Tìm mua mặt gương chiếu hậu ngoài Focus 1.8 Hatchback 2010

ung_dung_tu_tai

Xe tăng
Mặt gương Focus là gương thường, không phải gương lồi, cụ ra hàng kính bảo nó cắt cho, nhìn y chang luôn
Đơn giản là cụ đi mua 2 cái mặt gương của xe 7 chỗ nào đó, hoặc loại 4 chỗ khác to hơn cái gương của cụ ( chắc chắn rẻ thôi, không đắt như của ford) rồi mang ra thợ cắt kính cắt cho vừa bằng cái của cụ. Nên cắt đều theo viền xung quanh. Như thế vừa y chang vừa đảm bảo đúng lả gương hậu oto này, rẻ này, nếu là gương lồi thì tiêu điểm cũng bị lệch tẹo nhưng chắc không ảnh hưởng nhiều lắm đến góc nhìn

Co_Ga_Khoai

Xe máy
@khottabit: Em đang hỏi thêm, không có đành phải theo phương án của cụ, nhưng mà điên lắm x-(.

Gọi bảo hiểm thì không được rồi vì giá trị nhỏ.
Bác mua cả bảo hiểm mất cắp à? Em mua của PVI thấy bảo chỉ bảo hiểm thân vỏ, tai nạn va quệt vỡ có chứng minh thôi, chứ mất cắp mặt gương thế cũng ko đc bảo hiểm.

Các bác cho em hỏi luôn là FF có chỗ nào lắp được cái bảo hiểm mặt gương bằng inox chống mất cắp không nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

nam_vnb

Xe máy
Website
worldmap.harvard.edu
Em đã tìm lại được gương rồi, mua lại tại một cửa hàng nội thất đồ chơi oto ở Hải Phòng, hãng không bán nhưng các bác ấy có nhiều các loại gương xe Ford mới kinh :))

@Co_Ga_Khoai: Vâng, em mua bảo hiểm Liberty, có mua bảo hiểm mất cắp bộ phận.

Alkala

Xe buýt
Em cũng vừa bị vặt mất đôi gương focus 1.8AT 2009, vào Hà Nội Ford thì cũng được cậu cố vấn phụ tùng bảo là hơn 3 củ/chiếc (gương điện), em hỏi đi hỏi lại có gương cơ không (vì xe em là gương cơ) thì chú cố vấn phụ tùng bảo ko ở đâu có vì ko nhập về8-x, sau đó em ra ford Thăng Long (Láng Hạ) thì lại bảo có và lắp luôn (mất hơn 2 củ/chiếc). Chán cho Hà Nội Ford :(

songvedem

Xe tăng
Em cũng vừa bị vặt mất đôi gương focus 1.8AT 2009, vào Hà Nội Ford thì cũng được cậu cố vấn phụ tùng bảo là hơn 3 củ/chiếc (gương điện), em hỏi đi hỏi lại có gương cơ không (vì xe em là gương cơ) thì chú cố vấn phụ tùng bảo ko ở đâu có vì ko nhập về8-x, sau đó em ra ford Thăng Long (Láng Hạ) thì lại bảo có và lắp luôn (mất hơn 2 củ/chiếc). Chán cho Hà Nội Ford :(

G ương điện là điều khiển mặt gương bằng điện hay gập điện. "Phần lớn" Focus chỉ là mặt gương điều khiển điện. Trước đây HN FOrd báo giá Đôi gương FOcus xịn giá cỡ 6,5 tr đến 7 Tr. Mua hàng tầu chỉ có 2 tr 1 đôi. HN Ford bán đắt quá nhỉ
p.s . năm kia thấy có cụ bẩu gương Altis là 18 tr tại Mỹ Đình

Chỉnh sửa cuối:

sangoto

Xe tải
Em mới tậu một em Ford Focus 1.8 hatchback 2010 được hơn 3 tháng. Đêm qua đi về nhà muộn quá nên để xe ở ngoài đầu ngõ (khu nhà em nhiều người cũng để dưới ngõ), sáng ra mấy xe bay mặt gương chiếu hậu ngoài, trong đó có xe em x-(. Em hỏi bạn bên Ford Hải Phòng cũng không có, tìm mấy của hàng ngoài cũng không ăn thua. Các bác có thông tin về địa chỉ bán xin tư vấn. Em ở Hải Phòng - Quảng Ninh - Hà Nội.

Xin cám ơn.
Cụ lần sau cẩn thận ah. Bên em có hàng hịn tháo xe từ nước ngoài về giá hợp lý. Các cuj ra chợ lại tiếp tay cho phường trộm cướp ah. Save 0963005 hai ba bốn and call

kars

Xe tải
em thấy cực cho các bác dùng xe quá! mua được xe rồi nhưng dịch vụ theo xe còn là cả một vấn đề! nếu các cụ trong of có việc gì liên quan đến phụ tùng thay thế! để thuận tiện các cụ cứ ới em ạ 0977.488.671 em mong được phục vụ các cụ ạ. em CHUYÊN PHỤ TÙNG FORD Ạ

darkcat

Xe buýt
em thấy cực cho các bác dùng xe quá! mua được xe rồi nhưng dịch vụ theo xe còn là cả một vấn đề! nếu các cụ trong of có việc gì liên quan đến phụ tùng thay thế! để thuận tiện các cụ cứ ới em ạ 0977.488.671 em mong được phục vụ các cụ ạ. em CHUYÊN PHỤ TÙNG FORD Ạ
Cụ có tấm lót lắp capo chống nhiệt và ồn cho HB 2.0s 2008 ko cụ?