mấy loại cơ : In này, Altis này, Tucson này . Nhà e lại ko ở phía 34T đâu, bên này đường Hoàng Đạo Thúy cơ.

Chết! e với kụ chém như này nghĩa lộ hết, mai e lại ko làm phóng sự được, lại ko đựoc uống bia miễn phí thì toi.

Hôm đánh lo 91 kụ có trúng ko?

Nguoitiepdai

Xe tải
cụ chủ này giờ mới biết loại này hình à? đi chậm so với thời đại quá :P

mai.thanh10

Xe container
7 chỗ ngả hết ghế sau, chắc đã lắm. Hôm nào phải thử phát xem sao.

bigfun

Xe điện
em treo cái ảnh tác dụng phụ của Báo chí trong lúc chờ ảnh của chủ thớt. Mời các các cụ bình luận

DUCHOPHE

[Tịch thu bằng lái]
Dear các kụ,

Có câu hỏi là : các kụ mua xe để làm gì?

Câu trả lời là : để đi chứ còn làm gì nữa? câu hỏi sao stupid thế.

Đúng, các kụ mua xe là để cưỡi, để lái, để đưa gấu đi shopping, đưa F1 đi học, đưa cả nhà đi holiday, để làm business, để off road, etc.

Nhưng, e mới phát hiện ra một tính năng mới của xe oto là : làm Nhà Nghỉ

Tại sao e lại phát hiện ra : nhà e ở khu THNC, gần nhà e ở có 1 đoạn phố vắng, không có nhà ở, ít người qua lại, nhiều cây cối. Buổi chiều e đi làm về qua đoạn phố này thì thấy ( ngày nào cũng thấy nhé) :

- có khi là 1 xe 2 bánh khóa cổ, khóa càng kỹ, dựa cạnh 1 xe 4 bánh ( hiệu gì e ko nói sợ nhiều kụ trên đây giật mình và dễ Nghĩa Lộ), xe 4 bánh thì vẫn nổ máy, nhìn thoáng qua thì ko thấy có ngừoi ngồi 2 ghế trước, 2 ghế sau thì có của kính dán film tối màu nên ko nhìn vào được là có người hay ko

- Có khi là 2 xe 4 bánh đỗ cạnh nhau, 1 xe tắt máy và 1 xe nổ máy, xe nổ máy cũng không có ngừoi ngồi đằng trước, và e dám chắc có người ngồi đằng sau.

Buổi sáng e đi làm qua, nếu để ý thì thấy vỏ condom đã xử dụng vứt ở đấy.

Vậy, e kết luận là : xe oto là cái nhà nghỉ, phỏng các kụ
Bọn em đang thực hiện Series phim con lợn mà...có gì kụ bỏ quá cho...

TheQueen

Xe điện

ha ha ha e chưa thử nên ko biết.nhưng e nghĩ có thể áp dụng được
@bóng chày:bé bé mồm thôi