Tìm lớp học chụp ảnh

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Em cũng đi học phát :69::69::69: dạo này chả có lý do để được uống bia :102::102::102:
Em ra khỏi nhà cũng ko được chứ nói gì đến (b) .... hic :'(
Em đã có một cậu em rồi, cần hai bác nữa. Cụ nào máu thì để lại tên và số điện thoại lại đây, chiều mai phi qua lớp bác Lại Hiển giao lưu, rồi hỏi cụ thể hơn.
Lớp của bác Hiển chắc là không học ở Hùng Nhường nhỉ! :^) Em e là học hơi bị khó input nhờ...

Plan2012

Đi bộ
Chiều qua em vừa đăng kí với bác Hiển xong, em là chiến sỹ số 4, dự kiến tuần sau đủ khoảng 5-6 chiến sỹ là khai giảng, học khoảng 20 buổi cả lí thuyết và đi thực tế, học vào tất cả các buổi chiều trong tuần, học phí 900K cho người thường và 1,2T cho doanh nhân. Em ngồi nói chuyện với cụ mất khoảng gần 2 tiếng và xem ảnh của cụ, ngắn gọn chỉ một câu : Đã giỏi chụp ảnh thì khó giỏi kiếm xiền lắm, và ảnh đẹp thật. Bác nào thích học kiểu qui củ thì pm cho em để lấy liên lạc.:101:

Chiều qua em vừa đăng kí với bác Hiển xong, em là chiến sỹ số 4, dự kiến tuần sau đủ khoảng 5-6 chiến sỹ là khai giảng, học khoảng 20 buổi cả lí thuyết và đi thực tế, học vào tất cả các buổi chiều trong tuần, học phí 900K cho người thường và 1,2T cho doanh nhân. Em ngồi nói chuyện với cụ mất khoảng gần 2 tiếng và xem ảnh của cụ, ngắn gọn chỉ một câu : Đã giỏi chụp ảnh thì khó giỏi kiếm xiền lắm, và ảnh đẹp thật. Bác nào thích học kiểu qui củ thì pm cho em để lấy liên lạc.:101:
Sao lại có sự phân biệt dư lày hả kụ? Thế doanh nhân thì có ưu đãi j hơn mà học phí lại đắt hơn? Được "sư phụ" truyền thêm bí kíp riêng à? *-)

FeRAM

Xe điện
Hay quá, cụ đi học thì cho em đi theo hôm thực hành. Nghe bác Hiển này khẩu công mới sướng này, :21:

anhsang111

Xe buýt
Hic hic. Nhìn lớp học này em thèm quá. Nhưng dạo này bận quá ko học đc. Các bác nào như em thì có thể đặt gạch học khóa sau nhé.

Mong các bác học khóa này nhanh lên tay, có gì hay hay thì chia sẻ với anh em nhé.

Chúc các bác thành công.

quangdzung

Xe điện
Hay quá, cụ đi học thì cho em đi theo hôm thực hành. Nghe bác Hiển này khẩu công mới sướng này, :21:
Khẩu công thì phải là bác Huyến. Nghe 10 phút thì quay con niềng niệng:21: