[RFC] Tin tức RFC

Trạng thái
Thớt đang đóng

6110

Xe hơi
Bác VLC viết hay quá. Hôm nào về VN nhắn tin em làm trận nhậu

Chỉnh sửa cuối:
Đoàn hiện đã về đến Johor Bahru, Xe sau khi được cứu hộ ra khỏi rừng hôm qua thì bị mất toàn bộ phanh, tối qua sửa để sáng nay chạy tạm ra khỏi rừng. Ra đến đường nhựa thì nhờ xe cứu hộ cõng về Thành phố để đảm bảo an toàn.

Tối nay BTC sẽ làm lễ tổng kết giải, kết quả công bố thế nào em sẽ Update ngay sau khi nhận được thông tin từ bển chuyển về.

taplaioto

Xe điện
Chúc mừng Các Anh thắng lợi trở về !!!

Vu Son

Xe tăng
Đoàn hiện đã về đến Johor Bahru, Xe sau khi được cứu hộ ra khỏi rừng hôm qua thì bị mất toàn bộ phanh, tối qua sửa để sáng nay chạy tạm ra khỏi rừng. Ra đến đường nhựa thì nhờ xe cứu hộ cõng về Thành phố để đảm bảo an toàn.

Tối nay BTC sẽ làm lễ tổng kết giải, kết quả công bố thế nào em sẽ Update ngay sau khi nhận được thông tin từ bển chuyển về.
Em nghĩ tối nay mình cũng nên làm lễ tổng kết beer chờ tin vui RFC các bác nhỉ (các bác cho ý kiến sớm đi nhé...)

Thỏ Hồng

Xe tải
Em tự hào khi thấy toàn bộ các thành viên BTC RFC và các VDV các nước tham dự giải, ai ai cũng nể phục aVinh cùng Team nhà mình.

E43000

Xe tăng
Quá hoành! :-bd

Chúc mừng thắng lợi của VOT- OF =D>

EZdong

Xe điện
UPDATE: Thông tin mới nhất từ RFC đã kết thúc phần thi người và xe vẫn ổn hôm nay sẽ về điểm bế mạc trao giải. Đội Việt nam xếp 16/48 là con số thống kê toàn đội theo điểm còn theo hạng thì BTC chưa tổng kết tuy nhiên việc có giải là điều hoàn toàn dễ hiểu. Chúng ta cùng chúc mừng thành công của đội Việt nam và chuẩn bị chào đón các vận động viên trở về bằng tất cả sự chuẩn bị chu đáo nhất, nồng ấm, chung vui và chia sẻ thậm chí bằng tất cả các nghi lễ từ thời tiền sử.
Chúng ta cũng chân thành chia sẻ những khó khăn, mất mát và bệnh tật mà các vận động viên của chúng ta đang phải đối mặt, ngoài hiện tượng ghẻ và lở loét đã xuất hiện ở tất cả anh em cho đến hôm nay bác Diên đã bắt đầu rụng tóc nếu không được chữa trị kịp thời thì biệt danh Diên hói sẽ xuất hiện nay mai
Xin chúc mừng các bác đã vất vả vì màu cờ sắc áo. Như thế là quá tuyệt vời rồi!
Đề nghị BTC tổ chức đón các bác về và tổ chức tiệc mừng! Em xin đăng ký một suất ạ!!!!

Bình X-Five

Xe container
Tình hình là đợi "Ngụa chiến" về mới tổng kết hay tổng kết ko cần "Ngựa chiến" ợ?

benghe

Xe điện
Tình hình là đợi "Ngụa chiến" về mới tổng kết hay tổng kết ko cần "Ngựa chiến" ợ?
Theo em thì đợi ngựa về và để mấy cụ ý có thời gian dưỡng sức, điều trị... để khi xuất hiện trước công chúng nó tươm tươm một tý... chứ ai đời giờ là người của công chúng xuất hiện trước cử tọa lại gãi xoành xoạch thì hơi phản cảm :)), với lý, có ngựa đặt bên cạnh khán đài, gắn mấy cái băng rôn , cờ hoa vào nó hoành tráng hơn nhiều.

Inox75

Xe tăng
Chuẩn k cần chỉnh
Chúc mừng các cụ VOT chiến thắng trở về
Theo em thì đợi ngựa về và để mấy cụ ý có thời gian dưỡng sức, điều trị... để khi xuất hiện trước công chúng nó tươm tươm một tý... chứ ai đời giờ là người của công chúng xuất hiện trước cử tọa lại gãi xoành xoạch thì hơi phản cảm :)), với lý, có ngựa đặt bên cạnh khán đài, gắn mấy cái băng rôn , cờ hoa vào nó hoành tráng hơn nhiều.

Kilik

Xe hơi
Hòa trong không khí hân hoan này, cháu mạnh dạn dự là đến năm 2015, OF sẽ có đội tham gia giải thi do NASA tổ chức. Địa điểm chắc là ở sa mạc Nevada gì gì đó.
Ngay từ bây giờ, mod Gay nghiên cứu gấp độ hẳn 1 cái tên lửa, dán logo OF..............Ôi chao, ước gì điều đó là thật.... thì OF còn nổi gấp mấy lần cái ông Wikileaks.......

pmhunghero

Xe buýt
Quá hành tráng khi tham ra lần đầu mà xếp 16/48 đội

Chúc mừng các cụ VOT đã làm làm nức lòng anh em OF nói riêng và người hâm mộ nói chung

bill_ho

Xe đạp

Đêm nay em cú F5 ngóng tin cụ đưa. :D
Chúc đội VOT có giải nhớn =))

Land

Xe tăng
Sướng quá , tự hào quá !

cảm ơn anh em VOT .

monster_bd

Xe tải
Quá đã, quá phê, quá sướng....ko còn từ nào để diên tả.....chúc mừng sự thành công cua VOT :x

Trạng thái
Thớt đang đóng