[Cần mua] Tìm mua vợt bóng bàn ở Đài Loan

unincon

Xe máy
Em đang đi công tác ở Đài Loan ít hôm, em muốn tìn mua cốt vợt bóng bàn Lin Yun Ju, bác nào biết cho em ít thông tin. Em xin cảm ơn!

FANVIST

Xe tăng
Đây là 1 model của Butterfly, đặt tên theo tên của vận động viên Lin Yun Ju của Taiwan, cụ tìm hệ thống phân phối của Butterfly là ra, ở Việt Nam thì cốt vợt này có giá hơn 6 triệu, cụ xem mua ở bên đó rẻ đc gơn nhiều ko chia sẻ lên đây cho các vợt thủ tham khảo.

one

Xe điện
Cụ ở thành phố nào? Nếu ở Đài Bắc thì cụ tìm đến 1 trong 2 shop chuyên đồ bóng bàn trong hình dưới, rồi hỏi 林昀儒系列桌球拍 (cụ cứ chìa chữ cho người ta đọc là được).

Đây là web của một shop đồ thể thao ở khu vực trường NTU có hàng, cụ ở gần thì chạy qua xem, địa chỉ nó ở cuối trang, ngay dưới dòng địa chỉ mail.

Chỉnh sửa cuối:

unincon

Xe máy
Cụ ở thành phố nào? Nếu ở Đài Bắc thì cụ tìm đến 1 trong 2 shop chuyên đồ bóng bàn trong hình dưới, rồi hỏi 林昀儒系列桌球拍 (cụ cứ chìa chữ cho người ta đọc là được).

Em đang ở Đài Bắc, tối em thử đến xem. Cảm ơn cụ nhiều!

tranmanhha

Xe điện

Đây là web của một shop đồ thể thao ở khu vực trường NTU có hàng, cụ ở gần thì chạy qua xem, địa chỉ nó ở cuối trang, ngay dưới dòng địa chỉ mail.
Em thích đồ Đài loan. Nhất là đồ cơ khí, máy cầm tay, công cụ, dụng cụ.
Có cách nào mua đồ ở shop Đài loan, giống như mua đồ Trung quốc trên shopee, mợ bảo em với. Em cảm ơn.

one

Xe điện
Em thích đồ Đài loan. Nhất là đồ cơ khí, máy cầm tay, công cụ, dụng cụ.
Có cách nào mua đồ ở shop Đài loan, giống như mua đồ Trung quốc trên shopee, mợ bảo em với. Em cảm ơn.
Em nghĩ TQ làm quy mô số lượng lớn lại có biên giới trên bộ với mình nên người mình mới dễ mua online ship về kiểu Shopee, chứ ĐL là đảo mà dân số ít nên sản phẩm và số lượng giao dịch hẻo lắm, không hạ được chi phí logistic kiểu đấy đâu cụ ạ. Nãy em tìm thông tin vợt bóng bàn cho cụ chủ cũng thấy link Shopee với Rakuten đuôi .tw, nhưng chắc chỉ dùng được theo kiểu nhờ ai ở bên đó mua và nhận ship hộ rồi xách tay về thôi.