[Funland] Tình cảm - Cơ hội nào cho những cô gái 35

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ba Ngơ

Xích lô
Dạ. Đc phép dùng tư liệu nhưng k public info của KH cụ ạ. Cụ tình làm bh ah? Về với đội của em đi. Em làm Exchange HN :D
Về với cậu thì tớ chắc còn về được, chứ về với cả đội cậu thì tớ đầu hàng vô điều kiện rồi. Chắc cậu mới vào không biết, chứ tớ sinh hoạt trong câu lạc bộ hai tạ thóc OF thì sao mà dám về với cả đội ;)

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Tất nhiên tớ biết chi trả không phải bên cậu, mà người đại diện trao số tiền trên là của bên BH PVI Hà Thành. Tớ thấy lạ khi cậu up ảnh này nên hỏi thôi. Còn tớ đang nghiên cứu bộ môn BH nên biết chút chút ;))
Ah ý cụ là
Về với cậu thì tớ chắc còn về được, chứ về với cả đội cậu thì tớ đầu hàng vô điều kiện rồi. Chắc cậu mới vào không biết, chứ tớ sinh hoạt trong câu lạc bộ hai tạ thóc OF thì sao mà dám về với cả đội ;)
Thì cụ về với em cũng đc mừ 😆

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Tất nhiên tớ biết chi trả không phải bên cậu, mà người đại diện trao số tiền trên là của bên BH PVI Hà Thành. Tớ thấy lạ khi cậu up ảnh này nên hỏi thôi. Còn tớ đang nghiên cứu bộ môn BH nên biết chút chút ;))
Ah ý cụ là ảnh chi trả của bên PVI ah? Thế chắc bạn em gửi nhầm ảnh. Nhưng sự kiện chi trả trường hợp 700tr cho chồng làm công nhân bị tai nạn mất sức lao động thì thật ạ.

younggun

Xe tăng
CCCM

Em tự nhận xét thì em cũng xinh, biết nấu ăn, may vá , hiểu chuyện, có nhà riêng ở thủ đô.

Em chỉ mong tìm được người đàn ông nói chuyện được . Rồi tìm hiểu .

Mà ông nào nói chuyện được thì có vợ con cả rồi :(

Em đang ở Đức
mợ xinh nhưng chắc là người của công việc, ở VN thì mợ phải hy sinh công việc chút thì zai thích hơn
mợ cho ảnh lên là ối cụ trên này nhảy vào ngay, nhiều chém ko hết :D

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Cụ Chã nào đi qua khóa nick cụ này luôn hộ e cái. Đàn ông gì mà nhiều ưu điểm quá, các cụ khác làm sao mà cạnh tranh nổi
Nhiều ưu điểm lại hay bị nghi mà chị em lại thích phải hư một tý nên các cụ cứ yên tâm :))

Ba Ngơ

Xích lô
Ah ý cụ là ảnh chi trả của bên PVI ah? Thế chắc bạn em gửi nhầm ảnh. Nhưng sự kiện chi trả trường hợp 700tr cho chồng làm công nhân bị tai nạn mất sức lao động thì thật ạ.
"Ah ý tớ "Tớ không nói việc trên là sai, việc hoàn toàn có thật. Tớ đưa ảnh lên hỏi cậu để xem cậu phản ứng thế nào, vì thấy cậu dùng ảnh làm tư liệu quảng bá dịch vụ, may cậu cũng thật thà nhận không biết mà do bạn gửi. Làm nghề cậu hay nghề gì cũng thế, khi đưa cái gì lên làm tài liệu quảng bá thì nên tìm hiểu kỹ thì sẽ tốt hơn và doanh số chắc chắn sẽ tốt hơn đấy ;)
Còn bạn Sếp bên đối tác của cậu, cái bên trao tiền trên thì tớ còn dậy bạn ý đi làm BH từ khi còn chưa biết O biết A là gì cơ ;))

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Ôi em vào ké mợ chủ nộp CV, cũng đang tìm đối tác phù hợp vì ông bà ở nhà giục tơi bời rồi. Nữ, 3x tuổi, độc thân, công việc VP, lương đủ ăn tiêu và hưởng thụ, có nhà, chưa xe, là type phụ nữ lai giữa truyền thống và hiện đại, không quá đoảng nhưng không thật sự đảm đang như các mợ yêu bếp nghiện nhà. Một chút thông tin mong các anh chị em lưu tâm, inbox để biết thêm chi tiết.
P/s: Nghiêm túc không chém gió ạ^^
Mợ ơi, mợ lấp thớt riêng đi cho em ké cùng. Em cũng mô côi ny giống mợ :D

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
"Ah ý tớ "Tớ không nói việc trên là sai, việc hoàn toàn có thật. Tớ đưa ảnh lên hỏi cậu để xem cậu phản ứng thế nào, vì thấy cậu dùng ảnh làm tư liệu quảng bá dịch vụ, may cậu cũng thật thà nhận không biết mà do bạn gửi. Làm nghề cậu hay nghề gì cũng thế, khi đưa cái gì lên làm tài liệu quảng bá thì nên tìm hiểu kỹ thì sẽ tốt hơn và doanh số chắc chắn sẽ tốt hơn đấy ;)
Còn bạn Sếp bên đối tác của cậu, cái bên trao tiền trên thì tớ còn dậy bạn ý đi làm BH từ khi còn chưa biết O biết A là gì cơ ;))
Dạ. Em hơi sơ suất, có tin nhắn chi trả với có bảng các mục chi trả nên em cũng k để ý ảnh ngừoi nữa ấy ạ. Cảm ơn cụ nhắc nhở nhé :D

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Em thật thà hiển nhiên như mặt trời mọc đằng Đông vậy đó cụ >.<

Ba Ngơ

Xích lô
chủ thớt nghi gì về con trai kém tuổi mình cao 1m88 nhé
Mợ up cv kèm ảnh toàn thân ko photoshop lưen đây là các cụ trên này tư vấn cho mợ đc ngay
35 tuổi thời nay vẫn trẻ lắm
Tình cảm thì ko gượng ép được -> em thì khuyên cụ nghiêng về đầu tư cho chuyện này, còn sự nghiệp cụ lo thế đủ rồi
Còn ở đâu thực ra ko quan trọng . C Au hay Việt Nam cũng vậy thôi, có điều quan niệm ở minhd ko thoáng bằng châu Âu
Khổ . Mợ ấy đã nói rõ ràng ngay từ đầu thớt là mợ ấy đang làm research rồi mà nhiều cụ vẫn cứ phi vào đây nộp đơn xếp hàng như đúng rồi . Survey từ topic này thống kê các cụ “ế vợ” , “dở hơi” , “hàng tồn” , hoặc có sở thích tìm “máy bay” dù có hoặc chưa có F1 ở OF nhiều hơn grab chạy ngoài đường .
chủ thớt có bạn khác giới không?
Nữ tuổi băm muốn tìm chồng thì phải hạ bớt tiêu chí thôi mở chủ thớt à,
nếu không thì mợ ở lại trời tây bên đấy đàn ông Tây tư tưởng nó thoáng hơn đàn ông Việt, với lại nó cũng phai kết hôn muộn, mình dân châu á lại trẻ lâu nữa nên chắc phù hợp :)
Cứ phải có ảnh mới tư vấn tư véo được mợ.
Mạnh dạn lên trên đây nhiều cụ kinh nghiệm lắm.
Kiếm a Tây mà kết đôi mợ ơi, đẹp lúc nào hay lúc đấy ạ.
35 thì chắc mợ cũng tầm tầm em, lớp em cũng có 3 bạn nữa chưa lấy chồng, cũng toàn các bạn xinh đẹp giỏi giang cả, hỏi bảo lấy chồng đi thì bảo là chưa muốn, cứ thảnh thơi làm ăn rồi du lịch thế thôi ạ!
Ở CÂ thì về làm gì hả mợ. Em thấy đàn ông Âu có những thằng có quan niệm về vẻ đẹp rất khác nên mợ cứ ở đấy thể nào chẳng đong được chồng.
Học bển thì kiếm thằng Tây cho đời nó tươi luôn, mơ màng về VN làm gì em ơi, mà lại chui vào OF này thả thính thì nhầm chỗ dồi :))
Thời gian dành hết cho việc học hành nghiên cứu rồi, làm sao có cơ hội. Dành thời gian cho trai thì cơ hội mới đến. Muốn trúng Vietlot thì phải mua vé số chứ...
Cơ hội còn ngập tràn Mợ ạ, định cư có cái hay của định cư, về VN lại có cái hay của về VN.
Mợ lấy bừa làm chồng thì ko nói, đầy rẫy nhưng chọn ng chồng tốt thì bât đầu ngay e hơi muộn
mợ xinh nhưng chắc là người của công việc, ở VN thì mợ phải hy sinh công việc chút thì zai thích hơn
mợ cho ảnh lên là ối cụ trên này nhảy vào ngay, nhiều chém ko hết :D
Em vừa lội còm sơ sơ thấy trên OF nhiều các chiến sỹ thuộc lực lượng đổ bộ đường không (còn gọi là Binh chủng nhảy dù) đông phết ;))

htc4

Xe buýt
Cũng xác định tuổi này thì cũng không vòng vo gì nữa.

Vậy nên nếu thấy nói chuyện ổn, có công ăn việc làm.

Thì đưa ra giấy chứng nhận độc thân là tới luôn .

Em thì không thích phi công. Mấy ông 35 + tán tỉnh thì chỉ có :

- Đã có vợ con
- Dở dở ương ương
- Thành công , Chưa vợ : Thì lại chọn mấy cô U25 ngực tấn công, mông phòng thủ
- Còn lại em chưa tìm ra @@@
Hôn nhân thì ở tuổi nào cũng phải hàm chứa sự chấp nhận mợ ạ! Chỉ là khi còn trẻ, người ta dễ thay đổi mình, và cảm xúc nó át lý trí nên nhưng sự chấp nhận nhiều khi không đem lại cảm giác rõ rệt như lúc đã nhiều tuổi. Do đó khi gặp gỡ người khác mợ đừng quá để ý đến khuyết điểm của họ, cái đó là cái giết chết cảm xúc nhiều nhất :D
Đối với quan điểm của em thì với người bình thường sẽ nói chuyện được với tầm 80% chị em phụ nữ, trong đó có khoảng 20% người mà họ thích nói chuyện. Như vậy em đoán mợ đang hiểu việc "nói chuyện được" hay "nói chuyện ổn" giống kiểu "thích nói chuyện" của em đúng không ạ? Nếu vậy thì e rằng mợ tự đặt ra quy tắc để hạn chế đối tượng của mình thôi. Cố gắng hiểu những gì người ta nói hơn chút xem sao. Có nhiều người nói chuyện có thể không hợp tai, vô duyên ... nhưng nếu có thêm cơ hội tìm hiểu họ thì lại thấy họ có rất nhiều điểm đáng quý và những cái vô duyên ban đầu có thể thông cảm được.
Phi công cũng không phải là lựa chọn tồi đối với lứa tuổi mợ, đến tầm 30 tuổi trở lên người ta cũng trưởng thành chín chắn lắm rồi.
Nếu mợ cứ khăng khăng với những yêu cầu của mình thì e rằng số người phù hợp với mợ không nhiều. Đừng tự cho mình quá hoàn hảo để đòi nửa kia phải phù hợp hết với mình. Chúc mợ may mắn vậy.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Mợ nghĩ thích đàn ông Việt thì thích vậy thôi chứ mợ đã ăn đc khoai Tây rồi thì về ăn khoai ta chán chết. Khoai ta vừa bé vừa mềm lại nhanh hết, mợ chửa hết chán thì bạn đời của mợ cũng đã chán rồi đấy chứ
Cụ chủ quan quá đấy :))

Long921

Xe tăng
E có 1 cô giáo PGS CNTT 45 tuổi cũng chưa ck con gì cả, nhưng quả thật giỏi thì giỏi thật nhưng tính cũng hơi khác người
Mợ 35 thì nếu múc đc a nào thấy tốt thì múc đi, ở lại VN là tốt nhất lập gia đình, dù sao khi đến chết thì gia đình , con cái vẫn là điều qtrong nhất , tiền bạc danh hiệu chỉ là phì du
Nhiều ng pnu cứ mải sự nghiệp rồi quay lại đã 40 rồi, lúc đó thật khó để lập gia đình , còn cai chuyện các cô gái cứ bảo không cần chồng con thì quên đi, đấy là tuổi trẻ thôi, tầm 35-40 khi đã tầm trung niên sẽ nghĩ rất khác

at_anbinh

Xe tải
Website
luattrihung.com
Thật sự là lắm cụ/ mợ chỉ đọc lướt cái tiêu đề của thớt, rồi kế tiếp là còm thứ nhất của chủ thớt thế là là bấm nút để còm, mà chả thèm đọc những gì diễn ra trong thớt, bởi thế lắm người bị đứa trẻ ranh nó lừa. Chết cười thật.
lừa gì vậy cụ? em vẫn chưa hiểu lắm ạ!

Smee april

Xe điện
ặc: bán bảo hiểm aia dùng ảnh chi trả của pvi hà thành mà bảo là văn phòng khác với lại được phép. Vỡi.

chủ thớt 35 tuổi thành công chời Tây có nhà HN mà nhận thức hôn nhân còn gà quá nhờ. Các cụ thậtđôngOFđâu cả dồi?

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Ở VN là sung sướng, tự do, thư thái, nhiều thời gian, thoải mái hưởng thụ nhất.
Làm việc vừa phải, dễ kiếm tiền, có tiền thích đi du lịch khắp nới trên TG cũng được, thích cho con học bất cứ trường nào trên TG cũng được...
Về VN thì nhiều cơ hội cà kê, tụ tập nên cơ hội kiếm chồng cũng dễ hơn. Mợ cứ giao lưu với những hội cùng tầm, tùng đẳng cấp, mức sống với mình dễ đồng cảm, đồng điệu hơn là đi tìm linh tinh ko đúng là mệt mỏi đau đầu

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
ặc: bán bảo hiểm aia dùng ảnh chi trả của pvi hà thành mà bảo là văn phòng khác với lại được phép. Vỡi.

chủ thớt 35 tuổi thành công chời Tây có nhà HN mà nhận thức hôn nhân còn gà quá nhờ. Các cụ thậtđôngOFđâu cả dồi?
cụ ơi, bên cung cấp gửi nhầm ảnh chi trả. chứ ảnh chuyển khoản chi trả, và thông báo chi trả có đầy đủ mà cụ. Em có sơ xuất vì thấy thông tin giấy tờ, và chi trả ok rồi nên k check lại ảnh chụp khách hàng, vì em cũng k phải đại lý quản lý hồ sơ đó. Còn đúng là tư liệu thì trong hệ thống sẽ được sử dụng chung k public thông tin KH. Em cũng nhận đúng là có phần sơ xuất.

CCCM

Em tự nhận xét thì em cũng xinh, biết nấu ăn, may vá , hiểu chuyện, có nhà riêng ở thủ đô.

Em chỉ mong tìm được người đàn ông nói chuyện được . Rồi tìm hiểu .

Mà ông nào nói chuyện được thì có vợ con cả rồi :(

Em đang ở Đức
Cụ ở trời Âu nhiều năm vậy sao cụ đặt dấu chấm câu kỳ lạ vậy? Xin lỗi cụ em hơi nhỏ mọn.

Taihoatu

Xe lăn
Cứ về việt nam đi, nếu không có cụ nào giúp thì đến gặp em.

Ba Ngơ

Xích lô

Phần ặc thì tớ nhắc cậu ý rồi, còn phần về chủ thớt thì lại nhảy dù với đi thang máy rồi, phòng cậu làm việc tầng bao nhiêu thế, có cao bằng chỗ nhà cậu không, cao thế mà nhảy dù thì phê lắm nhờ ;)
Cuối tuần có Chim đới, có cần băm sẵn với đồ xôi không?

Trạng thái
Thớt đang đóng