Tìm thấy 4 mẹ con nghi nhảy cầu Đông Trù ở Hà Nội

poiuy

Xe ba gác
Có thằng chỉ vì cái vé xe 49 mà đánh người thì chị này doạ chồng em thấy chẳng có gì lạ nữa. Đời này chuyện khó tin nhất (về hành xử của con người) đều có thể xảy ra.

Tom8885

Xe hơi
Nói thật chứ kiếm dc con vợ (người yêu) như này thì cũng vãi cđ chứ không đùa được. Cụ nào có người yêu mà cứ giận nhau tí đã dọa tự tử đã khiếp rồi, giờ lại còn kèm theo cả con cái. Hãi
Cụ làm cháu nhớ lại 1 cô bạn gái cũ ngày xưa, mỗi lần cô đó gọi mà cháu bận chưa nghe máy là cô ấy khủng bố bằng những tin nhắn cuộc gọi rất tiêu cực. Có lần cháu bận chưa qua được, cô ấy gửi cho cái ảnh tay bị cứa mấy vết dao, bảo cháu không đến cô ấy sẽ cắt mạch máu ....Mình bận vãi cả ra, cũng phải chạy đến vì sợ họ tự tử. 😓

Future_X

Xe máy
Cụ làm cháu nhớ lại 1 cô bạn gái cũ ngày xưa, mỗi lần cô đó gọi mà cháu bận chưa nghe máy là cô ấy khủng bố bằng những tin nhắn cuộc gọi rất tiêu cực. Có lần cháu bận chưa qua được, cô ấy gửi cho cái ảnh tay bị cứa mấy vết dao, bảo cháu không đến cô ấy sẽ cắt mạch máu ....Mình bận vãi cả ra, cũng phải chạy đến vì sợ họ tự tử. 😓
haha, cô bạn gái này của cụ cũng chẳng kém bà mẹ 3 con kia nhờ :D

Ceramicstile

Xe tăng
Nhầm ngày 1/3 thành ngày 1/4, các cụ sốt quá thôi

namphong12

Xe lăn
Cái người mà hẹn em ở kiếp sau mà em nói lúc nãy đấy. Cũng dọa em 1 trận.
Yêu nhau 1 thời gian thì thấy không hợp nên em chủ động nói chia tay. OK cô ấy cũng nhất trí.
Sau đó em đi công trình ở HP. ( em và cô ấy cùng quê TB. Cô ấy là em gái bạn học cùng em).
Tầm 18h ngày hôm sau em nhận được tin nhắn. ( nhắn dài lắm em chả nhớ đại khái là cảm ơn đã yêu nhau. Rồi cũng đã có những ngày hp. Cuối cùng là vĩnh biệt em).
Em gọi lại ngay nhưng không nghe máy. Đoán có chuyện nên em gọi cho chị gái cô ấy. Hỏi T đâu. Cô chị bảo. Nó mệt ở trong nhà. Em bảo chị vào đi. Em nghi T uống thuốc ngủ.
Sau đó em lên xe máy chạy về TB. Và chạy tuột vào bệnh viện. Em về thì rửa ruột xong rồi.
Em ở đấy 1 đêm thì ok nối lại không chia tay nữa.
Phải mất nửa năm sau mới chính thức "thuận tình chia tay ".
Và lời hẹn kiếp sau ra đời lúc này đây.

Tom8885

Xe hơi
Yêu nhau 1 thời gian thì thấy không hợp nên em chủ động nói chia tay. OK cô ấy cũng nhất trí.
Sau đó em đi công trình ở HP. ( em và cô ấy cùng quê TB. Cô ấy là em gái bạn học cùng em).
Tầm 18h ngày hôm sau em nhận được tin nhắn. ( nhắn dài lắm em chả nhớ đại khái là cảm ơn đã yêu nhau. Rồi cũng đã có những ngày hp. Cuối cùng là vĩnh biệt em).
Em gọi lại ngay nhưng không nghe máy. Đoán có chuyện nên em gọi cho chị gái cô ấy. Hỏi T đâu. Cô chị bảo. Nó mệt ở trong nhà. Em bảo chị vào đi. Em nghi T uống thuốc ngủ.
Sau đó em lên xe máy chạy về TB. Và chạy tuột vào bệnh viện. Em về thì rửa ruột xong rồi.
Haha, cụ sao mà giống em quá, em cũng phải làm cho cô ấy ngán mình đến tận cổ mới chia tay được. Thực sự rất áp lực khi gặp phải tình huống như này.

namphong12

Xe lăn
Haha, cụ sao mà giống em quá, em cũng phải làm cho cô ấy ngán mình đến tận cổ mới chia tay được. Thực sự rất áp lực khi gặp phải tình huống như này.
Nếu lời hẹn là sự thật thì kiếp sau em lại phải gặp à. Chết em rồi.

hm.tuan

Xì hơi lốp
Phúc đức tại mẫu.
Có người mẹ như thế này thì ...cũng khó nói lắm.

Tom8885

Xe hơi
Nếu lời hẹn là sự thật thì kiếp sau em lại phải gặp à. Chết em rồi.
Haha, người như này họ mà yêu người khác thì họ sẽ lại lụy người mới, nên cụ yên tâm lời hẹn không linh đâu. Nghĩ lại em vẫn sợ, chỉ không nhắn tin hay nghe máy bà ấy suy diễn ra đủ thứ: anh đi với ai, anh coi thường em, ...kêu công việc áp lực em còn tạo áp lực cho anh thì bà ấy khủng bố tin nhắn kiểu nội dung: anh có người khác nên ..., em sẽ không tạo áp lực cho anh nữa, em sẽ chết cho anh vừa lòng ....
Thật sự khủng khiếp cụ ạ, ngoan, nhan sắc ổn, nhưng lụy tình cảm, mơ mộng thái quá..... Em không sống được trong ngôn tình nên chuồn cụ ạ :)

MeoZorba

Xe buýt
Chắc mợ đó yêu cụ quá nên không chấp nhận được việc chia tay, em tò mò cụ làm như nào mà mợ lại thuận tình đó? :-/:-/:-/

namphong12

Xe lăn
Chắc mợ đó yêu cụ quá nên không chấp nhận được việc chia tay, em tò mò cụ làm như nào mà mợ lại thuận tình đó? :-/:-/:-/
Thì giãn ra từ từ. Ít nhắn tin, gọi điện ( hồi đấy chưa có mạng xã hội). Dần dần rồi xa cách dần thôi.

mldinhanhinh

Xe tải
Hi vọng luật có phạt cho chừa ạ ;;)
Em nghĩ là có.
Ít nhất là hành vi gây rối trật tự công cộng có thiệt hại cụ thể quy được ra tiền (nhân công, phương tiện tìm kiếm cứu nạn).
Theo em, con này nó ko báo CA thì ko xử lý đc nó tội khai báo gian dối. CA tự đi tìm chứ nó có nhờ đâu :D

Nó chỉ bị xử lý hành vi đỗ xe trái quy định, tuy nhiên vì đỗ xe trên cầu nên mức phạt nặng hơn từ 1-2tr (bình thường 800-1tr).
Nó đỗ xe trên cầu thế ai đâm vào xe nó gây hậu quả nghiêm trọng thì nó cũng vào tù.
Có 1 cái logic cực kì cơ bản, đó là người sinh ra mà đất chỉ có vậy, nên làm gì có chuyện nhà cửa đất cát nó xuống giá ??? Hà Nội lại còn là trung tâm của cả nước, bao nhiêu món ăn ngon, đặc sản các vùng miền tập trung về, trường học tốt nhất cũng ở đây, bệnh viện ngon nhất ( Bạch Mai đi ví dụ vậy )
Cơ hội việc làm cũng vậy, có tắc vậy chứ tắc nữa người ta cũng vẫn đổ về đây thôi, mọi con đường đều dẫn đến thành Rome.

Trường hợp này xử, phạt max khung làm gương là tốt nhất.
Nghĩ cảnh ngày nào cũng có mấy con Báo Xã Hội nó làm cái trò này thì hết hơi.

polizia

Xe container
Sáng nay ko biết có cậu lính nào mặc đồ lặn nhảy xuống chưa. Nếu rồi thì chắc phải chửi mả tổ con này lên.
Mà đúng luật có thể phạt tiền con này đc, tốn kém bao nhận lực vật lực.

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
Có thằng chỉ vì cái vé xe 49 mà đánh người thì chị này doạ chồng em thấy chẳng có gì lạ nữa. Đời này chuyện khó tin nhất (về hành xử của con người) đều có thể xảy ra.
Kiểu nhờn nhờn kiểu gì ý cụ nhờ
Chặt tay cướp của xong đổ tại xã hội bất công giầu nghèo
Ăn cắp xe máy xong mẹ đến khóc lóc xin
Xe nát đâm chết người, tôn cắt cổ thì do mưu sinh
Có ai bị làm sao đâu, như trong rừng ý, con nào hung thì sống, con nào hiền thì chết :D

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
Sáng nay ko biết có cậu lính nào mặc đồ lặn nhảy xuống chưa. Nếu rồi thì chắc phải chửi mả tổ con này lên.
Mà đúng luật có thể phạt tiền con này đc, tốn kém bao nhận lực vật lực.
Cụ tưởng phạt tiền mà to à?

Chị và các cháu làm thế này thì bố cháu mất lớn. Cay nhất mấy ông trục vớt, lạnh như này ra dầm nước, vớt được toàn rẻ rách :)). Đấy, các cụ đừng đặt áp lực lên gấu nhà chứ ko gấu nhà cứ đánh xe lên cầu, vất dép rồi bỏ đi chơi là ko ổn tí nào.
Hiểu được vì sao anh chồng áp lực rồi đấy.