Tìm người THÂN

Ôi cụ nghĩ đơn giản thế thôi, nêu con cái đều khá giả, trưởng thành và có hiểu biết, chứ k thì tranh nhau tài sản, đâm chém nhau ấy chứ. Ông bác e sắp chết có cô con gái về nhận con mà loạn cả nhà, ng chết cũng khổ, ng sống cũng khổ, mà đó là con gái nhé, con trai phức tạp hơn.
Roanh nhân nhìn đâu cũng thấy tiền bạc nhỉ.
Người ta tìm đc bố, thấy bố ở căn nhà cũ quá nên cất cho bố căn nhà mới. Anh em túng thiếu anh này lại cho tiền xây nhà mua xe... :))

Ôi cụ nghĩ đơn giản thế thôi, nêu con cái đều khá giả, trưởng thành và có hiểu biết, chứ k thì tranh nhau tài sản, đâm chém nhau ấy chứ. Ông bác e sắp chết có cô con gái về nhận con mà loạn cả nhà, ng chết cũng khổ, ng sống cũng khổ, mà đó là con gái nhé, con trai phức tạp hơn.
Ông bác này có đàn con hư.

Thắng Formosa

Xe tăng
Bác lái xe đa tình quá :D

Kµ.Çòi

Xe buýt
Ủn giúp Cụ 1 tay.
Ảnh nét thế này thì E nghĩ cũng sớm tìm được thôi.
Cụ nên up thêm lên 1 số trang/nhóm trên FB.
Nhưng nội dung đại loại là: tìm người thân (chú/bác)... cho dễ.
Và cũng đỡ ảnh hưởng đến cuộc sống hiện tại.

kubi82

Xe điện
Cụ đăng lên face vào các trang của Hải Dương và Hưng Yên cho khoanh vùng thông tin dễ hơn.

fanmu1234

Xe container
Cụ tìm vào nhóm fb về rao vặt của các huyện trong 2 tỉnh HD-HY là ra. Giờ già rồi có thể con cháu cụ Hùng hoặc Hưng sẽ nhận được thông tin.
Dễ thôi.

Ông con lạc bố cứ vào facebook Hải Dương -Hưng Yên bảo rằng con bây giờ giàu lắm, tài sản cả nghỉn tỳ, muốn tìm lại bố để chăm sóc bố, các con khác mẹ của bố cũng sẽ được cho tặng cho ít vốn làm ăn, ai có thông tin thì được tặng 100 củ, thế là người tìm đến nườm nượp.

Mít tố nữ

Xe tăng
Em hơi cực đoan trong truyện tình cảm. Nếu là em, em sẽ không bao giờ đi tìm bố.
Mọi việc người ta làm đều có lý do. Nếu đã chọn lặng lẽ xa nhau như thế thì cứ để yên cho số phận an bài.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Ủn giúp cụ đồng hương .
Em có thằng bạn cũng theo mẹ ra hải dương sống rồi mất liên lạc với bố , bố ở BĐ 1 mình đau đáu tìm con . Nhớ rõ địa chỉ ở HD mà cũng hên gia đình không thay đổi địa chỉ sau nhiều năm , thế là bà già em mới đánh liều viết 1 bức thư gửi ra địa chỉ ở HD thế mà may mắn giúp được họ đoàn tụ khóc hết nước mắt.

daiyentrang

Xe tải
Em biết trường hợp con sinh 83 về tìm bố, mà giống bố như in í
thế mà ông bố chối bằng được :)
bảo anh nhầm rồi
rõ khổ, con chỉ cần nhận bố, nhận họ hàng thôi chứ k cần gì cả
nhưng bố vẫn say NO :)
đành ra về trong tức tưởi

xukthal

Xe lăn
lái xe chở Xăng-Dầu Bắc – Nam. (Cháu nó kể lại: nghe chú nói ở Hải Dương cũng không rõ nữa tên là Hùng Phi trước kia lái xe kamax vào Bình Định gặp mẹ sinh ra con cách đây khoảng 25 năm chú con nhớ lúc đó lái xe là 29E_55_37)

Sau một thời gian chung sống (ảnh cháu chụp cùng bố) thì ông trở ra Bắc và không quay lại (không rõ nguyên nhân).
Ca này em gặp nhiều với cc lái xe tải đường dài ạ L-)L-)L-)

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Đi tới đâu là xúc tới đó phỏng cụ ;))
Bộ đội ngày trước nữa .
Em có ông bác đại tá mất lâu rồi , đợt mất có 2 mẹ con tới nhận bố mừng muốn chết . Giờ gia đình quá vui luôn .

Đoàn viên thì lại có một gia đình tan nát. E thì nghĩ những mối quan hệ này k nên tìm kiếm. Nói chung là không phải người trong cuộc thì cũng khó nói thật, nhưng thật sự là nên rút kinh nghiệm vui chơi đừng để lại hậu quả như này. Nếu là trẻ lạc cơ thì e rất ủng hộ tìm, nhưng đây theo e hiểu là con ngoài giá thú. Có gì k phải mong cụ chủ bỏ qua ạ.
Đúng là trường hợp này thì xác xuất cao là con ngoài giá thú.Tuy nhiên thì trường hợp này thì có gì mà tan nát đâu ạ. Ô chú kia có còn sống thì cũng thập thò lên xe đi về chốn tiêu diêu.
Cái chính là tìm được người cha, dù sao thì cũng là huyết thống mà.

xukthal

Xe lăn
Các bác lx tải đường dài có nhiều đk thuận lợi cặp bồ:
- Thời gian ko bó buộc, cũng lx đường dài nhưng nếu là lái xe khách thì ko đa tình đa thê được đâu vì phụ thuộc vào khách.
- Lấy của nàng miền xuôi nuôi nàng miền ngược vì thế thường ko tốn kém về kinh tế thậm chí ăn ra: Cứ đến địa phương nào thì mua sản vật của địa phương đó xong sang địa phương khác giao cho cô gái ở đó bán kiếm lời :)) Đàn bà thường bị dụ bởi các món lợi trước mắt :D
- Thông tin chả ai quản lý nên khó truy tìm :D Dẫn tới ko bị đổ bể ...

agrimeco

Xe lăn