Tin offline Chelsea Fan club

Pro_pe

Xe điện
Lúc thắc mắc thì có nói là vui đâu nhưng khi người ta bật lại thì bẩu là chỉ vui thoai. E xin pó chiếu.
Oki. Còn các cụ bảo là thớt riêng nhà Cheo. Công nhận là thớt riêng thật. Thớt của nhà ai nhà ấy dùng nhỉ. Hihi. Giờ thì e đã hiểu. :)
Các cụ/mợ nhà MU sang bên thớt nhà CHEL chém gió nhé. Thớt này nhà em dành riêng cho câu chuyện ọp ẹp và bóng bàn tài chính của CFC ạ :D

tắt đèn

Xe tải
E phát hiện một điều là nhà cheo rất lạ. Mấy hôm trước hai nhà ká độ đá bóng đôi công. Nhà e thắng tất nhiên là nhà e được ăn chóa chặt rồi. Sao các cụ, các mợ nói là nhờ có nhà cheo mà nhà e được hội họp. Việc nhà e là việc nhà e. Liên quan giề nhỉ? Thua ká độ hẳn hoi. Thắng là vua, thua làm giặc. Việc nhà e là cứ đi ăn thoai.
E rất ghét cái kiểu nói năng k suy nghĩ như vậy.
Tiếp theo là thớt nhà e, nhà e lập ra. Nhà e hỏi thăm nhau trên diễn đàn ném qua ném lại tí thôi mà. Thớt lập ra rồi, k chém cũng gây ra lãng phí tài nguyên. :-??
Đúng rồi thắng làm Vua thua làm Giặc em nhờ, mình là Vua thì phải cẩn thận chứ họ là Giặc thì thik nhả ngọc phun tơ hàm hồ kiểu gì chẳng được, chấp thì cùng làm Vua hết àh thế sao được cửa trên thì phải là cửa trên chứ:P.. Anh nhớ Em quá đi chợ tình Khâu Vai Hà Giang chơi đi em ơi......................
lại có vụ gì đấy , vua với giặc gì thế gặp em là nhà tranh cũng như nhà ngói hết :))
tuy nhiên do đây là thớt offline nên các cụ - mợ hạn chế spam , có chăng bình luận về buổi offline vừa diễn ra thôi ạ .

lovelyreddevil

Xe buýt
Mềnh mới 31T :-" có nên đăng ký học lái MB 0 mợ Love :x
E mới 24 tuổi thôi. E muốn mà cũng k được cụ ạ. Mà cụ về ngay thớt Tái cơ cấu nhà mình đi, bầu bán cho e cái ấy nhỉ? Nếu đắc cử vụ này e sẽ sang tận Phần Lan đón cụ về nước để thể hiện thịnh tình chào đón của thư ký cũng như của nhà Man. =D>

Pro_pe

Xe điện
lại có vụ gì đấy , vua với giặc gì thế gặp em là nhà tranh cũng như nhà ngói hết :))
tuy nhiên do đây là thớt offline nên các cụ - mợ hạn chế spam , có chăng bình luận về buổi offline vừa diễn ra thôi ạ .
Hôm tới đi off cụ cho em xin quỹ CFC nhé

lovelyreddevil

Xe buýt
Các cụ/mợ nhà MU sang bên thớt nhà CHEL chém gió nhé. Thớt này nhà em dành riêng cho câu chuyện ọp ẹp và bóng bàn tài chính của CFC ạ :D
Sao mợ k post Quy định lên trước giúp e cái. Thông cảm, e trẻ người non dạ chưa biết. Mong các cụ, các mợ nhà Cheo thông cảm nhé. :)

Đại NG

Xe điện
E mới 24 tuổi thôi. E muốn mà cũng k được cụ ạ. Mà cụ về ngay thớt Tái cơ cấu nhà mình đi, bầu bán cho e cái ấy nhỉ? Nếu đắc cử vụ này e sẽ sang tận Phần Lan đón cụ về nước để thể hiện thịnh tình chào đón của thư ký cũng như của nhà Man. =D>
Úi trời sao rõ lí lịch thế,may mà mình trong sáng >:)

Pro_pe

Xe điện
Em post lại thông tin để các cụ/mợ nhà CHEL tiện theo dõi về quỹ hội CFC:

- Quyết định thành lập quỹ hội CFC nhằm chủ động trong việc đối nội - đối ngoại . Mỗi thành viên CFC đóng quỹ hội 200k/người/năm. Quỹ hội chỉ sử dụng vào mục đích đối nội và đối ngoại, không sử dụng vào việc tổ chức offline .
- Việc sử dụng quỹ như sau : Hiếu - Hỷ 500k. thăm nom các thành viên khi ốm đau 300k. Đối ngoại 500 K .
Vậy kính báo cho toàn thể thành viên CFC được biết.

Trường hợp quỹ CFC thiếu -> đóng góp bổ sung sau khi được sự nhất trí của đa số CFCer
Sau khi kết thúc năm, quỹ CFC dư thì tiếp tục kết chuyển sang năm tiếp theo

I. Đóng góp của hội viên CFC - 21/4:
1. Ngotatto: 200k
2. Honglaumong: 200k (cụ Súp chuyển)
3. Sonduong79: 200k
4. Trangcali: 200k
5. Pro_pe: 200k
6. Zara: 200k
7. Supreme: 200k
8. Anthq: 200k
9. TuanbeoDC: 200k (trong đó: 100k còn dư hôm off 15/4)
II. Khoản khác:
1. Off dư 15/4: 100k
2. Off dư độ 21/4: 250k
3. Off dư karaoke 21/4: 100k

Tổng cộng: 2,250k

Chỉnh sửa cuối:

lovelyreddevil

Xe buýt
Thông cảm thì xóa tất cả các bài ở trên đê!
Vậy các cụ xóa giúp e các bài bên thớt tái cơ cấu giúp nhà e cái. :)
Mà đây là e đang ném đá và tranh luận với những ý kiến của e. Cụ thấy chỗ nào e cần xóa thì bảo giúp e cái.

xetaybac

Xe tăng
iem ở bên này !người Hàn mà gặp tình huống dư lày thường là chủ động xin lỗi và rút lui ! em thấy rất tốt ! chẳng trách đất nước người ta ló phát triển thế !
bác có hay xem phim ở bển không?
hay phết.
em đang xem phim sự quyến rũ của người vợ,hay vãi...;))

lovelyreddevil

Xe buýt
iem ở bên này !người Hàn mà gặp tình huống dư lày thường là chủ động xin lỗi và rút lui ! em thấy rất tốt ! chẳng trách đất nước người ta ló phát triển thế !
Hihi. Văn hóa người Hàn chưa chắc cụ sống ở đó được vài năm mà đã hiểu được hết đâu. E cũng có biết chút ít.
Hồi e học chuyên đề văn hóa Hàn, E có nghe cô giáo e giảng thế này: Tổng thống Hàn hỏi Trung tâm nghiên cứu con người Hàn về đặc tính cơ bản nhất của con người Hàn là gì? Cả lớp e nhao nhao lên trả nhời là xinh, la đẹp, là thế này thế kia.
Cuối cùng mới té ngửa ra là sự thẳng thắn, nếu đi quá là sự nóng nảy liều lĩnh. Sở dĩ các công ty Hàn rất phát triển và thành công được ở Việt Nam là do họ có máu liều dám nhảy vào Việt Nam rất sớm để chiếm thị phần. Các công ty khác vào sau thì thị trường đã hoàn toàn phân chia. Còn phía Bắc Triều Tiên á? Gốc gác cũng là cùng một gốc với Hàn thì động vào đó xem. Đánh lại luôn nhé.
Chắc cụ gặp toàn người k có chính kiến. :D

Như Loan

Xe đạp
em chào cả nhà Cheo ! mò mãi mới tìm ra em Pe b-)

xetaybac

Xe tăng
Thôi k bàn vụ này nữa nhé.
Cũng chỉ là 1 thời điểm nhất thời k kiểm soát,2 nhà bỏ hết các comemt khác k liên quan ở thớt này nhé.:-h

Alone77

Xe container
Thôi k bàn vụ này nữa nhé.
Cũng chỉ là 1 thời điểm nhất thời k kiểm soát,2 nhà bỏ hết các comemt khác k liên quan ở thớt này nhé.:-h
Em bé nhứt nhà, em gương mẫu xóa đầu tiên dồi đới =))
Các kụ Mợ xóa xong, em cũng xóa nốt cái CM này nuôn ná :))