[Funland] Tìm nữ Ofer đi Đà Lạt cùng dịp cận tết!!!

nhq.arch

Xe container
Ko có chuyện nọ kia nhưng tiền phòng gấp đôi là chắc :D

Trục

Xe ba gác
Em chờ gái ngành vào repply ạ. :))
Đi 5 ngày, khởi hành từ 24/12 âm ah, dự kiến là vậy (nếu dự án em đang làm ra tết mới triển khai thì đi đc ah).
Nói chung cảnh zai thẳng trên 3 sọi ế thẳng cẳng như em chắc các cụ cũng hiểu. Tết nhất khéo lại buồn nhất vì hội bạn nó chăm lo cho gđ chúng nó hết rồi. Nhẽ lại rủ mấy thằng 9x đời giữa thì cũng ko hợp lắm.
Năm ngoái cũng cận tết em lang thang ĐL 1m, cũng thí vị lắm nhưng mà buồn. Hiểu rõ tư vị lãng khách lãng tử rong ruổi thế gian nó thế nào.
Đà Lạt đẹp, mộng mơ, có nhiều thứ níu giữ ngta muốn trở lại. Nên năm nay em lại muốn đi tiếp, vấn đề là lại sợ cảnh lonely nên muốn rủ mợ Ofer nào độc thân, chung hoàn cảnh chung lịch trình, chung sở thích như em, ta làm bạn đồng hành đi cùng cho vui ah:-B

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Cháu offer như cụ thớt nhưng mừng tuổi thêm cho bạn đồng hành 500k, mợ nào có nhu cầu thì nhắn vào hộp thư cho cháu :D
Ôi ngẫm lại còm của cụ mà e tủi thân, mịa thân phận thàng đàn ông tủi thân vãi , có lúc cô ấy bảo : a ngủ thêm đi e đi họp với họ rồi trưa e về mình đi ăn a nhé
Cô phiên dịch cô ý đi Đà Nẵng và còn bảo : thế a có đi k để e đặt vé :D .
Mịa ngẫm lại cô ấy đi công tác như kiểu e là hàng xách tay ý .
Dịp trc cô ấy đi với đoàn khác cũng thế , cả ngày đi vs nhau đêm về lại phải ngủ chung phòng rồi bị chịch , lần này đi nữa e lại ngại , éo đi nữa
Ngoài việc ăn ngủ cô ý éo cho tiền mà mua quà cho e và cả con của e

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Ọp giờ vui vui là:))

skuadi

Xe điện
Ko có chuyện nhạy cảm kia đâu cụ. Thực sự là em thích cảm giác 2 ng lạ mặt, chưa biết j về nhau. Hiểu nhai hơn trong 1 cuộc đồng hành du lịch thôi ah.
Gọi hồn cha HoangX cho lão chia sẻ :))

taductoan

Xe điện
Khôn như cụ quê em đầy.