Tìm V2 Đốt lò

meoluoi

Xe điện
Ủn cho xe chở piza

haivan9880

Xe tải
Em qua xem xe màu mận ở Hà Đông, chạy thử thấy cũng được (Nhưng do chưa có xe nên tháng em chạy 1-2 lần mượn của anh em bạn bè thôi) nhưng nghe bác chủ nói thấy không hợp lý lắm.
Bác chủ bảo xe biển Việt Trì, bác ấy mới đi rút hồ sơ về đăng ký lại thấy đưa em xem giấy hẹn lấy biển (ko biết sao mà phải đăng ký lại rồi rao bán ngay) em hỏi biển số cũ là bao nhiêu thì bảo không nhớ (Cái này hơi vô lý tý vì xe đăng ký lại đang chờ biển mới mà đã quên biển cũ rồi thì hơi lạ) Em hỏi số khung, số máy thấy bác chủ vạc cái chỗ dưới yên lên đọc em nhớ nhanh ghi lại được là: 1220194 ko biết có chính xác ko. Nếu bác nào đi qua check giúp em xem số khung này có phải cave hoàn lương ko ạ.

dung37c1

Xe tăng
Thanks cụ, có gì e nhờ nhé. E dưới Khương đình

dung37c1

Xe tăng
Em qua xem xe màu mận ở Hà Đông, chạy thử thấy cũng được (Nhưng do chưa có xe nên tháng em chạy 1-2 lần mượn của anh em bạn bè thôi) nhưng nghe bác chủ nói thấy không hợp lý lắm.
Bác chủ bảo xe biển Việt Trì, bác ấy mới đi rút hồ sơ về đăng ký lại thấy đưa em xem giấy hẹn lấy biển (ko biết sao mà phải đăng ký lại rồi rao bán ngay) em hỏi biển số cũ là bao nhiêu thì bảo không nhớ (Cái này hơi vô lý tý vì xe đăng ký lại đang chờ biển mới mà đã quên biển cũ rồi thì hơi lạ) Em hỏi số khung, số máy thấy bác chủ vạc cái chỗ dưới yên lên đọc em nhớ nhanh ghi lại được là: 1220194 ko biết có chính xác ko. Nếu bác nào đi qua check giúp em xem số khung này có phải cave hoàn lương ko ạ.
Thanks cụ, thế hôm cụ xem xe ko có biển a. Hôm trc e cũng alo cho bác Chu xe nói chuyên, nhg hình như bác ấy Buôn xe đấy chứ

Chỉnh sửa cuối:

ngocsupe

Xe tải
Cụ nên biết nghe lời nói phải. Cháo thấy các cụ đã cho ý kiến về việc này rồi mà cụ chủ vưỡn chưa nhìn thấy vấn đề. Cháo khám thấy cụ này khó bảo hơn củ cải vì nói phải ko nghe. CỤ nên đọc lại topic và tự ra quyết định cho mình. Miễn rằng sau ko ân hận là được còn đã mang lòng yêu em nó thì dù có là đĩ cháo cũng đón về làm hoàng hậu. Giả như cháo mà đón được Mỹ Xuân nè, hay Hồng Hà nè ... thì cháo cũng gật tất đó ợ. Yêu là phải mất trong lòng (ví) một ít các cụ nhỉ!

haivan9880

Xe tải
Cụ nên biết nghe lời nói phải. Cháo thấy các cụ đã cho ý kiến về việc này rồi mà cụ chủ vưỡn chưa nhìn thấy vấn đề. Cháo khám thấy cụ này khó bảo hơn củ cải vì nói phải ko nghe. CỤ nên đọc lại topic và tự ra quyết định cho mình. Miễn rằng sau ko ân hận là được còn đã mang lòng yêu em nó thì dù có là đĩ cháo cũng đón về làm hoàng hậu. Giả như cháo mà đón được Mỹ Xuân nè, hay Hồng Hà nè ... thì cháo cũng gật tất đó ợ. Yêu là phải mất trong lòng (ví) một ít các cụ nhỉ!
Cu co nhầm nhà cháu với ai ko đấy. gio cháu mới post bài mà đã bi cụ cho một trận rồi. he he
Nhà cháu máu con của cụ lắm rồi nhwng quá tầm ko với tới dc.

namaus

Xe tăng
Lằng nhằng quá!!! Next đi các cụ!!!

nquochuong

Đi bộ
Giá khoang 150 K mà máy chạy em, mượt, nội thất sạch sẽ, dáng ngoài tươi mới chắc là được rồi các bác nhỉ?

ngocsupe

Xe tải
Cu co nhầm nhà cháu với ai ko đấy. gio cháu mới post bài mà đã bi cụ cho một trận rồi. he he
Nhà cháu máu con của cụ lắm rồi nhwng quá tầm ko với tới dc.
Hố hố. Nhằm nhằm, tưởng là cụ chủ thớt. Nhưng ko sao. Nội dung vưỡn thế. Vưỡn con xe đỏ, vưỡn chuyện qua lại con taxi tái giá. Túm lại thế thoi ná.

dung37c1

Xe tăng
Hố hố. Nhằm nhằm, tưởng là cụ chủ thớt. Nhưng ko sao. Nội dung vưỡn thế. Vưỡn con xe đỏ, vưỡn chuyện qua lại con taxi tái giá. Túm lại thế thoi ná.
Hi cụ, e lính mới có gì cụ chém nhè nhẹ thôi nhé
Thanks cụ nhiều

congnhuanphat

Xe điện
theo em, nếu đi doblo thì phải xác định là chạy để tận hưởng hoặ kinh doanh chở khách thì xe phải ngon, tìm mua tầm 240-250 trở lên. Còn xe dưới 170-180 doblo thì khó có xe ngon. nếu Cụ chủ có ngân sách 150tr thì tốt nhất nên lấy siena 1.6HL loại trung bình khá là tốt nhất. 1.3elx ngon thì cũng phải tầm 160-170tr.
Thế cụ ngó cái em mà đang cạnh tranh vương miện hoa hậu với nhà GB1 hộ nhà cháu xem đáng thách cưới bao nhiêu hộ cháu cái nhể

namaus

Xe tăng
Không biết con này thì thế nào các cụ nhỉ.
http://rongbay.com/Ha-Noi/Ban-Fiat-Doblo-trang-nuot-2009-c19-raovat-20331415.html
Bán Fiat Doblo elx 1.6: xe 7 chỗ chính chủ tư nhân, màu trắng - đẹp 90%, sản xuất 2008 - đăng ký lần đầu Th5/2009. Giá 235tr, ai quan tâm Alo: 094.999.1881
Con này của cụ gì vừa mới đổi biển xong bảo là biển không đẹp nên bán. Hôm nọ có vào box. Nói chung là mới. Chạy không biết nhiều không??? Nhưng e kết quả dây rút của cụ ý. Số đẹp

dung37c1

Xe tăng
Giúp e với các cụ ơi

dung37c1

Xe tăng
Đi xem với cụ thì em không ngại vì khi em tìm xe cũng nhờ các cụ trong hội đi cùng rất nhiều lần, khổ nỗi về kỹ thuật thì em không phán được. Cụ nhờ được một trong các cụ Kiavuong, Taplai, Vuconghung, vv đi được thì mới yên tâm, khi đó em vẫn đi cùng nhé :D. Mà cụ đang ở khu nào nhỉ?
Thanks Cụ nhiều, em đã cưới được em nó cho thằng cu em rùi
trc khi mua e cũng phải nhờ Bác Hậu đến nghía hộ, xem xong Bác Hậu bảo OK thế là chiều e rước về luôn
sau khi đi thử 01 ngày e đã đưa xe xuống Bác Hậu bảo dưỡng tổng thể toàn bộ xe
Hôm nào hội fiat họp các cụ cho e cháu tham gia với nhé

haivan9880

Xe tải
trc khi mua e cũng phải nhờ Bác Hậu đến nghía hộ, xem xong Bác Hậu bảo OK thế là chiều e rước về luôn
Cụ mua được em nó ở đâu? Rá rổ thía nào đấy ợ? Cho thông tin và hình ảnh em nó lên đi.

namaus

Xe tăng
Đốt lò có cặp rrồi!véo cằm cụ vào hội.

hell.wavetau

Xe tải
Website
dinhthanhtrung.com
Cụ cho cái ảnh lên để a e nghía xem có soán ngôi đệ nhất đốt lò của cụ GB1 ko nào :D