Chi hội Tin tức, sự kiện

vt_hoa

Xe tăng
Ơ đâm vào cột đèn mà vẫn chạy tiếp được à, công nhận RONDO cứng thật, nhưng cụ đừng quay lại đấy nữa, nhỡ mấy con mẹ bán nước vỉa hè nó nhớ mặt thì cụ mang cái cột đấy về trồng ở nhà nhé

huycm

Xe tăng
Cột này chắc là cột loại cột đèn trang trí đúc bằng gang hay trồng ở vỉa hè hoặc bồn hoa, gồm 3, 4 đoạn trồng lên nhau và giữ bằng mấy con vít fi 6 chứ gì cụ Beck. Cụ thử chơi mấy cái cột như của bọn em xem có vào khoe được không? hay là đứng đấy gọi cứu viện.

nothinghd

Xe điện
Cột này chắc là cột loại cột đèn trang trí đúc bằng gang hay trồng ở vỉa hè hoặc bồn hoa, gồm 3, 4 đoạn trồng lên nhau và giữ bằng mấy con vít fi 6 chứ gì cụ Beck. Cụ thử chơi mấy cái cột như của bọn em xem có vào khoe được không? hay là đứng đấy gọi cứu viện.
chuẩn,

chắc rondo chỉ dám đùa với em dạng này:

laodatma

Xe điện
Đâm xe mà người không sao thì nên giữ xe lại mà đi (vì con xe đo có căn cứu mạng) chứ dừng bán nữa! :-bd

huycm

Xe tăng
Cụ nào biết giá cái chân đế bằng gang thì báo giá cho cụ Beck để cụ ấy mua lắp trả cho bãi xe.

lainv

Xe buýt
Dạ, bung túi khí ghế phụ ạ :D
Trong bãi xe nhà Beck toàn cột đèn loại này thật, hôm Beck lái Sò của em đi vào em ngồi cạnh rất run, chỉ sợ cho phát đổ hết cả toàn bộ cột điện cho đỡ vướng những lần sau Rondo phi vào.
Beck ơi là beck, may mà là cái Cột đèn (Không đúng tiêu chuẩn Na nói đâu vì nó ăn bớt 90%), chứ lại vào cái cột đường dây 500KV của bên cụ GĐ Tài chính thì Caren anh Hải lại bán chạy ngay. Vì cứng hơn xe Mer

dunghud

Xe tăng
Báo cáo các cụ sáng nay em đã thử độ cứng của RONDO, kết quả 1 cây trụ điện gãy ngang ạ (cây trụ điện mà kiểu thân đen hoa văn và phía trên có mấy bóng tròn trắng to to ấy ạ), sáng em vội đi làm nên không chụp ảnh, tối về em chụp lại hiện trường cho các cụ xem :(.
xe tốt thế này chắc giá lại tăng lên 599 củ rồi, chiêu PR của beck tài thật, làm thêm quả lao sông tô lịch mà nước kg vào ca bin có khi lại tăng lên 999 củ, tài quá

dunghud

Xe tăng

vt_hoa

Xe tăng
May mà nó không đổ đám bóng đèn lên nóc xe không thì RODO lại mang đi đổi màu hoặc thay cửa nóc

nothinghd

Xe điện
Lọ mọ trên OF thấy cái thớt này của cụ dreanwater rất thiết thực cho các cụ khi chiến đấu với xxx, em phọt link vào đây cho các cụ hóng, và nhớ khi cần có cái mà dùng :)

http://www.otofun.net/threads/532581-luat-nao-quy-dinh-nguoi-dan-duoc-giam-sat-luc-luong-xxx-lam-viec

Trích đoạn:
Căn cứ vào Điểm 3 Điều 5 – Luật Công an Nhân dân và Điểm 3 Điều 8 – Luật cán bộ Công chức. Nhân dân có quyền giám sát các đồng chí làm việc. Ngăn cản không cho dân giám sát là vi phạm pháp luật.

Tiếp theo e xin trả lời về từ “giám sát”
Luật nói, dân được quyền giám sát. Ơ nhưng mà lại không có quy định hình thức giám sát kìa. Vậy thì rõ, luật ko quy định, không cấm cái gì thì dân được làm cái đó. Nghĩa là các cụ muốn giám sát thế nào, ấy là quyền của các cụ. Miễn là việc thể hiện quyền giám sát ấy của các cụ không vi phạm pháp luật nào hết. Ví dụ, các cụ quay film công bộc làm việc. Nhưng chỗ ấy lại có biểm cấp quay film ghi hình quy định theo Pháp lệnh bảo vệ bí mật nhà nước. Thế thì lúc ấy các cụ lại là người vi phạm. Thế nên, khi giám sát các cụ cũng cần lưu ý những chỗ được giám sát và những chỗ không được giám sát nhé.

Catdontlove

Xe buýt
Các cụ mà gặp mấy xxx nhỏ lẻ hỏi thẻ ngành đã khóc hết rồi, cứ đứng quay fim, chụp ảnh lúc chắc chết khiếp vì không đạt doanh thu ngày :))

laodatma

Xe điện

Libor

Xe điện
Hị hi! Em hóng vụ này còn hơn trận cầu ở Mỹ đình đấy! :-bd
Chỗ này có kín không nhở... vì lời thoại trong chương trình em cũng có được tham gia thì có nên phọt vào đây ko nhở? :))
Đại loại nó dư này ợ:

Chương trình xin được chuyển sang một phản ánh khác về giao thông đã được khán giả gửi đến trong ngày. Khán giả Lý Bò từ số điện thoại 0986xxx 55 cho biết: vào trưa ngày 15/7 vừa qua, khi đang điều khiển ô tô trên tuyến đường Minh Khai, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội, đến ngã tư, dù không có biển báo phân làn, anh vẫn bị lực lượng cảnh sát giao thông ra hiệu lệnh dừng xe, kiểm tra và xử phạt tạm giữ giấy phép lái xe về lỗi điều khiển xe sai làn đường quy định.
Clip: Không có biển báo, vẫn bị xử lý lỗi đỗ sai làn. Phản ánh của khán giả Lý Bò từ số điện thoại 0986xxx755

Những hình ảnh này do camera hành trình trên xe ô tô của khán giả ghi lại vào khoảng 11h45 trưa ngày 15/7. Do quan sát thấy không có biển báo phân làn đường từ xa, không có mũi tên chỉ hướng dưới nền đường nên anh Lý đã cho xe đi vào làn ngoài cùng bên trái để đi qua nga tư ngã tư Minh Khai, Đại La. Tuy nhiên trước vạch dừng đèn đỏ, một chiến sĩ cảnh sát giao thông đã ra hiệu lệnh dừng xe, yêu cầu kiểm tra giấy tờ và lập Biên bản thu giữ Đăng ký Xe ôtô và giấy phép lái xe của anh với lỗi “Điều khiển xe ô tô đi không đúng phần đường quy định”.
Theo ý kiến chủ quan của khán giả Lý Bò thì việc lập biên bản với trường hợp của anh tại nút giao thông Bạch Mai – Minh Khai vào ngày 15/7 vừa qua là không đúng quy định. Do không đồng tình với việc này, nên trong biên bản xử phạt, anh Lý Bò đã ghi ý kiến cá nhân của mình: Tôi đi từ Minh Khai đến Đại La, trên làn đường không có vạch kẻ phân làn, không có biển báo phân làn. Tôi không công nhận lỗi trên (Trám ảnh biên bản )
Khán giả Lý Bò cũng cho biết thêm, người trực tiếp yêu cầu anh dừng xe và lập bản vào trưa ngày 15/7 là thiếu úy Phạm Lê Biên thuộc đội cảnh sát giao thông số 4. Tuy nhiên vào thời điểm trên, thiếu úy Biên chỉ mang biển tuần tra kiểm soát mà không mang phù hiệu ngành. Theo anh Lý Bò biết thì điều này cũng sai quy định. ( Trám ảnh CGST )
Thưa quý vị, về vấn đề này, chương trình GNKG sẽ có công văn gửi đội cảnh sát giao thông số 4, Hà Nội yêu cầu xác minh, làm rõ sự việc trên. Thông tin cụ thể, chúng tôi sẽ phát trong những chương trình GNKG tiếp theo. Mời quý vị và các bạn cùng theo dõi.

Chỉnh sửa cuối:

laodatma

Xe điện
Hị hị! Em đang rec trên mytv roài, xong là phọt lên hầu các cụ k theo dõi trực típ được ợ! :P

Có hàng đây rồi ạ! =))
[youtube]XpQFz6pBdw8[/youtube]

Chỉnh sửa cuối:

hieuhic

Xe điện
Cụ Lí choảng nó thế này làm cho bọn xxx cứ nhìn thấy Carens là ghét :D

ca_ce

Xe tăng
Em vừa gửi bc 13 gwir 8530 rồi cụ libor có tiền mời cafe nhé

ca_ce

Xe tăng
Cụ ma tăng giá lấy tiền độ xe rồi