[Funland] Tìm phòng khám chữa viêm khớp

tuandec

Xe tải
Bẩm các cụ.
Chả là 6~7 năm trước em bị lật cổ chân và do chủ quan nên khi tới viện và các phòng khám đều potay...nói em giờ không chạy bộ, thể thao nặng được nữa...buồn quá nên em lên otofun thì may mắn tìm được một Cụ chia sẻ về địa chỉ phòng khám...e nhớ mang máng ở khu Trần cung trên hoàng quốc việt rẽ phải vào hay là đoạn phạm văn đồng rẻ phải vào...thật sự em cũng ko nhớ rõ nữa.
Vấn đề là sau khi đến khám thì có cô Bác sỹ ở đó tiêm em 1 mũi và báo sau 1 tháng là vẫn động lại dfược bình thường và thực tế sau 10 ngày em đã cảm nhận rõ bàn chân mình ko còn đau nhức nữa...cho đến tận bây giờ chân em vãn rất ok
- Trc tết em lại bị trượt cầu thang ngã đạp đầu gối xuống gây đau nhức...em xoa bóp và uống thuốc đến nay đã gần 2 tháng mà ko có dấu hiệu đỡ...
Post lên đây mong các cụ chia sẻ địa chỉ nào khám hoặc nhớ địa chỉ cô Bác sỹ kia thì tốt quá
Giờ em 40t rồi hiện tượng khớp tay phải cũng đau mỏi mãi ko khỏi và khớp gối sau cú ngã dập cầu thang đó thì vận động mạnh cảm thấy hơi lo...

Bị bệnh phải chụp chiếu xem bị sao mới biết nguyên nhân chữa chứ. Như cô gì tiêm có khi là giảm đau mà lật cổ chân bị bong hoặc căng cơ sau nó hồi phục về bình thường. Cụ nên qua bệnh viện thể thao khám xem sao.

Mesocsic

Xe điện
Cô ấy tiêm chống viêm giảm đau. Cụ có thể qua chỗ em Bs khám cho

babebo

Xe đạp
Cụ thử đến Việt Đức xem, chuyên về xương khớp e nghĩ là ổn đấy ạ

tuandec

Xe tải
Cụ không đi khám chụp chiếu gì ạ?
E bận quá chưa khám...hum qua phòng khám Vip12 thì họ nghỉ...em giờ vẫn chạy bộ nhẹ... Để sang tuần em đi khám coi sao..khả năng chỉ số nào đó cao, và bị viêm huhu