Tìm tung tích xe BMW 325i , 30p 4941 . Em nhờ Mod mấy hôm ạ

dungcivic

Xe tăng
Nói chung là sẽ khó khăn rồi , cứ phải chịu khó theo sát , đốc thúc

Chỉnh sửa cuối:

laucuaso

Xe buýt
Vâng , khi gặp công an em cũng có nhã ý là tiền luôn , nhưng công an lại bảo , để xong việc đã ( không biết có phải do mình quen người ta không ) sau đó em có phong bì một ít gọi là tấm lòng , và đến giờ vẫn chưa ăn thua. Cụ nào cho thuê xe phải cẩn thận , ban đầu em cũng nghĩ là kiểu gì cũng tìm ra , nhưng giờ mới biết có quá nhiều vấn đề
CA bây giờ làm việc phải nhìn thấy xèng ngay thì mới làm cơ,chứ 3 vụ mò kim đáy bể là....cụ biết nhà nó rồi cụ dùng biện pháp khác đi cụ ơi,em nói với cụ CA gọi chưa chắc nó ra nhưng thằng em CA hú cái ra ngay.bây giờ giải quyết v gi khó toàn thế mới ra đc v cụ ạ.Chúc cụ mau tìm đc xe.

davidhuy

Xe tăng
Tiến Xuân? Cụ cứ vào Tiến Xuân Thạch Thất rò la em đảm bảo sẽ ra tung tích xe cụ. Đa phần các xe lừa đảo thuê rồi cầm đồ đều mang xuống đây. Cái xã này nổi tiếng quá rồi
mà thế quái nào cái biển này nhìn quen quá cơ. em nhớ là gần đây có nhìn thấy nó ở đâu rồi thì phải???

Chỉnh sửa cuối:

laucuaso

Xe buýt
Vâng , cụ thử cố gắng nhớ lại xem nó ở khu vực nào với ạ , em cũng thuê tầm 4 lượt người xuống đó , nằm vùng vài tuần đến vài tháng , không ăn thua
Tiến Xuân? Cụ cứ vào Tiến Xuân Thạch Thất rò la em đảm bảo sẽ ra tung tích xe cụ. Đa phần các xe lừa đảo thuê rồi cầm đồ đều mang xuống đây. Cái xã này nổi tiếng quá rồi
mà thế quái nào cái biển này nhìn quen quá cơ. em nhớ là gần đây có nhìn thấy nó ở đâu rồi thì phải???

tung lavi

Xe tăng
theo cháu, cụ sang ĐA gặp trực tiếp đội trưởng, không phải qua mối nào hết, bơm đạn vào nhờ các anh ấy giúp, mình có tấm lòng các anh ý cũng nhiệt tình thôi....
Trước gần nhà cháu có vụ mất Vàng, chẳng có manh mối gì thế mà có 5 ngày tìm đủ hết..... nhưng bồi dưỡng thì cũng gần nửa

Leopon

Xe tăng
Đã lưu vào máy. 30P 4941 Mong rằng có cơ hội tìm ra xe cho cụ.

MoonMax

Xe điện
Đạo đức thì ko cho thuê, cho thuê ngay phải cái ông Đạo chích, Chia buồn với cụ:(

laucuaso

Xe buýt
Em còn nghe nói là , vụ việc xảy ra ở địa bàn nào , thì địa bàn đó giải quyết . mang sang Đông Anh , họ lại bảo mang về Hà Nội , chán lắm cơ.
theo cháu, cụ sang ĐA gặp trực tiếp đội trưởng, không phải qua mối nào hết, bơm đạn vào nhờ các anh ấy giúp, mình có tấm lòng các anh ý cũng nhiệt tình thôi....
Trước gần nhà cháu có vụ mất Vàng, chẳng có manh mối gì thế mà có 5 ngày tìm đủ hết..... nhưng bồi dưỡng thì cũng gần nửa

dungcivic

Xe tăng
Nói chung trường hợp bị mất trộm xe thì chi phí cho công an một nửa xe thì còn nghe được , chứ bị lừa mất xe mà cũng phải chia đôi thì loạn mất rồi các cụ ạ .

Chỉnh sửa cuối:

tehuyen1996

Xe tăng
cụ lên số 7 gặp đội trưởng đội nào đấy ợ? Cho em xin cái tên, nếu cụ ngại nói tên người thì cho em xin cái tên đội. Còn biển số xe cụ thì em lưu vào máy rồi. Ủn cụ phát

highbonze

Xe máy
Chào các cụ trên diễn đàn

Chẳng là em hồi trước cho thuê xe tự lái , rồi có lần có một thằng tên Đạo bên Đông Anh thuê xe BMW 325i , biển số 30P 4941 , mầu đen , đời 2005 .

Được hơn một năm rồi , em báo công an thành phố ở 55 Lý Thường Kiệt , đội 2 làm , họ bảo sẽ giải quyết , nhưng lâu lắm rồi chẳng thấy tin tức gì .

Nhà cửa thằng đấy em biết , có đến nhà mấy lần gặp bố nó , nhưng bố nó đều bảo là để bố nó liên lạc với nó , rồi không thấy đâu .

Các cụ , ai nhìn thấy cái xe đó ở đâu , chỉ được cho em , em xin gửi 50t , hoặc có cụ nào nhiệt tình , quen công an , làm được vụ này cho em , thì ngoài tiền chi phí cho công an , em cũng xin biếu 50t

Mod cho em đăng bài vài hôm nhé , em bức xúc quá , nên mạn phép đăng ở đây

Điện thoại của em là : 0976 581269 , em tên là Dũng

Cám ơn Mod và các cụ trên diễn đàn đã đọc bài của em.
Kụ tìm trên TX là chuẩn rồi.

laucuaso

Xe buýt
Em gặp đội 5 , anh Xiêm , cụ cứ hỏi cái vụ cuối năm 2010 , có người đến trình báo bị cầm đó mất 3 xe ( 2 bmw, 1 altis ) là anh ấy nhớ ra ,
cụ lên số 7 gặp đội trưởng đội nào đấy ợ? Cho em xin cái tên, nếu cụ ngại nói tên người thì cho em xin cái tên đội. Còn biển số xe cụ thì em lưu vào máy rồi. Ủn cụ phát

highbonze

Xe máy
Vâng , cám ơn các cụ , điện thoại của em là 0976581269

Xe của em có lắp định vị , nhưng chúng nó tháo ra hết rồi , báo công an cả năm nay cũng chẳng ăn thua

Nghe nói chúng nó cắm xe dưới Tiến Xuân , và có thể nó hay chạy ở Hòa Bình , cụ nào biết xe nằm đâu , cứ bám theo xe , vì tóm cổ nó lại cũng nguy hiểm cho các cụ , điện cho em , em xuống cùng công an sớm nhất có thể
Xe cắm ở TX bọn nó k bao giờ mang ra đường chạy đâu, trên đó nó có nhiều nhà dân sẵn sàng làm "kho" cho dân cầm đồ. CA biết nhưng cũng làm ngơ.

nta37

Đi bộ
Khổ thế chứ #:-s??/ không cho thuê không được. Sẻ xui cùng cụ. E nhớ BKS rồi. gặp sẽ :-c cho cụ.
Các cụ ai làm dịch vụ cho thuê xe. khi cho thuê rồi mà vẫn quản lý được xe của mình thì connect với em nha!!!
em sẽ cho các bác giải pháp quản lý phương tiện của mình.

Chỉnh sửa cuối:

laucuaso

Xe buýt
Dịch vụ của cụ , khi gặp thằng nó tháo ra thì còn thấy xe ở đâu nữa không ạ , cụ có giấu định vị đằng trời , lắp 3 cái định vị nó cũng xử lí hết
Khổ thế chứ #:-s??/ không cho thuê không được. Sẻ xui cùng cụ. E nhớ BKS rồi. gặp sẽ :-c cho cụ.
Các cụ ai làm dịch vụ cho thuê xe. khi cho thuê rồi mà vẫn quản lý được xe của mình thì connect với em nha!!!
em sẽ cho các bác giải pháp quản lý phương tiện của mình.

latson

Xe buýt
theo em cụ cứ thỏa thuận với mấy chú xxx bồi dưỡng hậu hĩnh xem, các chú ấy mò ra hết...chắc tại cụ chưa hứa gì đấy mà!

Chỉnh sửa cuối:

Mexanhxanh

[Tịch thu bằng lái]
Để iem lưu ý vụ này, nếu thấy thì có lẽ chỉ một ly cà phê thôi. BMW 30P-4941. sẽ thông báo cho CSGT toàn quốc. gặp trên đường sẽ dừng.

kienauto

Xe tăng
Website
www.phimcachnhiet.vn
thuê 1 năm nhưng nó vẫn trả tiền thuê đều hàng tháng...mấy tháng gần đây nó k trả nữa( em đoán thế)..kụ chủ lh với nó không đc mới đi báo CA.Kụ lên 55 gặp a xxxx, đội trưởng đội truy nã trình bày xem sao

kirby 173

Xe buýt
đến vụ giết người chặt làm mấy mảnh vứt rải rác mấy tỉnh người ta còn tìm được, nói gì cái ô tô to tổ bố thằng ăn mày :-<
ko nhờ chính quyền đc thì ta nhờ xã hội đen xã hội đỏ