[Funland] Tình cảm với Gái PGA.

Maus

Xe điện
Với thớt này thì thấy cụ cũng tầm thường thôi, tưởng thế nào vì thấy cụ chém trên of cũng kinh lắm
;)
Tầm thường là thế nào? Từ nhân xưng Em luôn luôn phải viết hoa thế mà tầm thường.:x

TuanPas

Xe máy
Cái cần nhất là Pic & Videos thì e chả thấy , hihi

gvnth

Xe buýt
Lúc sướng Cụ hưởng, lúc khó lên đây hỏi, khôn thế!

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Nếu cụ là nhân vân chính thật thì mang tiếng " Người OF " lắm . Mai cụ chủ động xin trả lại danh hiệu đó đi

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Với thớt này thì thấy cụ cũng tầm thường thôi, tưởng thế nào vì thấy cụ chém trên of cũng kinh lắm
;)
Đừng dùng chuyện chơi bời, gái mú để đánh giá đạo đức nhau.
P/s: 3-40tr thì hơi phá giá cụ thớt ạ. Lại còn nhiều tuổi nữa.
Mà mấy em này càng nhiều tuổi càng quái.

Chỉnh sửa cuối:

Nhìn trộm

Xe đạp
Do cụ chưa tìm được người hợp gu, khi tìm được thì người đó lại làm nghề pga, buồn cụ nhỉ

Theo em cụ cứ tán rồi cưới, sau này vợ chồng tìm cảm giác lạ không phải dấu diếm, thoải mái hơn nhiều. Kiểu tình yêu = tình bạn chi kỷ + gia đình , chứ không phải kiểu tình yêu = tình dục + gia đình

a_cheng

Xe điện
Nếu cụ là nhân vân chính thật thì mang tiếng " Người OF " lắm . Mai cụ chủ động xin trả lại danh hiệu đó đi
em dự là sẽ tước danh hiệu, cách các chức vụ trong forum và xoá tư cách "Người OF" trong mấy năm qua do vi phạm các chuẩn mực về đạo đức, lối sống, vi phạm luật gia đình.... :D thế ưng chưa cụ?

comiki

Xe ba gác
Người OF
Các cụ cứ hỏi ảnh, trên avatar đấy thây :D

tranmanhha

Xe điện
Em tưởng đang đọc phóng sự trên báo.

dhh2906

Xe tải
Cụ điều kiện thế sao lui quân sớm thế. Biết đâu do gần đây cụ giảm lương e nó nên e nó phải đi đánh bắt thêm để bù lại khoản thiếu hụt do khó khăn của cụ!

asensio

Xe tăng
Ảnh đây ảnh đây toàn PGA có số má ở hanoi
Các cụ mắt tinh xem các cháu có mặc quần ko
E cận 5 diop chỉ nhìn loáng tháng như kiểu lông :(

Hung Thinh.

Xe máy
Chào và chúc CMCC cuối tuần nhiều hào hứng đón chờ từng địa phương dỡ bỏ CT giãn cách.

Do bối cảnh mà Em dính tình cảm với PGA khi đi làm xa rồi tự gây phiền toái, Em biết Nó và đặt Nó (PGA) chi phí 10triệu mỗi lần. Nó khá xinh, làm DN khá có tiếng và nỗ lực bản thân vươn lên vì gia cảnh xuất phát điểm không cao, cũng ngư biết giữ gìn cái của mình có! Chưa hẳn xinh nhất trong những bạn Em đã biết nhưng hợp kiểu Em thích và tuổi không trẻ nít nữa. Nó cũng thích Em nhưng cái này khó khẳng định vì gặp nhau vì tiền và công việc! Nó nói là thích Em rõ ràng, sạch sẽ, nói chung thích nhau do dó các lần gặp về sau chuyện tiền bạc không bị nhắc. Em chủ động đưa tiền khi thì tiền mặt, khi chuyển khoản. Nhiều lúc có tiền tự cho thêm để khẳng định sở hữu kiểu lấy số!!!

Sẵn có tiền, Em thì xa nhà và ờ thì thằng đàn ông muốn sở hữu/lấy số thế là bao nuôi Nó, Mỗi tháng 30-40triệu và Em để Nó ở chung cư của Em khi rảnh thì ghé Em qua. Thấm thoát hơn 7tháng nhưng thời điểm này khó khăn bắt đầu xuất hiện, Em muốn dừng lại để vừa giảm chi và không mất thời gian. Cái cách sở hữu ỡm ờ tình cảm dành cho nhau, ăn uống nấu nướng, thương nhớ giận hờn khá thi vị nhưng ảnh hưởng đến cách hành xử với xung quanh của Em. Đùng cái! Có cậu em báo em có em này hay lắm, bên đối tác giới thiệu anh ạ, thế là tò mò!

Ôi trời gặp Nó và biết được sự thật là nó vẫn đi đá ngoài! Sự thật gây cay hơn ăn ớt cũng như thêm thôi thúc Em dừng lại mà thấy vấn vương vô lý!! Nó giãi bày xin xỏ, còn hứa không tái phạm!!!

Em chuẩn bị rượu để rót/chuẩn bị nhận VLXD để làm nền xây nhà ạ. Cõi OF CMCC cho em roi vọt.
Ai chẳng có lúc sai lầm, người ta đã xin xỏ rồi thì bỏ qua cho người ta đê.

Rong Ruổi

Xe container
Tiền trao cháo múc. Hà thiên lộn thì sở hữu chung thôi. Ghen làm gì :D

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
em dự là sẽ tước danh hiệu, cách các chức vụ trong forum và xoá tư cách "Người OF" trong mấy năm qua do vi phạm các chuẩn mực về đạo đức, lối sống, vi phạm luật gia đình.... :D thế ưng chưa cụ?
Em ko dám bàn về chuẩn mực đạo đức , trên đây toàn cụ trên thông thiên văn dưới tường địa chất mà để 1 cụ mang danh người OF bị mấy em pgA tỉnh lẻ chăn gà thế này thì ko xứng danh các cụ Of ạ

Cao_Xanh

Xe tăng
Thời của kinh tế share/chia sẻ...nên việc dùng chung là trend thời thượng thôi mà... Vấn đề là tại Kụ chủ thớt để em SugarPGA 'đói khát' (phải ăn vụng) hay là bản tính/chất của 'cám...chim'=ăn tạp nhỉ?:-/
P/S: Dù sao nhờ Covid-19 mà Kụ chủ sớm tỉnh ngộ và biết/dám dừng sớm... ==>> Số tiền chịu chơi đó thừa để luôn có món "cá lạ/tươi" ngon+an toàn...;;)