Tìm ra nguyên nhân Lib ie kêu như lỏng ốc và mog đc chỉ giúp !

♥Huy♥

Đi bộ
Website
www.facebook.com
Hnay em mới phát hiện ra tiếg kêu rig rig như lỏg ốc đc phát ra từ đây:

Em sờ vào cũg thấy lỏng lỏng, có bác nào bị như vậy kô ạk. Tư vấn giúp em với...

tranmanhhung

Xe tải
Kụ chủ có thể siết lại ốc của ốp pô nhé, nếu vẫn còn tiếng kêu, em dự là cổ pô của kụ bị thủng rồi, cần phải đem hàn lại thôi.... nếu ko kụ kiểm tra giúp dầu láp.... Ý kiến của riêng em ah !!!

TuanHung1

Xe tăng
Ko phải pô đâu, chủ thớt để ý cái chụp ốc vành cạnh cái pô ko. Ở ảnh cuối nó bị bôi vàng vàng đó. Nó kêu cái đó đấy. Lấy cái gì chẹt cho chắc lại là ko sao. No là cái chụp giấu con ốc trục của vành ý mà. Ko kụ lấy kim bẻ cái lá hảm cong vào trong tỳ vào nó là hêt reng reng rinh rinh . Xe cụ ko biết xe em thì bị như thế ơg

danbalan_1989

Xe hơi
Hôm trước xe của e cũng bị kêu ở cái này, mang qua hãng nó sửa lai rồi đi ngon, trước em đi con AB2011 toàn bị rung vỏ kêu ở đẳng đầu, còn còn Li thì toàn kêu đẳng sau hicc...

♥Huy♥

Đi bộ
Website
www.facebook.com
Ko phải pô đâu, chủ thớt để ý cái chụp ốc vành cạnh cái pô ko. Ở ảnh cuối nó bị bôi vàng vàng đó. Nó kêu cái đó đấy. Lấy cái gì chẹt cho chắc lại là ko sao. No là cái chụp giấu con ốc trục của vành ý mà. Ko kụ lấy kim bẻ cái lá hảm cong vào trong tỳ vào nó là hêt reng reng rinh rinh . Xe cụ ko biết xe em thì bị như thế ơg
Đúg r cụ ạk. em sờ vào thấy nó lỏg lỏg, chắc em phải mag ra hàg thui chứ xe cộ em vụg về lắm ^^