[Funland] Tìm tấm chân tình

meomun346

Xe container
Bác nào sợ lừa thì đi đi là đc mà.

Thật ra trên này ẩn danh , để lúc nào hỏi xem tôi có bình thường không? Giờ tôi ngủ đã vì tôi chưa ngủ.

Chán nhất là đàn ông những người tôi thích đều tử tế nhưng k bao giờ chủ động quá, và mỗi lần rời cái mà tôi gọi là "cuộc tình", tôi vẫn k biết họ từng thích tôi không, hay như bây giờ, tôi chỉ là một trong những người đc thả thính, chỉ là tự tôi đa tình mà thôi.
Dũng cảm lên mợ ơi, đến cả giới tính của mình mà mợ cũng ko nói rõ, đọc còm giới thiệu em vẫn chưa rõ. Còm thứ 2 của mợ em lại tưởng mợ yêu 1 người đồng giới chứ. mợ đã 40 chứ có phải 15 đâu =))

legend7seas

Xe tải
Thông cảm với mợ chủ thớt, nhưng có cảm tưởng mợ không biết mình là ai. Tiên trách kỷ, hậu trách số.

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Bác nào sợ lừa thì đi đi là đc mà.

Thật ra trên này ẩn danh , để lúc nào hỏi xem tôi có bình thường không? Giờ tôi ngủ đã vì tôi chưa ngủ.

Chán nhất là đàn ông những người tôi thích đều tử tế nhưng k bao giờ chủ động quá, và mỗi lần rời cái mà tôi gọi là "cuộc tình", tôi vẫn k biết họ từng thích tôi không, hay như bây giờ, tôi chỉ là một trong những người đc thả thính, chỉ là tự tôi đa tình mà thôi.
Em có 1 cô bạn chưa từng yêu ai.
Khi em có bạn trai em dẫn đến cả hội chơi.
Anh ấy nhận xét cô bạn em là nói chuyện không có duyên, cách hỏi chuyện và trả lời giống công an điều tra hộ khẩu.

Khổ nỗi bọn em giới thiệu cho cô ấy mãi không được luôn.
Các anh zai đều chỉ gặp 1 lần thôi và không có ý kiến gì.

Mợ có nghĩ cách giao tiếp của phụ nữ rất quan trọng hay không ?

Hoặc ánh mắt , nụ cười bản thân Mợ có điều khiển được không ?

Nếu Mợ không tập với cái gương được. Mợ nên học 1 khóa giao tiếp , làm đẹp hay NLP ...
Sẽ giúp đỡ Mợ nhiều hơn trong việc giao tiếp xã hội và cơ hội với người khác giới.

Cô bạn em đến giờ vẫn chưa có 1 mối tình, đến em nói chuyện với nó kiểu nhát gừng của nó em cũng lộn ruột.

114hangbong

Xe cút kít
Xời....mợ thật là...
Em đang nghi người cũ của em đây...
Cụ là cái anh có vợ rồi à ? Cụ nỡ nào làm hại người ta vậy !
À còn cái túi đựng tiền nữa, giờ nhậu hết rồi à ?

114hangbong

Xe cút kít
E đọc còm của Mợ mà cười đau dồi:))
Ý, em vừa copy còm của lão Ngơ hôm nọ đấy. Kệ cứ râu ông nọ cắm cằm bà kia mợ ạ. Trúng đâu thì trúng không cũng góp vui cho mợ. :)

meomun346

Xe container
Nick mới tạo, viết như bị sao sao ý. Hành văn tệ hơn học sinh cấp 2. Khả năng đang cày com để lừa đảo. Còn thực sự muốn tìm chân tình hay chân ái j đó thì lên tâm sự vnexpress hay cài mấy app tinder badoo vào mà ít nhất cũng phải biết gt bản thân ntn đã.
Vâng, trên fb cũng có 1 cái app như thế. Hôm ấy em lỡ tay, định đ kí cho vui. Thấy nhiều người vào kết bạn và đề nghị nghiêm túc quá:)), em sợ out luôn.

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, trên fb cũng có 1 cái app như thế. Hôm ấy em lỡ tay, định đ kí cho vui. Thấy nhiều người vào kết bạn và đề nghị nghiêm túc quá:)), em sợ out luôn.
Cách hành văn của Mợ ấy như vậy em nghĩ giao tiếp của Mợ ấy sẽ có vấn đề.
Ngôn ngữ giao tiếp giữa đàn ông , người mình yêu, mình thích khác đấy nhé.
Cái này là phải học

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Anh ấy nhận xét cô bạn em là nói chuyện không có duyên, cách hỏi chuyện và trả lời giống công an điều tra hộ khẩu.

Nếu Mợ không tập với cái gương được. Mợ nên học 1 khóa giao tiếp , làm đẹp hay NLP ...
Sẽ giúp đỡ Mợ nhiều hơn trong việc giao tiếp xã hội và cơ hội với người khác giới.

Cô bạn em đến giờ vẫn chưa có 1 mối tình, đến em nói chuyện với nó kiểu nhát gừng của nó em cũng lộn ruột.
Mợ có mối nào chưa? Đừng xúi bậy nha...lại thêm bản sao của mợ thì....nẫu lắm,mất hết thi vị cuộc sống.

Trục

Xe ba gác
Tôi k đi ô tô.

Hình thức cũng được. Có học vấn, công việc tốt.
Tôi khó khăn trong tìm tình duyên, vì lẽ gì đó tôi không hiểu đc.
Chưa từng yêu ai. Cũng sắp 40 rồi.

Tôi cần tìm một người vững vàng, rõ ràng trong tình cảm vì tôi dễ bấp bênh. Có lẽ đây sẽ là lần cuối cùng tôi cố gắng đến thế này.
Phiền Triển Chiêu với Trâu Buê đê vào quản thớt. :D

meomun346

Xe container
Giờ này bọn tầm tuổi với mợ thớt chỉ thik gái 18 đôi mươi thoi, nó lừa cho tí cũng đc!
Mợ thớt tuổi này đặt đk hơi cao. Nếu mợ xác định có thể lấy anh nào đã từng bị đứt gánh giữa đường rồi may ra mới dễ. Con trai hơn 40 mà chưa vợ - xin lỗi các cụ còn trai tân, thì cũng hâm hâm, hấp hấp, khó chiều lắm.

Trục

Xe ba gác
Tôi k đi ô tô.

Hình thức cũng được. Có học vấn, công việc tốt.
Tôi khó khăn trong tìm tình duyên, vì lẽ gì đó tôi không hiểu đc.
Chưa từng yêu ai. Cũng sắp 40 rồi.

Tôi cần tìm một người vững vàng, rõ ràng trong tình cảm vì tôi dễ bấp bênh. Có lẽ đây sẽ là lần cuối cùng tôi cố gắng đến thế này.
English please!

Ỉn V

Xe buýt

🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣

Trục

Xe ba gác
Dũng cảm lên mợ ơi, đến cả giới tính của mình mà mợ cũng ko nói rõ, đọc còm giới thiệu em vẫn chưa rõ. Còm thứ 2 của mợ em lại tưởng mợ yêu 1 người đồng giới chứ. mợ đã 40 chứ có phải 15 đâu =))
Bạn nói chuyện với cái máy dịch, không phải nói chuyện với người phụ nữ. Tôi chắc là như thế! :D

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]