Tin Vui Cho Fiat!

hungteng

Xe tải
Em đây ạ, mấy hôm nay em giám sát thi công giờ mới vào thớt này, em mừng quá trời luôn, chúc mừng cụ vip, và sắp tới cả vợ em sắp được cứu rồi..
Chúc mừng cụ nhé, hội Fiat cũng may là có cụ Tuệ

maianhbao1102

Xe tăng
Em mọc rễ ở đây rui, lượn là lượn thế nào, hì em cũng mong gặp cụ lém, xong vụ xe này ae fiat ọp chui tổng kết cụ nhỉ?
Xe cụ lượn đc chưa? Thường xe hoán cải thì thợ cũng đã căn chỉnh chán roài cụ ạ và người ta đã chấp nhận dừng ở kết quả là tốt nhất roài. Nên khi cụ mang ra chỗ cụ Tân để làm lại thì cụ ấy lại phải dò lại để xem phải điều chỉnh cái gì cho nó tôt hơn (tất nhiên cái này là may hơn khôn, e nghĩ vậy). và cũng có thể tại phụ của cụ ấy làm chưa tôt, điều này em cũng thấy thế nên lần nào em đến đấy mà chả cáu với chúng nó. chúc cho cả cụ và cụ Tân xử lý em nó ngon lành, qua đây chắc cụ cũng thấy tinh thần, tình cảm của các cụ trong hội Fiat nên cụ cứ yên tâm đê.

mocchauoto

Xe tăng
Xe cụ lượn đc chưa? Thường xe hoán cải thì thợ cũng đã căn chỉnh chán roài cụ ạ và người ta đã chấp nhận dừng ở kết quả là tốt nhất roài. Nên khi cụ mang ra chỗ cụ Tân để làm lại thì cụ ấy lại phải dò lại để xem phải điều chỉnh cái gì cho nó tôt hơn (tất nhiên cái này là may hơn khôn, e nghĩ vậy). và cũng có thể tại phụ của cụ ấy làm chưa tôt, điều này em cũng thấy thế nên lần nào em đến đấy mà chả cáu với chúng nó. chúc cho cả cụ và cụ Tân xử lý em nó ngon lành, qua đây chắc cụ cũng thấy tinh thần, tình cảm của các cụ trong hội Fiat nên cụ cứ yên tâm đê.
Dạ vâng cụ, em yên tâm lắm, khi có các cụ fiater động viên giúp đỡ nhiệt tình ạ.

sh150i1980

Xe tăng
Kính thưa các cụ, thưa Fiat. Bằng tất cả sự tôn trọng, em báo tin vui...
Mụ Si nhà em khi múc về ECU chơi của Lanos, rất nhậy nổ. Chạy bốc, máy không gằn hắt gì. Nhưng khi ngớt ga, hoặc tiếp ga ở số thấp hơi giật giật. Tiếp thêm ga để qua tầm giật đó là ok, lại vui vút.
Ngày hum qua 05/05/2015 là một ngày mang đầy dấu ấn... Khi cụ Tuệ ra tay từ 10h sáng tới tối thì mọi việc xong. Mụ nhà em hoàn toàn không còn bị giật nữa. Đây là một tin rất vui cho cụ nào chơi Fiat mờ sài ECU của Lanos...
thể nào thấy Bác Hậu cứ gọi cho Bác Tuệ nhớ sáng phải sang xử lí suốt

vip tien sinh

Xe ngựa
Chỉ hoán cải phần ECU thui cụ. Phần cơ khí vẫn zin mờ.

mocchauoto

Xe tăng
Chỉ trong ít phút nữa là máy sẽ nổ, hồi hộp quá, không biết có khá hơn không, em sẽ cập nhật tiếp.

vip tien sinh

Xe ngựa
Vầng, thì bộ não hoán cải roài mà cụ. lão thèng lày chỉ huy thèng kia thì làm sao mà ngon đc. chỉ chấp nhận đc thoai :))
Không phải vậy đâu cụ. Kêu phần cơ khí không liên quan tới ECU mờ.

maianhbao1102

Xe tăng
Chỉ trong ít phút nữa là máy sẽ nổ, hồi hộp quá, không biết có khá hơn không, em sẽ cập nhật tiếp.
Lổ chưa cụ uôi? kết quả thế lào roài? Cụ về MC roài hử ? Chúc cụ lên đường thượng lộ bềnh anh nhóe.

mocchauoto

Xe tăng
Vừa mới nổ cụ ạ, kết luận là trước và sau khi sửa và thay một mớ đồ thì không có gig thay đổi ạ, êm như máy cày, xe tăng.

danca

Xe điện
Cụ bảo cụ Tân kiểm tra xem dầu bôi trơn có lên không nhé, có thể phải nổ liên tục khoảng 2 giờ đồng hồ mới êm được đó.
Có khi phải 5h đến 6h làm việc nó mới êm được nếu như cơ cấu phối khí của siena 1.6 là dùng con đội thủy lực cụ ạ