tình hình là em mê em kawasaki Estenda 250 quá

theo đúng phân tích của bác thắng thì em đi chú này được 1 tháng chán lòi mắt vì máy chạy không mượt máy ì không thoát đang chạy SF nhẹ nhàng 4 máy êm thoát máy chạy sang dòng 1 cilanh này chịu không nổi bán khẩn trương

kenu97

Xe container
Cái xe này đi thích, ăn xăng cực ít ...:69: Thế nhà Ngủ lại thèm loại này à:^). Con màu cam ấy thằng ku em anh vừa cho đi ở đấy, đời 97-98 chi đó. Đời 94 thì anh đang đi, nói chung là thích cái hình dáng, máy hơi bị rần , đi đường trường chưa chắc đã thích .
con màu đỏ trên có phải của thằng Tùng ko anh?

ZoroX

Xe buýt
ôi em Kawasaki Estrella này em cũng mê vì cái dáng Classic của nó, trước khi sang Đức em cũng chạy 1 con, nhưng mà vì sắp đi nên em ko mua về mà chỉ chạy thử vài hôm, mời các cụ ngắm tí cho thèm nhá :))

Samurai195

Xe đạp
Xe bác mang đi off road hay sao mà bẩn vậy ạ?

Sid

Xe tăng
có một chú cứ khoe đi khoe lại hết forum này đến forum khác cho anh em xem. hoho chém tí nhẩy.

(b)(b)(b)(b)(b)

buloonggi

Xe điện
có một chú cứ khoe đi khoe lại hết forum này đến forum khác cho anh em xem. hoho chém tí nhẩy.

(b)(b)(b)(b)(b)
Xi nhan nghẹo kìa bác ôi...

Cơ mà sao con Bonneville này em trông quen thía nhể :102::102::102:
Có phải đây là cái con trong đăng ký lúc đầu bị ghi là xe nữ không ấy nhể (chắc tại cái tên Triumph) :)):)):))... nếu đúng thì em chạy rồi, bác cho em nhận người quen phát :69::69::69:

vynguyen

Xe buýt

(b)(b)(b)(b)(b)
Em này trông cục mịch, thô, chắc hợp với bọn Tây hơn. Em vẫn thích Estrella hơn còn Triumph này em kết Thruxton cơ...:6:

vynguyen

Xe buýt
theo đúng phân tích của bác thắng thì em đi chú này được 1 tháng chán lòi mắt vì máy chạy không mượt máy ì không thoát đang chạy SF nhẹ nhàng 4 máy êm thoát máy chạy sang dòng 1 cilanh này chịu không nổi bán khẩn trương
Ơ, thế cụ chạy em này tệ thế cơ ạ... Cụ cả thèm chóng chán quá ...:21:

Ơ, thế cụ chạy em này tệ thế cơ ạ... Cụ cả thèm chóng chán quá ...:21:
thật ra nó không tệ nhưng đã chạy SF rồi nên không chịu nổi chú này thôi đúng là chú này thì nhẹ nhàng thanh cảnh nhưng cái cảm giác đi PKL thực sự không có
mê thì em mê cái dáng của nó thật nhìn đến bay giờ vẫn mê nhưng máy thì đi không thích nên bán thôi ạ,
Nếu sang tuần thằng bạn lấy được GSX thì sẽ để lại cho chú SF của nó còn không thì xe tính đến chú SF classic của đồng chí Bảo

Chỉnh sửa cuối:

Sid

Xe tăng
trả lời hộ mấy bác bình phẩm xe:
Xe em không phải đăng kí nữ, đại loại hãng xe chai lọ này nổi tiếng quá nên có bọn nó lấy luôn tên nhái luôn.
Giống như kiêu bánh orion chocopie bị mấy anh bibica nhái lại ý.
Còn khen chê thì miễn bàn và không thích cãi vã. Mỗi người một tính một nết, sở thích kiểu dáng do con mắt từng người.
Còn về đi lại, nếu bạn chưa đi thử thì chém gió nhiệt tình cũng chỉ làm người ta cười mà thôi. Còn đi thử mới biết nó mát hay nóng, nhanh hay bốc, nuột hay không?

Hôm nọ đi Bà Triệu thấy 1 bác chạy ếch tre la như bay, mình đang đèo vợ ngứa cựa vọt lên. (b) cười duyên 1 cái với bác ý. đại loại kết quả ếch tre la của bác ý ngon nên...

buloonggi

Xe điện
trả lời hộ mấy bác bình phẩm xe:
Xe em không phải đăng kí nữ, đại loại hãng xe chai lọ này nổi tiếng quá nên có bọn nó lấy luôn tên nhái luôn.
Em hỏi để nhận người quen thôi mờ bác :P... tại em nhìn con xe này quen quá, bạn em cũng có một cái xe y choang thế này... hôm lấy về (hai con, một con của ông bạn đeo kính giọng SG em không nhớ tên) em có gặp mà... con của ông bạn SG thì chắn bùn màu đen chứ không mạ, và không có hai cái mắt cua phản quang chỗ gióng trước như xe bác.

Em hỏi khí không phải bác có phải tên là Trung không ợ? Thỉnh thoảng bác vẫn chạy con Jeep ầm ầm ấy ạ... Nếu đúng thì bác cho nhận người quen cái ý mờ :P

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nếu e không nhầm,cụ Sid to con ngang ngửa em.

Có hôm ngồi caffee với cụ,cụ chạy thử Fz1-Fazer với bác Minh (CB750es) chạy con CB1000R gãy tay côn.(b)

vynguyen

Xe buýt
Các bác tìm hộ em 1 em Estrella với. Em tìm mãi ko thấy còn em nào...:102:

Sid

Xe tăng
Em hỏi để nhận người quen thôi mờ bác :P... tại em nhìn con xe này quen quá, bạn em cũng có một cái xe y choang thế này... hôm lấy về (hai con, một con của ông bạn đeo kính giọng SG em không nhớ tên) em có gặp mà... con của ông bạn SG thì chắn bùn màu đen chứ không mạ, và không có hai cái mắt cua phản quang chỗ gióng trước như xe bác.

Em hỏi khí không phải bác có phải tên là Trung không ợ? Thỉnh thoảng bác vẫn chạy con Jeep ầm ầm ấy ạ... Nếu đúng thì bác cho nhận người quen cái ý mờ :P
Òh Trung thì không phải vì mình cũng chơi với anh Trung vì HN có mấy anh em đi Triumph đâu mà, xe mình khác xe anh Trung vì mình độ tới bến rồi mà xe anh Trung nhìn xe mình thèm lắm hoho.

@Quang Anh: chính anh chứ ai nữa, xe FZ1 của Minh là xe cũ của anh, hôm anh thử là vì muốn xem CB1000R có ăn được FZ1 hay không thôi chứ anh chạy chán rồi thử làm giề.

vynguyen

Xe buýt
.

.
Các bác thấy em này giá bao nhiêu thi múc được ạ. Honda GB 250

Chỉnh sửa cuối:

buloonggi

Xe điện
Òh Trung thì không phải vì mình cũng chơi với anh Trung vì HN có mấy anh em đi Triumph đâu mà, xe mình khác xe anh Trung vì mình độ tới bến rồi mà xe anh Trung nhìn xe mình thèm lắm hoho.
Thía mờ em cứ tưởng bác là ông bạn em...
Còn đây ạ, cái mẹt ông bạn em đây (ngồi Bonneville hao hao của bác đấy ạ)... hôm nay râu ria nhẵn nhụi kinh :P

lekhoa78

Xe tải

(b)(b)(b)(b)(b)
Bác cho em hỏi em Bonneville T100 đây đúng ko ạ? Bây giờ kiếm 1 em này mà chất thì tầm bao nhiêu ạ? No pp