ORIJEANS

Xe container
Topic nhà mình mà. Cụ chia sẻ xem tăng hay giảm chứ vào xỉa vài lời rồi ra không thôi à.
Box này e chia sẻ phải cỡ vài trăm comment cụ ạ. Nhưng e nói thật là trên có cụ hình như nhận định đúng nên chắc là thôi ạ. Chúc cụ mạnh khoẻ! :)

Tiêu kiêu

Xe tải
2035 cụ mới tính => cụ KHÔNG BÁN.

Cụ nói "ôm tiền nóng lắm" => chứng tỏ cụ không ôm tiền => cụ KHÔNG MUA(Vì làm gì có tiền?)

Cụ KHÔNG BÁN, cũng KHÔNG MUA, vậy lập thớt hô nóng lắm, sốt lắm để làm gì? =))
Để em giải thích cho bác hiểu nhé, bác chủ thớt chỉ ôm đất không bán nhưng nếu ai có nhu cầu mua thì bác chủ thớt sẵn sàng giới thiệu cho thằng em đang có mảnh muốn bán. Từ cách đây 1 vài năm e đã thấy là như vậy rồi :))

Thế nên không cần thiết phải tranh luận về lợi nhuận với bác chủ thớt làm gì, vì bác ý luôn show ra những cái bác ý muốn cho người khác thấy :))

Chỉnh sửa cuối:

levietanh5555

Xe tăng
LK 5B - 03 Khu Đất Đấu Gía Phú Lương - Hà Đông
Để em giải thích cho bác hiểu nhé, bác chủ thớt chỉ ôm đất không bán nhưng nếu ai có nhu cầu mua thì bác chủ thớt sẵn sàng giới thiệu cho thằng em đang có mảnh muốn bán. Từ cách đây 1 vài năm e đã thấy là như vậy rồi :))

Thế nên không cần thiết phải tranh luận về lợi nhuận với bác chủ thớt làm gì, vì bác ý luôn show ra những cái bác ý muốn cho người khác thấy :))
Cụ làm đi… tiền bao la trên trời mà

chitom

Xe tăng

Đọc vài comment của Me sừ đó là hiểu trình độ và thái độ rồi, coi như xem xiếc thôi ạ

chai ko

Xe tải

Xong bác ý ko biết cái gì về quy hoạch cả. Toàn tung tin quy hoạch giả để nâng tầm khu đất của bác ý lên. Xong tung tin bác ý giàu thế nào để bao nhiêu người vào ngưỡng mộ, a dua theo. Để chứng minh bản thân uyên bác thì bác ý đi copy paste chất xám của người khác, tự nhận là của mình viết ra...... Ko muốn nói đâu. Còn nhiều lắm.

levietanh5555

Xe tăng
Xong bác ý ko biết cái gì về quy hoạch cả. Toàn tung tin quy hoạch giả để nâng tầm khu đất của bác ý lên. Xong tung tin bác ý giàu thế nào để bao nhiêu người vào ngưỡng mộ, a dua theo. Để chứng minh bản thân uyên bác thì bác ý đi copy paste chất xám của người khác, tự nhận là của mình viết ra...... Ko muốn nói đâu. Còn nhiều lắm.

Cụ này chắc chắc dòm ngó kín hết cả nhà wc của tui hay sao mà lỏm ghê.

Cụ mới vào nghề hay non tay chưa mua đc ô nào chăng.. Tâm lý người mới ko đủ bản lĩnh vượt qua ngưỡng tâm lý đâu..

Cụ vào nhóm nhà tôi ko dưới 10 người tôi giới thiệu mua đất đấu giá Phú Lương, La Khê, Văn Phú thắng đậm đó, tôi chả lấy ai 1 nghìn.

Còn giàu hay ko thì 7 nhà đất của tôi cả Phú Lương biết tỏng hết.. Tôi dối j ai đâu.

cụ còn trẻ thì ham học hỏi người giỏi chứ đi xỉa xói nhau thì phát triển sao nổi…

Cụ mời tôi 4-5 cốc Cafe rồi mang giấy bút tôi share miễn phí… Bao nhiêu ng trong nhóm có cả 2 giám đốc chi nhánh bank TPB, NCB Hn gặp tôi nhờ chia sẻ đó…

levietanh5555

Xe tăng
Đọc vài comment của Me sừ đó là hiểu trình độ và thái độ rồi, coi như xem xiếc thôi ạ
Ôi nhà tôi mà. Cmt chi cụ… Trình độ các cụ toàn Trường chuyên, tôi trường quê… lấy khoa học làm lý luận😃😅😃

chitom

Xe tăng
Hơn nhau Trí - Dũng… Lý thuyết kinh nghiệm cổ xưa xa rồi. Giờ phải lý luận khoa học
Một bát mì tôm có 2 con tôm, Trí Dũng Song Tôm, nhớ uống thuốc đúng giờ, bố khỉ😝. Uống nhầm thuốc là khổ đấy nhé

ORIJEANS

Xe container
Mấy năm nay mấy lò bds đào tạo đội mg kiểu gì mà loạn hết cả thị trường, câu từ thì trí trá . Nhức hết cả óc cụ ạ.
Đây là biểu hiện của trình độ văn hoá thấp thôi cụ ạ. Gió tầng nào gặp mây tầng đó. Mình k hợp thì next thôi cho nhẹ đầu. :)

levietanh5555

Xe tăng
Đây là biểu hiện của trình độ văn hoá thấp thôi cụ ạ. Gió tầng nào gặp mây tầng đó. Mình k hợp thì next thôi cho nhẹ đầu. :)
À thế hoá ra trình độ văn hoá Châu Phì nghèo rớt mùng tơi là cao hả thầy. Còn giàu như Tây Âu là thấp…

Học triết, hay tương tưởng CM chưa thánh..?

levietanh5555

Xe tăng
Mấy năm nay mấy lò bds đào tạo đội mg kiểu gì mà loạn hết cả thị trường, câu từ thì trí trá . Nhức hết cả óc cụ ạ.
Mua giới chuyển sang làm kinh doanh cạnh tranh với các ông rồi đó. Trăm ngàn mua giới bỏ bđs thì các ông cũng lo ngay ngáy

ORIJEANS

Xe container
À thế hoá ra trình độ văn hoá Châu Phì nghèo rớt mùng tơi là cao hả thầy. Còn giàu như Tây Âu là thấp…

Học triết, hay tương tưởng CM chưa thánh..?
:)) :)) :))

Cụ cứ vui, e thấy thoải mái, k vấn đề. Chúc cụ 1 ngày tốt lành! Năm nay làm thêm dăm ba mảnh đất!

levietanh5555

Xe tăng
Một bát mì tôm có 2 con tôm, Trí Dũng Song Tôm, nhớ uống thuốc đúng giờ, bố khỉ😝. Uống nhầm thuốc là khổ đấy nhé
Cái tính lười, tự cao, chỉ nghĩ tới ngõ 5m nhà mình thì sao quốc gia mạnh được…Bớt chỉ trích vô căn cứ, mà đem sách vở học giới trẻ thôi.. Bảo thủ an phận thì ok

levietanh5555

Xe tăng

Cụ cứ vui, e thấy thoải mái, k vấn đề. Chúc cụ 1 ngày tốt lành! Năm nay làm thêm dăm ba mảnh đất!
Phù phiếm và kiêu căng.( hậu quả của tinh thần xã hội chỉ luôn thấy người giỏi là dìm là sân. Thế sao hơn người nổi )
Đến Câu “ Văn Hoá “ là gì chắc mấy ai định nghĩa được. Bớt đi thánh

ORIJEANS

Xe container
Phù phiếm và kiêu căng.( hậu quả của tinh thần xã hội chỉ luôn thấy người giỏi là dìm là sân. Thế sao hơn người nổi )
Đến Câu “ Văn Hoá “ là gì chắc mấy ai định nghĩa được. Bớt đi thánh
Dạ cụ.
Có khi nào cụ tự hỏi là: ô, thế quái nào mà cái thớt này lắm thằng nó chửi mình thế k nhỉ?