[Funland] Tình hình Nga - Ukraine, Trung Á-Trung Đông Vol.167 (số đặc biệt: xung đột Nga và Ukraine)

Trạng thái
Thớt đang đóng

a_m_d

Xe điện
cái tổ chức bựa thật, trơ trẻn... chừng nào các nước Nam bán cầu đủ giàu, đủ mạnh thì may ra mới chơi lại được, còn ko thì bị bọn nước giàu nó o ép đủ đường, muốn truy tố ai thì tuy tố, vãi đạn thật.
ICC cái gì mà đến US còn dọa trừng phạt, Israel còn bật chan chát :))
LHQuác cái gì mà bị US và Israel chặn họng khi thấy bị bất lợi :))
Ấy thế mà có cái xe tự nhận là chạy xăng pha nhớt nói lập lờ cơ :))

conngua280390

Xe điện
Sao lại là thấy bảo:

Sao lại là Ví dụ:

Phải tự tin nhìn nhận để thấy rõ cái ICC của các Tím tấu hề ntn trước các hành động của Israel khi đã cướp đi gần 21.000 sinh mạng trẻ em và treo người lên nóc xe ô tô chứ :))
Khi nào có cái này đã chứ, do em chưa thấy cái lệnh: Mà thôi tiêu chuẩn kép của ĐC Mỹ mà, nên em miễn bàn do cá nhân e thấy ICC cũng tổ chức thôi. Ai thích thì theo ai thích thì rút, ai ko thích khỏi tham gia nhanh gọn lẹ

• Vodka
Reactions: qhi

origami

Xe buýt

a_m_d

Xe điện
Khi nào có cái này đã chứ, do em chưa thấy cái lệnh: Mà thôi tiêu chuẩn kép của ĐC Mỹ mà, nên em miễn bàn do cá nhân e thấy ICC cũng tổ chức thôi. Ai thích thì theo ai thích thì rút, ai ko thích khỏi tham gia nhanh gọn lẹ
Tham gia hay ko quan trọng gì đâu... nhưng thế mới thấy độ tấu hề ICC nó thế nào Cụ nhỉ :))
Kiểu như Nga mà bị phốt nào đó làm sao thì em thấy vai trò của Cụ xoáy rất sâu và sát.
Tổ chức tấu hề lạm quyền cấp thế giới thế này, phơi bày ra bộ mặt của thế giới Dân trụ - Tự do mà ko đc Cụ để ý đàm đạo thì quả thật đáng tiếc :))

Ko rõ lần này là lần thứ bao nhiêu rồi :D

conngua280390

Xe điện
Tham gia hay ko quan trọng gì đâu... nhưng thế mới thấy độ tấu hề ICC nó thế nào Cụ nhỉ :))
Kiểu như Nga mà bị phốt nào đó làm sao thì em thấy vai trò của Cụ xoáy rất sâu và sát.
Tổ chức tấu hề lạm quyền cấp thế giới thế này, phơi bày ra bộ mặt của thế giới Dân trụ - Tự do mà ko đc Cụ để ý đàm đạo thì quả thật đáng tiếc :))
Ko rõ lần này là lần thứ bao nhiêu rồi :D
Em là tiêu chuẩn kép Anh ơi, nên cái gì thích là e xoáy cái gì e ko thích là tấu hề Anh ơi! Em la xăng pha nhớt mà Anh ha ha, chém gió mà!

conngua280390

Xe điện

a_m_d

Xe điện
Em là tiêu chuẩn kép Anh ơi, nên cái gì thích là e xoáy cái gì e ko thích là tấu hề Anh ơi! Em la xăng pha nhớt mà Anh ha ha, chém gió mà!
Úi, có gì đâu... mọi người vui vẻ là đc Cụ nhỉ :)

Cụ Thủ tướng Ấn Độ Modi sắp qua Nga rồi này :)

conngua280390

Xe điện

Qua chầu đại đế Anh, chắc là qua giải trình lý do tại sao lại có pháo Ấn ở bên UKR, hoặc qua đưa các dự án cho Nga để Nga đầu từ bằng đồng Ấn Độ Anh!

T91

Xe container
Qua chầu đại đế Anh, chắc là qua giải trình lý do tại sao lại có pháo Ấn ở bên UKR, hoặc qua đưa các dự án cho Nga để Nga đầu từ bằng đồng Ấn Độ Anh!
Sau anh TQ thì anh ấn cũng kiếm.
Dấm dúi bán đc đạn pháo cho u cà
Nhưng lại mua được dầu, nguyên liệu thô rẻ từ Nga

Sang thăm nuôi 4 nghi phạm bị ai ci ci tuyên án ;))
Ko sợ ai si si tuyên là đồng phạm hở cụ Modi? :))

Tại sao Ukraina phải thay đổi trong khi đang phải chiến đấu giải phóng thống nhất đất nước?
Trời, cụ là đồng đội ukr mà lại nhét gì vào mồm a Ze hay vặn mồm anh ý đi đâu thế naỳ?? Ukr bảo vệ hòa bình châu Âu nhé, sẽ đánh đến người Ukr cuối cùng vì Nato nhé!
Đất nước, nhân dân có là gì đối với a ý.
Đúng là Ukr ko sợ kẻ địch mạnh...
:)) :)) :))

Chỉnh sửa cuối:

conngua280390

Xe điện
Sau anh TQ thì anh ấn cũng kiếm.
Dấm dúi bán đc đạn pháo cho u cà
Nhưng lại mua được dầu, nguyên liệu thô rẻ từ Nga
Ai chả kiếm Anh, tiền hết tờ xanh hết, kiểu uỷ nhiệm Anh Ấn bán kiểu sang đường Sri Lanka sau đó Sri lanka bán lại cho TBN/Chezch rồi nó tới UKR hết.
Con đường đin nó là vậy, như Serbia cũng vậy thôi, vì lợi ích QG Người ta mà. Nên em bảo rồi chả ai ngoài hai đối thủ trực tiếp muốn dừng cuộc chơi đâu, đánh đi A bơm cho cả hai!

origami

Xe buýt

ICC ngày càng tự bôi đen tấm bảng hiệu đã hoen ố của mình;
20k trẻ em mất tích ở Gaza kể từ chiến dịch của tụi do thái, nhưng ICC bị Mẽo ngồi lên đầu và bịt miệng.

Chỉnh sửa cuối:

origami

Xe buýt
Anh phi công dạo này cũng học Ze làm chính trị kiểu diễn theo kịch bản tự sướng.
Hôm nao, tuyên bố Phớp sẽ đưa quân và hỗ chợ hết mềnh cho Uka.
Nay, sau thất thế bầu cử do đe doạ đầy tớ nhưng thất bại, anh phi công lại quay xe. Phớp muốn hoà bình và nc với Putin.
Cái uy tín của Phớp là Phớp luôn biết đầu hàng đúng thời điểm, để kg bị lột sạch.
Phớp hãy chấp nhận thân phận hèn mọn trước Mẽo thôi, đừng cố tỏ ra mạnhs mẽ làm gì.

Chỉnh sửa cuối:

Twoku

Xe tải
Qua
Em thấy ngược lại thì đúng hơn.
Cụ Tím bẩu Nga đang bị luộc ếch, bầm dập :))
Quá chính xác. 2 con ếch tự nhẩy vào nồi hầm. Đúng ra là Ếch Nga kéo Ếch Ukr vào nồi hầm.

transg1997

Xe tải
Qua

Quá chính xác. 2 con ếch tự nhẩy vào nồi hầm. Đúng ra là Ếch Nga kéo Ếch Ukr vào nồi hầm.
Một bên thông dông đánh.
Đánh kiểu lên cứng thì rút, quang phát FAB các loại.
Tăng trưởng kinh tế, dịch chuyển đồng tiền đều đều.

Nick mới nổi lên quote ngây ngô phá diễn đàn rồi...
U cà sắp tiến hành chiến dịch phản công bằng media rồi các bác. Năm trước cũng thế ; ))
NG**0 phản công trước. Bản cũ soạn lại nhiều cụ đã liệt kê rồi

- Tin giả
- Quote lẫn nhau, quote ngô ngê
- Một vài nick vang dạo
- Còm ít nội dung.
- Post link, quote lượn lẹo qua chủ đề có lợi...

Chỉnh sửa cuối:

Viossss

Xe tải
Mỹ sẽ ngừng viện trợ quân sự cho Ukraine nếu chính quyền nước này không đàm phán với Nga, ngược lại Mỹ sẽ tiếp tục viện trợ quân sự cho Ukraine nếu Nga từ chối đàm phán - chính sách của ông Trump nếu tài đắc cử

Nói mồm để vận động tranh cử thôi. Vào wh rồi thì phải theo chương trình của tp nhé

ducdaide

Xe tải
Trạng thái
Thớt đang đóng