[Funland] Tìm người thắng cuộc trong Dự đoán tỉ số Sea Games 31

Trạng thái
Thớt đang đóng

RosemaryCherry

Xe container
Buổi trưa có vẻ đường vắng, thêm luống nữa xem sao :))

RosemaryCherry

Xe container
Random mà ko có txc oishivn giảm nhiệt bao nhiêu :))

Ba Ngơ

Xích lô
Thưa các cụ các mợ.
Như vậy, kể từ khi em mở thớt: Tìm người thắng cuộc trong dự đoán tỉ số Sea Games 31 đến nay đã tròn 48 giờ.
Theo cụ .Xukthal thì người chơi kèo dự đoán cùng là cụ hungxu. Kết quả cụ hungxu đã thắng cuộc.
Tuy nhiên đó chỉ là lời kể lại của cụ .Xukthal, nên em muốn xác định lại xem có phải cụ hungxu tham gia dự đoán và thắng cuộc hay không?
Bình thường thì không sao, nhưng đại dịch covid đã để lại những hậu quả khôn lường. Hậu covid có những người biểu hiện khó thở, ho, mệt...kéo dài. Nghiêm trọng hơn có người ăn rồi bảo chưa ăn, mua xăng quên trả tiền, hoặc chả mua gì cũng trả tiền... :))
Chính vì vậy, để cho mọi cuộc chơi đều vui vẻ, công bằng và minh bạch, em mở thớt này mong sự xác nhận thắng cuộc của cụ hungxu. Nếu đúng thì mời cụ lĩnh phần thưởng, trong sự chứng kiến của các cụ mợ đã và đang là kèo thủ đồng hành cùng bóng đá Việt Nam. Đồng thời, phần thưởng mà cụ .Xukthal nhờ em trao gửi là đúng và thể hiện sự đàng hoàng, uy tín tại các cuộc chơi ảo mà thật trong cộng đồng OF.:-bd
Quả là đời không phải như mơ, chứ đừng nói ở cõi mạng, đã thế hậu covid quả thật nặng nề. Đến giờ này em kết luận cụ .Xukthal đã trong tình trạng nhớ nhớ, quên quên nên quyết tâm làm người thua cuộc. Hoặc có thể trong lúc trà dư tửu hậu online, hai cụ trò chuyện với nhau về đề tài bóng đá, nhưng sau đó cụ hungxu cũng bị hậu covid nên quên chuyện này, bởi vậy không xác nhận thắng cuộc và nhận phần thưởng.:D
Vậy em xin trả lại phần thưởng cho cụ .Xukthal để kịp thời gian chuẩn bị buổi tổng kết vào trưa thứ 7 ngày 28/5/2022.
Hẹn các cụ mợ tại buổi tổng kết rút kinh nghiệm Chương trình dự đoán tỉ số Sea Games 31 ăn theo chương trình trên OF.
Thế mới phải mở hội nghị :T
Không bác, bác đọc kết luận:
(Vậy em xin trả lại phần thưởng cho cụ .Xukthal để kịp thời gian chuẩn bị buổi tổng kết vào trưa thứ 7 ngày 28/5/2022.)
Sẽ thấy sao em thắc mắc, lão Mò "thiến xót" khi không đưa mốc thời gian vào đầu bài viết. Theo em được biết thì từ khi mở thớt này đến nay bác Hungxu chưa truy cập diễn đàn, vậy sao đã kết luận như trên. Còn họp để đưa ra phương án thì em sẽ ủng hộ luôn ;)

.Xukthal

Xe container
20 phế mỗi phế 100K :> Ko hạn chế số lượng/Xe

RosemaryCherry

Xe container
Không bác, bác đọc kết luận:
(Vậy em xin trả lại phần thưởng cho cụ .Xukthal để kịp thời gian chuẩn bị buổi tổng kết vào trưa thứ 7 ngày 28/5/2022.)
Sẽ thấy sao em thắc mắc, lão Mò "thiến xót" khi không đưa mốc thời gian vào đầu bài viết. Theo em được biết thì từ khi mở thớt này đến nay bác Hungxu chưa truy cập diễn đàn, vậy sao đã kết luận như trên. Còn họp để đưa ra phương án thì em sẽ ủng hộ luôn ;)
Chắc phải họp trù bị nhiều phiên mới chốt được phương án bác ạ. Còn ko cứ cưa đôi cho em với bác Mò làm con vietlot hay đi gieo cấy nếu thắng cho vào quỹ còn thua coi như luyện lại môn số học bác nhỉ :))

mèo lang thang

Xe buýt
Mèo được cấp qua.ta à. Sao hôm trước em cũng pót ảnh đẹp thế này mà ko được L-) L-) L-)

Screenshot_20220523-095133_Samsung Internet.jpg
Chắc là tín dụng của em cao, mà ảnh của Rose có watermark, nếu watermark là quảng cáo thì cũng phải chú ý, ảnh em có nếu có các dòng chữ, phù hiệu, watermark em đều delete hết, lỡ nó quảng cáo cho site nào đó phức tạp hơn thì sẽ bị coi là phạm quy.

RosemaryCherry

Xe container
Chắc là tín dụng của em cao, mà ảnh của Rose có watermark, nếu watermark là quảng cáo thì cũng phải chú ý, ảnh em có nếu có các dòng chữ, phù hiệu, watermark em đều delete hết, lỡ nó quảng cáo cho site nào đó phức tạp hơn thì sẽ bị coi là phạm quy.
Em thử thả ảnh quần đen ko quảng cáo xem nhé :D

Trạng thái
Thớt đang đóng