Tìm nhà khó quá

huyềnthanh90

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ ạ. Em đang tìm mua chung cư, em thì làm trên phố, vợ cũng gần phố. Ngân sách thì chỉ mua được loanh quanh ở mức 2 tỷ, vợ em yêu cầu tiêu chí tối thiểu là phòng khách phải có ban công (chí ít cũng phải có mặt thoáng), không muâ bên kia cầu, em lựa mãi nhưng chưa được chỗ nào phù hợp, các cụ có cao kiến chỉ giúp em đi
cụ thớt tìm được nhà chưa ạ, theo tiêu chí của cụ e thấy có cái phương đông green park ở ngay đoạn gần bến xe nước ngầm ấy, đi lại cũng thuận tiện, mà thiết kế đúng theo tiêu chí của vc cụ, nhà có ban công phòng khách đón gió thoáng, và có 1 bàn công riêng để phơi đồ quần áo. môt ưu điểm nữa là thoáng 2 mặt đều view hồ nữa, mà đi từ đấy vào phố cũng nhanh k qá là xa

huyềnthanh90

[Tịch thu bằng lái]
Em đang ngâm cứu đây cụ. Nhưng lâu bàn giao quá cụ nhỉ
đợi thêm năm nữa, k thì cụ lui xuống bên dưới tị nữa vẫn rất gàn cái này ở đoạn 79 ngọc hồi ấy, nhận nhà luôn trong năm nay, thiết kế khá đẹp, ban công phòng khách tương đối rộng và đẹp nè cụ, căn này 2 ngủ ấy

Longnn1141

Xe tải
Nhà đẹp quá

xangxuxi

Đi bộ
Các cụ ạ. Em đang tìm mua chung cư, em thì làm trên phố, vợ cũng gần phố. Ngân sách thì chỉ mua được loanh quanh ở mức 2 tỷ, vợ em yêu cầu tiêu chí tối thiểu là phòng khách phải có ban công (chí ít cũng phải có mặt thoáng), không muâ bên kia cầu, em lựa mãi nhưng chưa được chỗ nào phù hợp, các cụ có cao kiến chỉ giúp em đi
xuống Hà Đông ,Xuân Phương đi cụ