[RFC] Tin tức RFC

Trạng thái
Thớt đang đóng

Haiau

Xe tăng
Em muốn mua cái quần như của Bác Diên, loại may bằng vải dù, có cụ nào biết chỗ bán ở Hà nội ko ạ ?
Em xin cảm ơn.\:D/

Trời, ở HN có bao giờ mặc quần đùi hoa đâu ~X(. Sang Mã lại diện ngay :-o Có ý đồ gì đây????? =))

Gõ kiến

Xe buýt
@ Em hóng tin của các Cụ từng giờ đấy nhá! Sốt ruột chờ xem hàng khủng của Vietnam team quá roài.......!!!!!!!!!!!

Vu Son

Xe tăng
@ các bác bay chuyến 1.12.2010: Em đã mua bếp ga du lịch, bộ 4 nồi inox, đồ hộp, các loại rau khô, canh ăn liền, bò khô, thực phẩm khô, gia vị khô,tiêu, hành, gừng tỏi... trọng lượng khoảng 25kg, các bác đi chuyến này sẽ mang sang nhé.

@ XO: Ông đang vỗ béo mấy ông ăn chơi xa đọa này, theo thông tin mới nhất năm nay có khoảng 120 xe tham gia mà mấy ông này không chịu luyện tập suốt mấy hôm nay chơi bời ăn nhậu quần quật nghe thông báo đã hết nửa số tiền mang theo và đang chờ tiếp tế

saigonvw

Xe tăng
Khởi bẩm các Cụ
Do không nhận được xe nên chúng cháu rơi vào thế " nhàn cư vi ....nhiều chuyện" Tuy nhiên cả đội vẫn thấm nhuần tư tưởng chỉ đạo ở nhà là đấu tranh với đội bạn trên nhiều mũi giáp công : cả Chính trị, quân sự, ngoại giao, binh vận, cảm hóa lôi kéo địch về phe ta:))
E đã phân công & chỉ đạo A, E mỗi người một việc, tùy theo sức của mình : Nhà Gay lo tập thể hình chuẩn bị sức khỏe tốt, sẵn sàng thi đấu với 120 đội. Vũ Đỗ Hiếu : Ngủ, luyện tập trí não, phòng khi mưa to quá Ban tổ chức thay đổi nội dung thi đấu : " Nắng nghỉ, mưa ngủ, mát trời thi đua " thì sẽ đôn Vũ Đỗ Hiếu lên làm Giống. E nhận trách nhiệm nặng nề nhất là rủ đội bạn thi uống Bia nhằm tiêu hao sinh lực địch. Tuy nhiên Tiếng Anh của E ở mức hạn chế, chỉ biết nói mỗi chữ OK nên hôm qua kêu KS nướng nguyên một con cừu đãi toàn thể các đội đến KS tham via thi đấu, khi bồi bàn đưa bill thanh toán tiền, chẳng biết nó nói gì nhưng E cứ OK thật to rồi về ngủ. Tối nay nó giữ nhà Gay ở dưới sảnh, bảo đội VN phải thanh toán 2.000 USD tiền bữa tiệc hôm qua thì mới thả về, E lại OK để chờ Bác Cua đem tiền sang chuộc vậy chứ E chẳng biết làm sao. Bác Cua nhớ sang sớm nhé, chứ tội nghiệp thằng Gay bị giữ như vậy không biết có được ăn uống tử tế không hay bị dọa cắt Cờ .. him không biết chừng :(X_X:63:

pmhunghero

Xe buýt
bác Gay mà bị cắt Cờ...him thì nguy to lắm, khéo cụ saigonvw phải đi kéo tời với cắm cày thì mệt lắm đới =))

Mong các cụ chân cứng đá mềm, vận dụng mọi sở trường , sở đoản, mưu cao kế sâu để hoàn thành chỉ tiêu đã đề ra và cố gắng vượt chỉ tiêu thì càng tốt

:-bd

hienty

Xe tăng

Trời, ở HN có bao giờ mặc quần đùi hoa đâu ~X(. Sang Mã lại diện ngay :-o Có ý đồ gì đây????? =))
Theo như tình hình ăn chơi thế này, e chắc chắn nhà Gay mặc quần đùi hoa để tăng thêm thu nhập trong khi chờ tắc tế
@ Đại úy: a nhớ đừng cho Gay làm việc quá sức a nhé
@ VĐH: chú ăn nhiều ngủ nhiều đảm bảo sức khỏe chứ đừng tham gia vào cv Gay đang làm nhé, mọi việc đã có Đại úy lo.

@hienty: Sợ giống Gay quá sức hôm nay e đã chuyển sang môn thể dục đi bộ phòng khi phải thay thế rồi
Theo tin mới giải năm nay có 118 đội tham gia và trang bị cực khủng, đội nhà ta cũng đang quyết tâm rất cao và cố gắng lấy giải phong trào ợ

khanhtung

Xe tải
câu hỏi của các cụ khó trả lời quá.

Tuy nhiên OF với sự giúp đỡ của OFers sẽ làm hết sức mình để mọi thành viên của OF cũng như người hâm mộ môn Offroad này tại Việt Nam có thông tin sớm về VOT tham gia RFC lần này trên sóng của VTV. tks all
cụ nói vậy em mừng quá! xin vodka cụ

Inox75

Xe tăng
Tình hình thông tin về RFC mà đc update đầy đủ như thế này thì tuyệt vời quá, mong các cụ ở bển chân cứng đá mềm, liên tục thông tin về cho ae biết đc tình hình đội nhà.

Carrmax

Xe máy
Nhìn các bác mà em thèm quá, bao giờ cho em mới được như các bác 8->, chúc các bác thành công

3G

3Bugi
nhớ cả đoàn quá.ngồi cà phê mà bồi hồi
chúc các anh thành công và may mắn..........về quả này nhậu to

trieuth

Xe điện
Các cụ nhận được xe chưa nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

milicaanj

Xe buýt
Tưởng nhớ
Cụ dùng từ khác đi, chứ cứ xuất quan, nhập quan, thông quan nghe nó ghê ghê thế nào ý :)

trieuth

Xe điện
Có gì đâu mà ghê hả cụ? Thôi em cứ sửa cho cụ đỡ ghê nhá :)

Vẫn chưa nhận được xe ạ? Tình hình thế này nên đổi thành chạy bộ, chắc khả năng đoạt giải cao hơn .... he he ..
@Gay : Anh kiếm được Map Ozi cho Malay chưa? Cái map em copy cho anh có dùng được ko?

Land

Xe tăng
Hồi hộp quá

Chúc các bác thi đấu hết sức , mong chờ ngày vinh quang .

Trạng thái
Thớt đang đóng