Tìm thầy, tìm thuốc cho vợ 2 (Nissan Suny supper saloon 2002) giờ mới bị khiếm thị

Minphath

Đi bộ
Dear các cụ,
Em là lính mới, giờ vợ 2 em lại bệnh tật nên lên đây mong các cụ chỉ bảo để em chạy chữa cho em nó với ạ.
Chả là vợ 2 em mới mắc bệnh khiếm thị (màn hình hiển thị km giờ mờ tịt, chẳng nhìn thấy gì hết). Vợ em sinh tại Japan, tên là Nissan Suny supper saloon, em nó sinh năm 2002. Trộm mụ, nhà em nó vẫn còn nuột lắm. Nhưng giờ mắc bệnh này làm em cảm thấy khó chịu vô cùng. Đã đi qua 02 nơi để điều trị, có Bs nói là do bóng đèn già quá, phải thay, có Bs nói phải kiểm tra lại bộ mạch xem như thế nào... Túm lại là mỗi nơi một kết quả. Em bán tính bán nghi, chẳng biết theo ai bây giờ.
Hôm nay lên đây trăm sự nhờ các cụ có kinh nghiệm chỉ bảo để em nó gặp được thầy, được thuốc. Các cụ bớt chút thời gian chỉ bảo cho em với nhé.
Many thanks các cụ nhiều

memondeo

Xe tải
Cụ ở MN hay MB ạ? nếu có điều kiện cụ chạy vào sg làm thì ok lắm, hoặc cụ có thể liên lac với bác khactrung bên os để được tư vấn cụ thể!!
vấn đề của cụ nhỏ như con thỏ thôi ạ, cụ có thể vào google tìm cụ khactrung nha!!

Minphath

Đi bộ
Thanks cụ memondeo nhiều. Khổ thân, em đang ở Hà Nội. Nên các cụ tư vấn giúp cho em với nhé. Mấy món này em chẳng có kinh nghiệm gí nên còn ngu lắm.

volgabmt

Xe đạp
em nghĩ tiết kiệm và ngon nhất là cụ sắm 1 cặp OSRAM NBK 90% khoảng 500k và kiểm tra lại chóa với meka đèn pha coi có bị cháy do nóng ko là ok.

Minphath

Đi bộ
Cảm ơn cụ Volgabmt nhiều. Vậy ở Hà Nội thì em vào đâu làm là hợp tình hợp lý nhất cụ nhỉ? Cụ mách nốt cho em với nhé.
Vụ này em mà sử lý xong xuôi, xin hầu cụ một bữa để dễ nhờ lần sau ấy mà ...