[Funland] Tình cảm với Gái PGA.

Trục

Xe ba gác
Lâu rồi. Với lại em ít mà..Chỉ vào chém mợ MH thôi
Các cụ ofer nghe vẻ nghiêm túc trong vấn đề phạm sai lầm mà biết sửa nhỉ? Người mắc sai lầm mở thớt chia sẻ cũng nhận gạch đá không ít, làm cụ chủ sợ quá, xin xóa thớt kìa.

DidiLe

Xe container
Các cụ ofer nghe vẻ nghiêm túc trong vấn đề phạm sai lầm mà biết sửa nhỉ? Người mắc sai lầm mở thớt chia sẻ cũng nhận gạch đá không ít, làm cụ chủ sợ quá, xin xóa thớt kìa.
Chúc cụ và gia đình đón giáng sinh an lành.

tranmanhha

Xe điện
Tình cảm giữa đàn ông với đàn bà mang lẽ tự nhiên, thuận theo quy luật.
Gái PGA hay là Cave cũng không nằm ngoài quy luật.
Từ xưa đến nay, yêu và lấy gái cave về làm vợ cũng không hiếm. Tất nhiên nó sẽ tiềm ẩn rủi ro.
Ờ mà thời nay, nếu mở rộng khái niệm cave ra thì cũng phổ biến phết đấy. Suy cho cùng thì cứ lấy thân gái ra mà trao đổi lấy 1 thứ gì đó thuộc về vật chất thì gọi là cave rồi.
Giống như mở rộng khái niệm ăn cắp, thì nhiều ông lãnh đạo uy nghiêm đạo mạo cũng thuộc phường trộm cắp.

Trục

Xe ba gác
Chúc cụ và gia đình đón giáng sinh an lành.
Cảm ơn Cụ.
Quá khứ em còn chơi khủng hơn Cụ, em cũng chẳng giấu. Quan trọng là hiện tại và tương lai mình thay đổi. :)

Tập Lái 2022

Xe tải
Những năm em 30 tuổi cũng dính mấy phát em cho là dại quá, sau giờ làm không về nhà với vợ mà cứ đi vớ đi vẩn rồi bao ăn uống nhậu nhẹt nọ kia với em miền tây, mê muội thật, vẫn nhớ thời điểm đó em nó cũng kết em xong cứ suốt ngày nt, mở bài Nụ hôn và nc mắt nghe, xong em đó lại em khác .
Đến giờ để có sự bình thản trước các cô gái thì em cũng trải qua bao cay đắng 😅.
Giờ em cũng tạm như câu cuối của cụ.
Phần trên thì ko hẳn.

DidiLe

Xe container

nhapnhomsv

Xe tăng
Từ xưa đến nay, yêu và lấy gái cave về làm vợ cũng không hiếm. Tất nhiên nó sẽ tiềm ẩn rủi ro.
Ờ mà thời nay, nếu mở rộng khái niệm cave ra thì cũng phổ biến phết đấy. Suy cho cùng thì cứ lấy thân gái ra mà trao đổi lấy 1 thứ gì đó thuộc về vật chất thì gọi là cave rồi.
Giống như mở rộng khái niệm ăn cắp, thì nhiều ông lãnh đạo uy nghiêm đạo mạo cũng thuộc phường trộm cắp.
Ngày xưa e làm cho mấy night club ở khách sạn 4,5 sao, cave lấy chồng nước ngoài đầy.Sau này thành Việt kiều về nước rất hoành tráng,trong khi nhiều e làm phục vụ trong night club rất xinh thà làm việc vất vả chứ không chịu nhảy sang làm cave thì sau này cũng vất vả vật lộn mưu sinh.
Nhiều khi e nghĩ sao làm người tử tế thì lại thiệt thòi hay con người ta có số.

DidiLe

Xe container
Ngày xưa e làm cho mấy night club ở khách sạn 4,5 sao, cave lấy chồng nước ngoài đầy.Sau này thành Việt kiều về nước rất hoành tráng,trong khi nhiều e làm phục vụ trong night club rất xinh thà làm việc vất vả chứ không chịu nhảy sang làm cave thì sau này cũng vất vả vật lộn mưu sinh.
Câu hỏi của cụ, trả lời thế nào cho phù hợp nhỉ.

Trục

Xe ba gác
Thảo nào bác cứ Nhấp nhổm như nick thế.
Người tử tế thì thường thiệt thòi, đúng rồi, vì họ phải cân nhắc Thiệt, hơn khi đưa ra một quyết định. Thường những quyết định đi kèm rủi ro ít nên số nó nằm ở đây đó bác.

gacan

Xe tăng
Em thì lại nghĩ khác, cụ nên nghĩ là mình đã gặp may vì trường hợp gặp một em sâu rau kinh nghiệm và bản lĩnh thì em nó có thể cho dính bầu theo kế hoạch để kiếm luôn căn hộ của cụ làm chỗ nương thân hay coi như có Papa chu cấp xiền dài hạn, trong trg hợp nào thì về mặt kinh tế em ý đều có lợi kể cả sau này chia tay. Nếu ép rắn đòi có danh phận cưới xin đàng hoàng mà cụ chủ không vượt qua đc thì em nó chắc cũng sẽ có một khoản để gọi là phục hồi nhân phẩm còn đi kiếm tấm chồng. Túm cái váy lại thì cụ nên nghĩ là mình đã gặp may vì em rau chưa sạch này chứ em nó mà tính hết nước hết cái thì chắc cụ tốn thêm mớ to to nữa mà không khéo còn bị nuôi con nòng nọc của một cậu em nào đó. Trường hợp kiểu này chắc cũng không hiếm nên gọi là của đi thay người cụ ạ không nên cay cú làm gì tự nhiên mình lại phải mang tâm lý tiêu cực vào đầu. Sau thớt này em chắc là cụ sẽ kiếm đc em Su gờ bấy bì mới với giá 20 củ 01 tháng, trẻ đẹp, service tuyệt hảo và đặc biệt là stress free. Có lẽ cụ nên nhờ một OFers kinh nghiệm thảo sẵn hợp đồng vì kiểu gì chả có SBB private message cụ sau khi xem thớt này. =))
Cụ này nhận xét mới chuẩn. Chắc cụ cũng đã kinh qua chinh chiến nhiều rồi mới đúc kết nét nv! Gặp gái mà nó xác định đục của mình nó đòi danh phận để đưa ae vào thế bí, sau đó nó ra tối hậu thư thì còn thâm hụt vỡ mặt nhiều hơn nữa chứ k phải 40 củ!

Nhimtiu

Xe container
Cụ này nhận xét mới chuẩn. Chắc cụ cũng đã kinh qua chinh chiến nhiều rồi mới đúc kết nét nv! Gặp gái mà nó xác định đục của mình nó đòi danh phận để đưa ae vào thế bí, sau đó nó ra tối hậu thư thì còn thâm hụt vỡ mặt nhiều hơn nữa chứ k phải 40 củ!
Em uống bia với cụ rồi đấy nha, cụ lại quên em òi. :((

Forza Azzurri

Xe điện
Cụ nói thế động chạm quớ :))

vua_luoi

Xe điện
Thời em sv những năm đầu giữa 9x là đã có trào lưu các bạn gáisống chung với bạn trai ở trọ, cơm nước như gia đình rồi. Có bạn cả đời sv vài anh. Ra trường bỏ nhau lấy chông lại đoan trang ngây thơ về quê lấy ck thành đạt.
Hồi trể trâu hừng hực mà đếm số lần em sợ còn hơn cave ý chứ :).