[Funland] Tìm người thắng cuộc trong Dự đoán tỉ số Sea Games 31

Trạng thái
Thớt đang đóng

minhmo

Xe cút kít
Hôm qua mưa gió nhậu rượu lòng rồi đi taxi về ngủ, ôi cuộc sống thật tuyệt cú mèo 😋
Nghĩ chiều hôm qua rảnh em cũng hẹn đi làm mét lòng vodka rồi taxi về nhà ngủ. Đang ngủ ngon trong chăn thì điện thoại réo liên hồi nên lại bắt taxi đi. Hic.
Đi rượu bia, một là em đi bộ, hai là taxi cho lành.
Vâng đi nhậu thì kêu taxi cho lành, em ủng hộ. :-bd

khong_co_xe

Xe tăng
Cục bộ quá, chỉ chăm chăm lo phát mỗi mem bơ ngoài nớ, trong ni thì nghe bánh kể :D nhớ đợt tết đổi ngựa lấy bò … cụng cũng chỉ làm ngoài nớ :)

minhmo

Xe cút kít
Binh đoàn phế nhân cày kéo kinh thật :T
Sao ko nhập đoàn phế nhân luôn mà đợi đêm đua trộm àh :T :T :T >:) >:) >:)
Bỏ nghề cày phế lâu rồi, sợ bị đánh đồng với các phế nhân bấn loạn không thánh mõm thì lại chúa phốt :T
Ơ gắt nhỉ. Thánh mõm là gì??? Chúa phốt là sao???

Đang cuối tuần thảnh thơi thư giãn sao cứ thích gây sự với nhau à??? Nói cho mà biết ngoài vụ nhà Khoa lừa đảo bọn em chả liên quan gì nhé. Mà ai làm người đó chịu, chơi với hội được mấy tháng hắn cũng tự dỗi out khỏi nhóm. Còn vụ longlon kia thì xong rồi còn gì.

Mình lớn rồi nói năng cân nhắc suy nghĩ tí đi. Vãi cả phát ngôn. :T :T :T
Thế à, mình tưởng toàn thành viên chủ chốt xây dựng phong trào từ đầu hóa ra toàn anh em thân ai người đấy lo à :D
Còn vụ kia đã thấy gì đâu mà xong với chả không xong, đang định hỏi xem dư nợ có phải ân hạn sang mùa giải sau (VCK U23 hay AFF CUP) mới tất toán được không thôi.
Ko phải chủ chốt. Mà có thân thiết cũng đỡ, thực tế ko phải thân, còn đây việc cá nhân của bạn ý làm thì bạn ý phải chịu trách nhiệm thôi, sao qui chụp cho hội nhóm được.

Nhà Xúc nhờ anh Mò rồi. Để em hỏi lại cho. Mà nếu chưa xong thì anh phải hỏi chứ ko nên dùng từ ngữ xấu xí như thế, em rất ko hài lòng.
Tại ở trên anh tức cái câu đua trộm, đây mà thích đua 24/24 chứ ko cần phải xin phép ai đua vào giờ nào cả :T
Còn đội bên đấy ngày xưa hoành tráng từ hầm ra đến Top dưng cuối cùng chốt được quả lừa rõ to và nổ rõ vang "các anh em vào đây làm chứng cho kèo này của em nhé" xong đến giờ phút này sắp hết Seagame cũng nào thấy bóng em ở đâu ;))
Do đã nhận trách nhiệm chuyển giúp phần thưởng tới tay của hungxu, em cũng chịu khó lội lại các còm liên quan trao đổi qua lại, bắt đầu từ còm #18.938 cụ .Xukthal tag em vào. Em thấy cụ hungxu khá là căng thẳng trong trao đổi với mợ hanoi16 về nội dung này. Trong đó nhiều từ ngữ của cụ hungxu có vẻ cay cú và công kích cá nhân.
Cá nhân em và cụ hungxu quen biết nhau và từng trò chuyện, nhậu với nhau cả ở trong HCM và Hà Nội. Em thấy cụ hungxu là người nhẹ nhàng, tình cảm, nói năng khéo léo, cân nhắc chứ không như những từ ngữ em quất lại ở trên. Có lẽ nào nick hungxu bị hack hoặc đang bị ai đó lái hộ?
Từ khi em mở thớt "Tìm người thắng cuộc trong dự đoán tỉ số Sea Games 31"đã tag nick hungxu vào nhiều lần nhưng chưa thấy phản hồi.

Với cụ hungxu em có thể bốc điện thoại gọi xác nhận ngay và luôn. Nhưng trên tinh thần "Vui là chính..." em muốn cụ hungxu xác nhận đã tham gia và thắng trong games tại thớt trên.

Nhân dịp này em xin gửi bức ảnh có em và các cụ Ofer khu vực Sài Gòn ọp trong đó từ năm 2016, kẻo các cụ mợ lại bẩu em chém. :D
Bức ảnh này đã được sử dụng cùng hàng chục bức khác trên OF, trong câu chuyện em kể về chuyến giao lưu với các Ofer Sài Gòn và khu vực phía nam, nên không vấn đề gì về bản quyền. :D
Cụ hungxu đeo kính, ngồi phía ngoài, bên phải ảnh.

Chỉnh sửa cuối:

minhmo

Xe cút kít
Cục bộ quá, chỉ chăm chăm lo phát mỗi mem bơ ngoài nớ, trong ni thì nghe bánh kể :D nhớ đợt tết đổi ngựa lấy bò … cụng cũng chỉ làm ngoài nớ :)
Ô, thể trong đó không được chia chác gì hả cụ? Đề nghị cụ làm cái đơn kiến nghị sớm.:))

hanoi16

Xe tăng
Có lẽ cụ Xu choáng ngợp bởi sự vui vẻ, nhiệt tình dễ thương của mợ váy đỏ đối diện, gặp em là em của Nở nên hơi căng thẳng bác Mò ạ :D
Tuy nhiên sau đó thấy áo em cũng màu đỏ nên tinh thần dịu lại :))

minhmo

Xe cút kít
Phím mà cụ ko gọi e :T
Ồ, em quên mất cụ đã giúp em luận đề sau 18h30 của 18 trận thua liên tiếp. =))
Vụ trao thưởng này em sẽ gửi giấy mời đến cụ sớm nhất khi có kết quả.:-bd

minhmo

Xe cút kít
Có lẽ cụ Xu choáng ngợp bởi sự vui vẻ, nhiệt tình dễ thương của mợ váy đỏ đối diện, gặp em là em của Nở nên hơi căng thẳng bác Mò ạ :D
Tuy nhiên sau đó thấy áo em cũng màu đỏ nên tinh thần dịu lại :))

Vãi quả chân dung của mợ, có lẽ vì nó mà cụ Hùng Xu tăng xông.:))

.Xukthal

Xe container
Do đã nhận trách nhiệm chuyển giúp phần thưởng tới tay của hungxu, em cũng chịu khó lội lại các còm liên quan trao đổi qua lại, bắt đầu từ còm #18.938 cụ .Xukthal tag em vào. Em thấy cụ hungxu khá là căng thẳng trong trao đổi với mợ hanoi16 về nội dung này. Trong đó nhiều từ ngữ của cụ hungxu có vẻ cay cú và công kích cá nhân.
Cá nhân em và cụ hungxu quen biết nhau và từng trò chuyện, nhậu với nhau cả ở trong HCM và Hà Nội. Em thấy cụ hungxu là người nhẹ nhàng, tình cảm, nói năng khéo léo, cân nhắc chứ không như những từ ngữ em quất lại ở trên. Có lẽ nào nick hungxu bị hack hoặc đang bị ai đó lái hộ?
Từ khi em mở thớt "Tìm người thắng cuộc trong dự đoán tỉ số Sea Games 31"đã tag nick hungxu vào nhiều lần nhưng chưa thấy phản hồi.

Với cụ hungxu em có thể bốc điện thoại gọi xác nhận ngay và luôn. Nhưng trên tinh thần "Vui là chính..." em muốn cụ hungxu xác nhận đã tham gia và thắng trong games tại thớt trên.

Nhân dịp này em xin gửi bức ảnh có em và các cụ Ofer khu vực Sài Gòn ọp trong đó từ năm 2016, kẻo các cụ mợ lại bẩu em chém. :D
Bức ảnh này đã được sử dụng cùng hàng chục bức khác trên OF, trong câu chuyện em kể về chuyến giao lưu với các Ofer Sài Gòn và khu vực phía nam, nên không vấn đề gì về bản quyền. :D
Cụ hungxu đeo kính, ngồi phía ngoài, bên phải ảnh.

View attachment 7139072
Chọn TT ko sai rồi \m/ Cụ rất nhiệt tình và nắm vững thông tin.

Chỉnh sửa cuối:

hanoi16

Xe tăng

.Xukthal

Xe container

minhmo

Xe cút kít

hanoi16

Xe tăng
Trạng thái
Thớt đang đóng