[Funland] Tình hình Nga - Ukraine, Trung Á-Trung Đông Vol.147

pain

Xe ba gác
Tức là anh em cần lao thăm thân giờ được phát cho cái băng đỏ đeo tay các lão hầy
Không, em nghĩ tụi thăm thân du côn sẽ lang thang kiểu khác và những nơi hẻo lánh còn tụi quản chợ sẽ đường đường trống giong cờ mở mà vào để cac du túp bơ lai chim.

Gì chứ món nài, cứ để 1d Checchen đang ở sát biên hôm nọ chưa mua kịp vé tàu đảm nhiệm.

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Có mỗi hai cái to là Nord stream2 và SWIFT thôi, nếu oánh hai cái này thì Nga bị cô lập ác.
Cắt 2 cái này, Nga liệu nó có đóng van thằng Nord 1 không cụ? Nếu Nga đóng No 1 thì chuyện gì xảy ra tiếp theo?

tailieu

Xe tăng
Giờ có lẽ nào anh Hói bảo : Chuyện không ai muốn xảy ra đã xảy ra rồi. Giờ Nga muốn các bên ngồi bàn tiếp, trên tinh thần tôn trọng và hiểu biết lẫn nhau, Nga rất mong muốn hoà bình. Giờ nếu các bên vui vẻ chấp nhận hiện trạng thì tốt. còn ko thì Nga lại phải làm cái điều mà Nga rất ko muốn là sát nhập Nga vào 2 cái miền Đông?
Các cụ thấy nếu vậy thì anh Hói hơi quá đáng nhỉ?
Cái dở là 2 phần lãnh thổ Nga đã công nhận rồi nhưng vẫn còn thiếu diện tích cụ ạ. Cháu nghĩ tình hình còn phát triển sâu, rộng thêm.

pain

Xe ba gác

Bachsima

[Tịch thu bằng lái]
Cắt 2 cái này, Nga liệu nó có đóng van thằng Nord 1 không cụ? Nếu Nga đóng No 1 thì chuyện gì xảy ra tiếp theo?
Tầm đấu nhau về tài ngueyen này là việc của mấy anh tài phẹt thuần Nga và lai Do Thái, vốn đang thao túng mảng này. Chính mấy tay này mới là nguồn cơn trận bão nước bọt hóa thật này.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Tức là anh em cần lao thăm thân giờ được phát cho cái băng đỏ đeo tay các lão hầy
Thăm thân là thăm thân. Chúng vào với tư cách cá nhân.
Quản chợ là đi công tác theo quyết định của Tổ chức nha. Chính còn hơn cmn thống :P
Thử đụng quản chợ xem. Đến GI còn phải Chán nha :P

Bachsima

[Tịch thu bằng lái]
Cái dở là 2 phần lãnh thổ Nga đã công nhận rồi nhưng vẫn còn thiếu diện tích cụ ạ. Cháu nghĩ tình hình còn phát triển sâu, rộng thêm.
Nếu Nga học cách Mỹ đối xử với người Kurd thì hỏng to. Mỹ cũng công nhận Kurd xong vác cả bôm phá đập Syria, mở cõi cho Kurd, chiếm cả mỏ dầu Syria để có tài chính nuôi quân yểm trợ Kurd.
Anh Tin cứ bài này triển thì quân U cà còn căng hơn quân Syria, nhất là khi chưa xin được ô không quân, mới có mấy quả chống tăng.

A98

Xe container
Không có SWIFT thì không trả được tiền, không trả được tiền thì không mua bán gì hết cụ ạ. Nên đóng tất.

Thỏ móm

Xe điện
Dạ.
Cháu này nhanh tay hơn cầm được mấy cái theo người. Chả kịp mặc. Hic.
NU Ê NU, SỜ TÔI Ê TƠ?

Thỏ xin đổi cả vựa cà rốt chuẩn bị thu hoạch để được..... che chở cho bé gái tị nạn này.

Giê xu ma! Thương !

Thỏ móm

Xe điện
Thăm thân là thăm thân. Chúng vào với tư cách cá nhân.
Quản chợ là đi công tác theo quyết định của Tổ chức nha. Chính còn hơn cmn thống :P
Thử đụng quản chợ xem. Đến GI còn phải Chán nha :P
Ah... bác nài nhận định đúng.

Hỡi các bác râm trủ, nom GI Mỹ của các bác bị lùa như săn chuột đơi nài... hã hã hã..

Thỏ thêm clip nài vì clip kia chỉ xem được trên nền tảng youtube

Cuong_rublei

Xe tải
em dự là thằng Mông Cổ với mấy thằng tan nó đếu đồng ý với cụ đâu ạ.
Cụ có lý luận mới nào thì post lên đi, đừng có chơi cái trò cũ rích so sánh Nga U với Vệ Tàu rồi kích động này kia. Nó chả liên quan mợ gì đến nhau sất
Cụ cố tình k nhìn ra thì nên xem lại nhân cách cụ.
Cụ k biết thật thì nên tìm lại não của cụ.
Kính cụ.
Kính cụ 1 ly, cụ chửi quá chuẩn.