[Funland] Tình hình KD tại Royal City!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn

trungletruc

Xe hơi
Kinh tế suy thoái, kinh doanh gì cũng khó khăn

hongha117

Xe điện
100 người vào thì 99 người là vào để biết
chính ra cứ làm cái bàn bán nước vỉa hè là ngon nhất bây giờ

nguyenviquynh

Xe tải
kd trong đấy có vẻ ko ăn thua đâu ạ, nhất là quần áo và giày dép, hầu như em chả thấy ai vào xem cả, còn hệ thống thông gió thì kém thật, cảm giác rất là mệt khi từ trong đấy ra

HN_2012

Xe tăng
Báo cáo cộng đồng, nhà cháu vừa dành thời gian lang thang ở RC về. Đông khủng khiếp luôn! Khoảng 12 h đến nơi, nhìn thấy quán ăn nào cũng chật cứng khách.

Trong sân trượt băng, có nhiều người trượt. Có cả một số thanh niên Tây, Đầm. Cũng thấy nhiều khách Tây Đầm và khách nhìn như Hàn quốc hay Nhật bản vãng lai.
Nhà cháu thấy các cụ OF trọng chứng hơn trọng cung kể cụ có mấy cái ảnh thì tốt quá. :))
Mấy vụ than phiền các cụ OF đều yêu cầu có ảnh để chứng minh rồi mới cho ý kiến tỏ thái độ, hy vọng cụ có ảnh sâu lên hoặc lần sau thì nên có ảnh để đỡ mang tiếng chụp bằng mồm. :P
Nhà cháu nói thật mong cụ thông cảm. :-*

Đường bộ

Xe điện
Nói đúng thì chả sợ gì cả cụ ạ - vì như thế là không phạm tội vọng ngữ. Nhà cháu tin vào nhân quả, cụ nào không tin thì thôi. Còn ảnh thì nói thật là nhà cháu già rồi nên IT kém, cụ thông cảm cho nhà cháu không thể đáp ứng được đòi hỏi của cụ.

Nhà cháu thấy các cụ OF trọng chứng hơn trọng cung kể cụ có mấy cái ảnh thì tốt quá. :))
Mấy vụ than phiền các cụ OF đều yêu cầu có ảnh để chứng minh rồi mới cho ý kiến tỏ thái độ, hy vọng cụ có ảnh sâu lên hoặc lần sau thì nên có ảnh để đỡ mang tiếng chụp bằng mồm. :P
Nhà cháu nói thật mong cụ thông cảm. :-*

Chỉnh sửa cuối:

HN_2012

Xe tăng
Nói đúng thì chả sợ gì cả cụ ạ - vì như thế là không phạm tội vọng ngữ. Nhà cháu tin vào nhân quả, cụ nào không tin thì thôi. Còn ảnh thì nói thật là nhà cháu già rồi nên IT kém, cụ thông cảm cho nhà cháu không thể đáp ứng được đòi hỏi của cụ.
Nhà cháu muốn tốt cho cụ, để cụ đỡ mang tiếng cụ lại nói nhà cháu đòi hỏi.
Vậy cụ cho nhà cháu xin lỗi.

MCuong234

Xe tăng
ngày mai thời tiết mà cũng đẹp như hôm nay, các cụ vào Royal mà không đông thì em bé bằng con kiến :D

minxngu

Xe máy
Mai em cũng qua làm bữa lẩu. Có khi tối đi luôn

haiphu

Xe hơi
Cứ từ từ, đâu sẽ vào đó. Sau vài năm hớt hết váng và có thêm nhiều khu khác nữa mọi thứ sẽ trở lên văn minh. Dù sao HN cũng quá thiếu chỗ vui chơi. Vài năm nữa tớ sẽ vào xem thế nào hầy. Bây giờ không cần đi cũng đoán được nó sẽ thế nào với tính cách dân nhà mình. Túm lại cần hoan nghênh nhưng khu thế này. Còn hơn là để trẻ con suốt ngày chui vô mấy cái hàng game, mấy cái quán lôi thôi bẩn thỉu mọi ngõ ngách. Các nước văn minh họ đều thế chui xuống đất ăn chơi cả mà

xegiacmo

Xe container
Cứ từ từ, đâu sẽ vào đó. Sau vài năm hớt hết váng và có thêm nhiều khu khác nữa mọi thứ sẽ trở lên văn minh. Dù sao HN cũng quá thiếu chỗ vui chơi. Vài năm nữa tớ sẽ vào xem thế nào hầy. Bây giờ không cần đi cũng đoán được nó sẽ thế nào với tính cách dân nhà mình. Túm lại cần hoan nghênh nhưng khu thế này. Còn hơn là để trẻ con suốt ngày chui vô mấy cái hàng game, mấy cái quán lôi thôi bẩn thỉu mọi ngõ ngách. Các nước văn minh họ đều thế chui xuống đất ăn chơi cả mà
Đúng là HN chẳng vào mấy chỗ của Vin thì chẳng biết đi đâu thật

Trạng thái
Thớt đang đóng