[Funland] Tìm tấm chân tình

windy1

Xe điện
Tính cách mợ nầy thì khó tìm được ý trung nhân trên mạng

langtoilangtoi

Xe điện
Thật ra tôi đang thất tình. Thích một người, đến từng cái like cũng để ý, gái nào thích họ tôi cũng xem qua fb rồi bị căng thẳng. Gái đấy lại đang tỏ ra mình có bạn trai và tôi thấy mình lại trở nên mất phương hướng.

Tôi k biết mình có bệnh gì k nữa.

Nhưng tôi nghĩ sẽ chẳng tới đâu nên quyết định không chờ đợi nữa. Xúc cảm rồi cũng sẽ qua, gói gém lại đợi một tình duyên mới. Nhưng tôi cảm giác sẽ k thể tìm thấy họ trong đời. Nếu có , sao lại phải đến muộn màng như vậy.
Dư lày là dư lào mợ nhể ? Nghĩa là mợ thích 1 người con gái, rồi họ lại có vẻ như là có bạn trai à ?

AHBP69

Xe máy
Nàng thơ của em đây rồi các cụ ơi.

Maihong.

[Tịch thu bằng lái]
Dư lày là dư lào mợ nhể ? Nghĩa là mợ thích 1 người con gái, rồi họ lại có vẻ như là có bạn trai à ?
Ý mợ ấy là: mợ ấy thích anh A và quan tâm thậm chí từng cái like. Có một chị B cũng thích anh A. Chị B lại tỏ ra là đang có ny => mợ chủ nghĩ là A B đang yêu nhau => căng thẳng, mất ohuowng hướng.
Là em, em sẽ chủ động bày tỏ tình cảm, đáp lại được thì tìm hiểu. K thì cũng chẳng phải hối hận gì.

Sazi

Xe điện
Tôi k đi ô tô.

Hình thức cũng được. Có học vấn, công việc tốt.
Tôi khó khăn trong tìm tình duyên, vì lẽ gì đó tôi không hiểu đc.
Chưa từng yêu ai. Cũng sắp 40 rồi.

Tôi cần tìm một người vững vàng, rõ ràng trong tình cảm vì tôi dễ bấp bênh. Có lẽ đây sẽ là lần cuối cùng tôi cố gắng đến thế này.
Thông cảm với anh, em 55 tuổi là nữ còn kém duyên hơn anh. Em hi vọng lần này là lần cuối cùng của em.

GloryJack

Xe container
Xem phim thích vì diễn viên ngon thôi,đọc truyện thì có mà sợ tụt...
Chắt lấy cái chất đẹp chất ngạo nghễ trong tính cách nhân vật thôi lão à! Mợ thớt em thấy tính cách có chút phảng phất hình ảnh đó :)

chaybo

Xe điện
Mợ chủ dừng rồi à? Tiếc! Thớt ngắn quá! :(

Hai Toan

Xe container
Các cụ lỗn lận hết cả. Mợ chủ giới tính NỮ đang thất tình chơi OF vì có giai trên này và tìm giai. Giới thiệu :
Tôi k đi ô tô.
Hình thức cũng được. Có học vấn, công việc tốt.
Tôi khó khăn trong tìm tình duyên, vì lẽ gì đó tôi không hiểu đc.

Chưa từng yêu ai. Cũng sắp 40 rồi.

Có cụ nào trẻ thích lái nhảy vô nhanh ....
Văn đổi giọng nhưng cách viết hay xuống dòng,có cụ nào nhận ra gót Sen không ạ.
Hay là phải nhờ lão Triển.

Thichhaihoa

Xe tải
Thật ra tôi đang thất tình. Thích một người, đến từng cái like cũng để ý, gái nào thích họ tôi cũng xem qua fb rồi bị căng thẳng. Gái đấy lại đang tỏ ra mình có bạn trai và tôi thấy mình lại trở nên mất phương hướng.

Tôi k biết mình có bệnh gì k nữa.

Nhưng tôi nghĩ sẽ chẳng tới đâu nên quyết định không chờ đợi nữa. Xúc cảm rồi cũng sẽ qua, gói gém lại đợi một tình duyên mới. Nhưng tôi cảm giác sẽ k thể tìm thấy họ trong đời. Nếu có , sao lại phải đến muộn màng như vậy.
Chưa là gì mà như thế này thì cụ nên tự out và để cho bạn kia yên và nên ở vậy thôi.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Dcm..toàn các ông cảnh giác cao độ,sợ ăn thịt lừa,hở phát chụp miếng thịt lừa lên đầu người khác....loanh quanh khi hở miếng thịt lừa thì các ông lại khiêng nhanh nhất...vui phết!

Hai Toan

Xe container
Năm nay mợ 40 tuổi đầu rồi,chắc mợ nghí việc gì mợ cũng luôn đúng,và luôn khép mình.
Mợ xõa đi,mở rộng lòng mình ra,có hề chi khi đã qua nửa đời người,thì lúc đó việc gì đến sẽ đến.

sinhtoxoai

Xe tải
Chưa là gì mà như thế này thì cụ nên tự out và để cho bạn kia yên và nên ở vậy thôi.
Ý mợ ấy là: mợ ấy thích anh A và quan tâm thậm chí từng cái like. Có một chị B cũng thích anh A. Chị B lại tỏ ra là đang có ny => mợ chủ nghĩ là A B đang yêu nhau => căng thẳng, mất ohuowng hướng.
Là em, em sẽ chủ động bày tỏ tình cảm, đáp lại được thì tìm hiểu. K thì cũng chẳng phải hối hận gì.
ôi giời mãi đến khi đọc luận giải này em mới hiểu đc đoạn trên của mợ thớt. Phải nói là mợ thớt vẫn có tâm hồn và cảm xúc tuổi ô mai mơ đấy chứ ạ :D

MiTa

Xe lăn
Dcm..toàn các ông cảnh giác cao độ,sợ ăn thịt lừa,hở phát chụp miếng thịt lừa lên đầu người khác....loanh quanh khi hở miếng thịt lừa thì các ông lại khiêng nhanh nhất...vui phết!
Loanh quanh OF hơn chục năm mà e chưa chụp dc miếng thịt lol nào. Of khôn vãi ra.