[Funland] Tìm vợ - Đàn ông 39 tuổi thì sao ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

phuongmit

Xe cút kít
Nhiều tiền thế mà k chạy chữa bệnh bốc phét cầy km trc đã rồi hãy lấy vợ

Sazi

Xe điện
CCCM thân thương,

Em tàu ngầm đã lâu, nay thấy topic của cô bên Đức HOT quá :) Em cũng vô duyên lập topic này .

Em chân thành và nghiêm túc mong CCCM lượng thứ, chia sẻ, giúp đỡ tình thương mến thương .

Em năm nay 39 tuổi, SN 1982.

Em chưa kết hôn lần nào , tuy vậy em đã từng có bạn gái và có con.

Em mở công ty đã hơn 15 năm. Hiện nay công ty ổn định. Tài chính hàng tháng chi tiêu sinh hoạt cá nhân 200 triệu. Tài sản hiện có trên 30 tỉ.

Em có nhà HN, SG, ...

Em là người sống biết điều, sống hào sảng, yêu thích cái đẹp tinh tế, không hoa lá cành - cải lương, sinh lý trung bình.

Em mong muốn tìm kiếm : Một cô gái nhỏ hơn 35 , có học thức, học vị, phong cách gần tương đồng với em và về ngoại hình em thích con gái vòng 3 to 90->95, vòng 1 bình thường cũng được 85->90 và cao trên 162cm.

Em tâm sự thật thà, con số cụ thể. CCCM thân thương vui lòng nhẹ tay bỏ qua cho em .

CCCM nào cần xác minh, em sẵn sàng mời đến nhà hoặc công ty em để ngồi uống trà đàm đạo.

Cảm ơn CCCM,
Note lại và rất nhiều người đàn ông cần đến bạn. Một trong những kinh nghiệm truyền khẩu của đàn ông, ăn ngon nhảy dù nhanh, cắt đuôi càng sớm càng tốt. Kịch bản, em à anh có 1 người bạn 39 tuổi giàu có, ga lăng nhưng nhát. Anh nghĩ đây là người sẽ mang đến hạnh phúc cho em, anh giới thiệu cho em nhé... Hạ màn nhảy dù thành công, người ăn ốc người đổ vỏ.
Pm mình sdt nhé, mình giới thiệu cho bạn 1 vài cô gái xinh và hay lắm.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
CCCM thân mến,

Một tỷ chỉ là con số quá nhỏ . Em sẵn sàng cho đi gấp nhiều lần đề nghị của CCCM .

Tuy vậy đúng như CCCM đã hiểu ý, em không thích con gái có liên quan đến "Show Bitch" ... và em không thích người nổi tiếng.

Em sợ nhất trong đời là chọn nhầm vợ.

Vậy nên nếu có thể em mong muốn gặp trực tiếp CCCM để nói chuyện .
Câu reply của cụ về 1 tỉ đạt đấy. Nếu đc nửa kia như ý thì 30 tỉ này cũng là của e cả :)) Nếu mọi thứ như cụ giới thiệu thì cụ thêm cái body che mẹt lên đi, e sẵn sàng mai cho cụ dù méo làm việc ntn bao h :D

P/s: dù sao e vẫn néo tin 1 thằng đàn ông có con rồi, 39 nữa lại tiêu 200tr và có cty riêng tức giao lưu ko hẹp lại ko tự mò đc 1 con bướm vừa với mình đâu =))

HungNexus

Xe tăng

Điều kiện như cụ miêu tả

Nó hợp lý và có nhiều lựa chọn =))

edc

Xe lăn
Cụ cho chim nhịn lâu rồi. Thôi thì cố nhịn nốt đi :D

Chỉnh sửa cuối:

Meow

Xe điện
Cụ có nuôi con ko, và vợ cụ có phải đẻ không hay chỉ linh tu thôi >:)
Xong em môi giới típ, thật :D

toyota76

Xe tải
CCCM thân thương,

Em tàu ngầm đã lâu, nay thấy topic của cô bên Đức HOT quá :) Em cũng vô duyên lập topic này .

Em chân thành và nghiêm túc mong CCCM lượng thứ, chia sẻ, giúp đỡ tình thương mến thương .

Em mở công ty đã hơn 15 năm. Hiện nay công ty ổn định. Tài chính hàng tháng chi tiêu sinh hoạt cá nhân 200 triệu. Tài sản hiện có trên 30 tỉ.

Em có nhà HN, SG, ...

Em là người sống biết điều, sống hào sảng, yêu thích cái đẹp tinh tế, không hoa lá cành - cải lương, sinh lý trung bình.

Em mong muốn tìm kiếm : Một cô gái nhỏ hơn 35 , có học thức, học vị, phong cách gần tương đồng với em và về ngoại hình em thích con gái vòng 3 to 90->95, vòng 1 bình thường cũng được 85->90 và cao trên 162cm.

Em tâm sự thật thà, con số cụ thể. CCCM thân thương vui lòng nhẹ tay bỏ qua cho em .

CCCM nào cần xác minh, em sẵn sàng mời đến nhà hoặc công ty em để ngồi uống trà đàm đạo.

Cụ lấy vợ thì phải có tình yêu, mà tình yêu chân thành thì không có tiêu chuẩn nào hết! Nếu là tôi tôi sẽ lấy người phụ nữ nào mang cho tôi cảm giác thật hạnh phúc, bình an và vui vẻ, các tiêu chuẩn khác không quá quan trọng!

Website
www.kenagency.vn
Cụ thừa sức kiếm một em đôi mươi thông minh và giỏi, nhưng cụ đến mức đưa thông tin lên đây là đủ hiểu cụ tại sao chuâ kịp được rồi. hí hí

Be Grace

Xe điện
1 thang tieu 200t , kèo thơm vãi , em lam mối em gái em nhé ,

dexom

Xe Cứu Trợ
Thôi thế đủ rồi, mai đến sớm ship cho anh nốt 5 đơn bên Cầu Giấy nhé chú thớt.

Thaoprohp

Xe tăng
Nếu cụ ko quá xấu zai , và những điều cụ có là đúng sự thật, thì cụ chả cần phải mất công tìm đâu...

lekimcuong

Xe tăng
CCCM thân thương,

Em có nhà HN, SG, ...

Cảm ơn CCCM,
Da đen được không cụ

thobeo

Xe hơi
Có những cô xinh và giàu nhưng chưa chắc ưng cụ, đơn giản nữ họ độc lập thì họ cần người tinh tế quan tâm mình. Và điểm trừ là có con riêng nữa. Chả ai muốn làm mẹ kế cả dù nếu làm thì một số người làm rất tốt. Em họ em xinh và giỏi, chấm một anh đại gia rồi nhưng phút cuối biết được anh từng một đời vợ dù ly dị lâu rồi nhưng em cũng dứt áo ra đi. Hy vọng trên đường đời tình cờ cụ gặp một cô có duyên với cụ, nhiều khi cô ấy lệch hết tiêu chuẩn cụ đề ra

Mỗi tháng tiêu 200 củ, tài sản 30 tỏi mong muốn lấy vợ... e dự thông tin vế đầu là sai còn mong muốn là thật

Cụ dám trả phí mg bi nhiêu?
1 tỉ e giới thiệu cho 1 e mặt xinh hơn hh Ngô Phương Lan dù cùng form, nói chuyện thông minh nhẹ nhàng như hh MPT, cao 1m75, có sư nghiệp riêng ko hoạt động trong showbiz dù là dân tổ chức event, tuổi 28, kín đáo ko có scaldal nào, đủ sk vì từng huấn luyện làm cầu thủ bóng chuyền...

Còn cụ chê đắt thì cụ hãy chìm cùng đống ts 30 tỏi như lão hà tiện sắp chìm sông đi hihi =))
Sao cụ lại như thế, tình cảm sao mua được bằng tiền :))

Hoàng Trang

Xe ngựa
CCCM thân,
Em tính thẳng thắn , ngoài đời thì còn ý tứ ngại va chạm. Nhưng trên mạng thì em nói cho CCCM rằng là : Đừng có lấy cái cuộc sống nghèo hèn của mình để áp đặt lên cuộc sống của người khác.

Tính cưới vợ về để làm osin thì tính già hóa non ah ?

Em hay vợ tương lai của em uống trà ăn bánh cũng phải có người pha và châm trà nhé !
Không liên quan cơ mà cụ có thể sửa mấy lỗi soạn thảo văn bản được không?

Trạng thái
Thớt đang đóng