[Funland] Tình cảm - Cơ hội nào cho những cô gái 35

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ba Ngơ

Xích lô
Cụ ba ngơ có biết xem bói nhìn tướng mông đoán số phận k 🤔
Em không ạ, bọn em trong câu lạc bộ hai tạ thóc OF nên tránh những cái nhạy cảm vì không còn khả năng ạ ;))

Masha123

Xe buýt
Em gái em cũng học ở Đức. Có anh người yêu ở VN. Em gái em đi học được tg thì anh chàng ở nhà có bồ mới. Buồn khóc hết nửa năm. Sau các bạn trong trường mới giới thiệu cho bạn để làm quen. Nó quan sát thấy một anh người postdoc người Đức trong khoa khá là hiền, thế là nó mở lời nhờ anh ấy đi học nhảy cùng nó. Cuối cùng thành đôi. Bé em em xong Tiến sĩ xin việc rồi thì cưới. Sống rất hp. Anh chồng thông minh, hiền,chịu khó, đẹp trai cao to. Sáng chàng ta ngủ dạy sớm chuẩn bị đồ ăn sáng và quần áo cho vợ rồi đi làm, chiều về sớm nấu ăn tối.
Em nghĩ với tuổi 35 mợ ở lại sẽ nhiều cơ hội hơn về VN
Quan trọng nữa là xác định mình muốn người đàn ông thế nào? Rồi tìm kiếm và chinh phục. 😁

Chỉnh sửa cuối:

kantex13

[Tịch thu bằng lái]
35 tuổi còn zin ko, ai thông giao vs tây rồi thì về vn hết cơ hội

Trang Truong

Xe hơi
Thớt mem nữ tuyển zai mà có thêm 2 mem nữ tư vấn bảo hiểm vào cũng tìm zai, thế này các cụ nên mua hợp đồng bảo hiểm đoản thọ
Tư vấn bảo hiểm có liên quan đến vấn đề này hả cụ? :)

Em thấy tiêu đề hay hay nên vào hóng chứ xem các cụ trên comment mà chạy mất cả dép :(

Lúc đầu thấy vụ chủ thớt và anh 39 nên định lót dép hóng mà đọc đến bài của Chã thì thôi vỡ mộng :))

tungna414

Xe tăng
CCCM

Em tự nhận xét thì em cũng xinh, biết nấu ăn, may vá , hiểu chuyện, có nhà riêng ở thủ đô.

Em chỉ mong tìm được người đàn ông nói chuyện được . Rồi tìm hiểu .
Em thấy gái nào ngoài 30 mà còn độc thân đều tự thấy bản thân mình như mợ.

Em nghi mợ "ném xương cho ó cắn nhau", thành viên ban quản trị diễn đàn.

Chỉnh sửa cuối:

skuadi

Xe điện
  • Vodka
Reactions: Kuu

Ba Ngơ

Xích lô
Chào bác

Bác mở thớt xong lại vào tự lấy tay trái vuốt ve, âu yếm, tán tỉnh tay phải là sao nhỉ, đong đưa như thế chưa thấy đủ ép phê hay sao lại tiếp tục lấy tay trái mở thêm thớt nữa?

Em tạm khóa thớt tay trái lại và để cả hai tay chém trong thớt này cho vui nhé ;)
À ra là vậy, trình này chắc nhiều ốp phơ trong đó có em còn phải gọi bằng sư phụ. Mở thớt này chỉ là thớt nền để nâng tầm đẳng cấp ở thớt khác ;)

IP 2.png
Cho em hỏi nguồn gốc tại sao lại gọi là lính dù thế? ;))
Lực lượng đổ đường không hay còn gọi là lính dù hoặc lính chém đi thang máy là nói những cụ, mợ vào đọc mỗi bài đầu mà không đọc xem trong thớt có gì. Nếu chịu khó đọc thớt và sau khi đọc hai còm của cụ trên chắc tụt hết cả tình với vấn để tư nữa ạ :)

Chã ơi em vẫn chưa hiểu thâm ý của chã như nào vậy cụ chã?
Cậu chịu khó lội thớt đi, hay phết ;))

skuadi

Xe điện
Lực lượng đổ đường không hay còn gọi là lính dù hoặc lính chém đi thang máy là nói những cụ, mợ vào đọc mỗi bài đầu mà không đọc xem trong thớt có gì. Nếu chịu khó đọc thớt và sau khi đọc hai còm của cụ trên chắc tụt hết cả tình với vấn để tư nữa ạ :)

Ah ra vậy. Em đọc còm của Chã Túng Tiền rùi nên ko còm mấy, chỉ là đang muốn hiểu cái khái niệm “nhảy dủ” thôi :))
Thank cụ khai sáng.

Thangtq2511

Xe hơi
Mợ tự biết câu trả lời rồi còn gì. Mợ 35 kiếm thằng cũng tầm 33 trở lên. Đàn ông tuổi này đa phần là vào rọ cả rồi, chủ yếu chỉ còn loại hâm hấp, gàn dở hoặc vợ chết vợ bỏ thôi
Cụ nói thô nhưng thật :))))

Lady in red

Xe buýt

Đọc đã thấy có mùi rồi mà lắm Cụ đổ xô vào còm

Ba Ngơ

Xích lô
Đọc đã thấy có mùi rồi mà lắm Cụ đổ xô vào còm
Thật ra nếu tinh ý thì nhận ra ngay, tầm 35 sang Đức làm luận án nếu muốn ở lại lấy chồng việt quá dễ. Tầm U40 với trên chút ở bên đấy nhiều ông sau lăn lộn với gái tây muốn quay lại lấy một cô vợ Việt lắm. Ngon lành cành đào thì có đuổi chả hết ;))

Ba Ngơ

Xích lô
Rồi cả cái em BH của lão Anh nữa. Sớm muộn rồi cũng tòi ra mục đích thôi. Đọc ko ngửi nổi.
Đọc lại mấy tầng đi, có vụ nhắc nhẹ rồi đới. Cái ảnh đưa lên hỏi có bạn nữ trong ảnh phụ trách mảng này của PIV là chị thằng cu học bác khoa mới cưới hôm vừa rồi đó ;))

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Em vào Of vui là chính, thấy thớt phụ nữ mà em lội mãi chả có cái ảnh nào minh họa. U35 em góp cái...

Trạng thái
Thớt đang đóng