[Funland] Tìm người lạ

MuathuHN252

Xe cút kít
Để lát em chộp lại xong mợ qua đánh dấu xem quả nào thì kí vào đàng hoàng nha để em ship?=))
Em qua oánh dấu á. Thế e bê xừ về luôn khỏi ship. Ah e có ý thế này, cụ cứ chở tất sang nhà e, e lấy bn xong chỗ còn lại cụ chở về nhé

wavers84

Xe buýt
Đã lâu lắm rồi nay em mới có thời gian ngồi cf
Tạm quên công việc bộn bề cuối năm, trong cái rét cắt da cắt th.ịt, em co ro ngồi một mình trong góc quán.
Đang miên man ngồi ngắm từng người hối hả đi qua đường, thì có cụ lại hỏi em có phải là thành viên của otofun không? Em trả lời vâng trước em cũng hay vào đó chém gió. Cụ ấy chỉ trả lời rất vui được gặp mợ. Cốc cf hôm nay em mời mợ.
Rồi cụ ấy đi, làm em bâng khâng cả buổi, cụ ấy cũng đẹp zai phết ạ. Tiếc quá em chưa kịp xin sđt cụ ấy. Em lên đây để tìm cụ ấy, nếu cụ đọc được thớt này thì ib em nhé =))
lâu lâu lại thấy bài mợ Tàn, mãi chưa có ng nâng khăn sửa túi ah mợ, cả mợ Thoa Trịnh nữa

buidoimiennui

Xe điện
Các cụ OF hay ngồi cafe ở đâu để em phi ra ngồi với, tìm kiếm cơ hội được gặp 1 cụ OF đẹp zai giống mợ thớt ;))
Các cụ ấy hay ngồi cafe ở La Terrasse 15 Ngô Quyền mợ nhé!

Nhimtiu

Xe container
Em qua oánh dấu á. Thế e bê xừ về luôn khỏi ship. Ah e có ý thế này, cụ cứ chở tất sang nhà e, e lấy bn xong chỗ còn lại cụ chở về nhé
Năm nay em thấy quả k nhiều lắm hôm qua em cũng đc cho ít bưởi. Cây nhà em k chăm nên quả ăn đc nhưng k ngon mọng như hàng chuẩn:

xukthal.

Xe lăn
Oản chả giống oản, xôi chả giống xôi :-ss:-ss

tazan_90

Xe tăng
Đã lâu lắm rồi nay em mới có thời gian ngồi cf
Tạm quên công việc bộn bề cuối năm, trong cái rét cắt da cắt th.ịt, em co ro ngồi một mình trong góc quán.
Đang miên man ngồi ngắm từng người hối hả đi qua đường, thì có cụ lại hỏi em có phải là thành viên của otofun không? Em trả lời vâng trước em cũng hay vào đó chém gió. Cụ ấy chỉ trả lời rất vui được gặp mợ. Cốc cf hôm nay em mời mợ.
Rồi cụ ấy đi, làm em bâng khâng cả buổi, cụ ấy cũng đẹp zai phết ạ. Tiếc quá em chưa kịp xin sđt cụ ấy. Em lên đây để tìm cụ ấy, nếu cụ đọc được thớt này thì ib em nhé =))
á hình như mợ tàn năm 2019 có hẹn ucf ở Đà nẵng đúng ko nhỉ,lâu quá ko thấy mợ.