[Funland] Tình hình Nga - Ukraine, Trung Á-Trung Đông Vol.166 (số đặc biệt: chiến sự Nga và Ukraine)

Trạng thái
Thớt đang đóng

DIT

Xe điện
Anh thực sự biết thì nói ra, chứ thể hiện sự nguy hiểm làm gì. Trên này toàn chém gió chứ không đủ rảnh để tỏ vẻ nguy hiểm đâu
Nếu không biết thì cũng đừng phải tỏ ra mình biết
Viết dài ra ko ai đọc cũng vậy à. Giờ phân tích hình ảnh mà uk nói là bằng chứng bắn máy bay nga đi. Nó có hợp lý ko

jodec

[Tịch thu bằng lái]
Viết dài ra ko ai đọc cũng vậy à. Giờ phân tích hình ảnh mà uk nói là bằng chứng bắn máy bay nga đi. Nó có hợp lý ko
Chả cần phân tích
Chỉ cần biết máy bay của quân cướp bị rụng là vui rồi, không phải ukraine đánh thì...trời đánh. Thiên bất dung gian
Y vụ su34, chả cần biết ukraine bắn hay...trời đánh. Quân cướp cứ rụng là vui
Dĩ nhiên là ukraine chả cướp gì từ nga cả, 1cm2 đấy cũng không

DIT

Xe điện
Chả cần phân tích
Chỉ cần biết máy bay của quân cướp bị rụng là vui rồi, không phải ukraine đánh thì...trời đánh. Thiên bất dung gian
Y vụ su34, chả cần biết ukraine bắn hay...trời đánh. Quân cướp cứ rụng là vui
Dĩ nhiên là ukraine chả cướp gì từ nga cả, 1cm2 đấy cũng không
Nói chung là uk.nói gì đó là chân lý, cấm cãi😁😁😁

nacutoi03

Xe hơi
Ai đưa ra cũng chả quan trọng
Cứ máy bay phục vụ quân cướp rụng là vui.trời đánh càng vui. Thiên bất dung gian
Cụ đúng Fan của lãnh đạo Uca hiện tại luôn, cứ nói cho sướng miệng đã. Còn lại tính sau

conngua280390

Xe điện
Hỏa lực thân thiện là sao hả cụ?
Kiểu như phe mình bắn vậy, chứ bên UKR chưa có vũ khí bắn, trừ trường hợp F16 bay lên bắn tên lửa sau đó chạy, tên lửa được dẫn đường bằng vệ tinh. Cái này chém thôi nên cứ từ từ có thể UKR tuyên truyền thôi, như TU22 vậy!

Ca_uop_muoi

Xe buýt
Ukraine chắc chỉ thiếu phá hủy vệ tinh và căn cứ hạt nhân Nga nhỉ. Ukraine không cần gia nhập Nato vì những gì Ukraine làm được hơn đứt Nato rồi. 🙄
Ps: Mặc dù các mặt trận hiện nay nát hết.

jodec

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung là uk.nói gì đó là chân lý, cấm cãi😁😁😁
Nga cứ rơi máy bay là vui, chả cần phải quan tâm nhiều
Quân cướp đất thì xứng đáng thôi
Cụ đúng Fan của lãnh đạo Uca hiện tại luôn, cứ nói cho sướng miệng đã. Còn lại tính sau
Thì em với cả cụ biết làm gì bây giờ ngoài nói cho...sướng miệng
Cụ có thể sang ukraine cầm súng phục vụ sổ đỏ cho nước nga không???

Finew

Xe tăng
Ukraine chắc chỉ thiếu phá hủy vệ tinh và căn cứ hạt nhân Nga nhỉ. Ukraine không cần gia nhập Nato vì những gì Ukraine làm được hơn đứt Nato rồi. 🙄
Hôm nay, anh Ze đã gặp và bắt tay bao nhiêu đông mình mà chẳng thấy công bố thành quả? hay "hiện tượng Ze" đã hết linh?

nacutoi03

Xe hơi
Nga cứ rơi máy bay là vui, chả cần phải quan tâm nhiều
Quân cướp đất thì xứng đáng thôi

Thì em với cả cụ biết làm gì bây giờ ngoài nói cho...sướng miệng
Cụ có thể sang ukraine cầm súng phục vụ sổ đỏ cho nước nga không???
E ko dám giống cụ. E ko mở miệng ra nói bậy nói bạ đâu cụ. Vị trí chiến lược của Uca bắt buộc họ phải trung lập. Đừng nói ai cướp gì ở đây, nghe phản cảm lắm

DIT

Xe điện
Hôm nay, anh Ze đã gặp và bắt tay bao nhiêu đông mình mà chẳng thấy công bố thành quả? hay "hiện tượng Ze" đã hết linh?

Chỉ cần có nhiều chỗ tiếp dc rồi, kết quả ko ai quan tâm nhé

conngua280390

Xe điện
Nói nát thì chưa đâu, bên đầu cầu thì UKR gục chứ bên Avi Nga cũng gục, Anh chưa xem clip phải 5 con tank phá mìn Nga bị phục kịch đó. Nhìn dã man lắm, lính chạy ra UAV UKR soi trên đầu từng người xem chết chưa để thả lựu đạn tiếp, clip 4k nhìn hơi vị ghê đó Anh!

six6

[Tịch thu bằng lái]
Kiểu muốn phản bác lắm mà chả nghĩ ra đc gì ấy :)) ko có gì đâu cụ ah, mình có thể im ỉm qua mấy ngày nữa mọi chuyện trôi qua thì lại chém gió tiếp mà!

thunm

Xe buýt

DIT

Xe điện
Kiểu muốn phản bác lắm mà chả nghĩ ra đc gì ấy :)) ko có gì đâu cụ ah, mình có thể im ỉm qua mấy ngày nữa mọi chuyện trôi qua thì lại chém gió tiếp mà!
Đúng rồi fack check thì lảng đi ,im im rồi kiếm chuyện khác gáy tiếp

jodec

[Tịch thu bằng lái]
E ko dám giống cụ. E ko mở miệng ra nói bậy nói bạ đâu cụ. Vị trí chiến lược của Uca bắt buộc họ phải trung lập. Đừng nói ai cướp gì ở đây, nghe phản cảm lắm
Thực ra mà, sự thật là phản cảm à?
Nga đổ quân sang ukraine, "sát nhập " lãnh thổ của ukraine, có khác gì anh mang gậy gộc sang nhà hàng xóm, đánh chủ nhà rồi tự nhận đất người ta sát nhập vào đất nhà anh???
Anh quên 1 nguyên tắc, các dân tộc có quyền "mưu cầu hạnh phúc " à
Trước đó nga đã "sát nhập " cremea của ukraine rồi đó. Quen thói làm càn rồi

jodec

[Tịch thu bằng lái]
Hình ảnh đầu tiên về đuôi máy bay IL 22 bị bắn. Có vẻ chỉ hư hỏng nhẹ chỉ cần thợ tôn lương 7 củ là có thể gò lại được.
Ukraine uy tín phết nói có sách mách có hình. Các cụ hường bảo Ukraine bắn bằng mồm đâu ấy nhỉ.
Bắn bằng gì cũng được cụ ạ, miễn là máy bay của quân cướp đất láng giềng trúng đạn nằm im không gây tội ác cho nhân dân ukraine là ok

Trạng thái
Thớt đang đóng