[Funland] Tìm lại người xưa ???

tony.nguyen

Xe tải
Cháu thì nhiều người xưa giờ không biết tìm ở đâu

trantienlc

Xe buýt
A ở lai châu đây e cho a tên e nó học trường gì khóa bao nhiêu? A tìm cho

tourguide

Xe buýt
cụ này giống em, đồng cảm cùng cụ

dũng mập

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Nhà em nó ở Mường So, anh trai em nó làm kiểm lâm nên đến đó hỏi là biết liền cụ ạ.
Mường so à....thế chắc cụ đã đi qua cây cầu qua suối vào buổi chiều tà rùi....ánh nắng và cảnh vật buổi chiều đẹp thật.E đã đi mường so bắt mò cá và nhậu vài lần rất tiếc giờ e ko lên đấy nữa ko e sẽ hỏi đc thông tin cho cụ ngay.
G/L.

xe ngua go

Xe buýt
Tình chỉ đẹp khi còn dang dở các cụ nhỉ.

hoanghaihd

Xe tải
A ở lai châu đây e cho a tên e nó học trường gì khóa bao nhiêu? A tìm cho
Em nó ra trường được 4 năm nay rồi cụ ạ

Mường so à....thế chắc cụ đã đi qua cây cầu qua suối vào buổi chiều tà rùi....ánh nắng và cảnh vật buổi chiều đẹp thật.E đã đi mường so bắt mò cá và nhậu vài lần rất tiếc giờ e ko lên đấy nữa ko e sẽ hỏi đc thông tin cho cụ ngay.
G/L.
Em đã lên đấy bao giờ đâu cụ ơi.

nhadatuytin

Xe container
nên quá đi chứ cụ
dù ko tìm lại đc người xưa hoặc người xưa đã lấy chồng thì cũng cho cụ sự trải nghiệm ạ.
Là ĐO em nghĩ đã nói là phải làm ạ, sau này cũng ko có gì phải hối hận

hainguyenhanoi

Xe buýt
Em nó ra trường được 4 năm nay rồi cụ ạ

Em đã lên đấy bao giờ đâu cụ ơi.
4 năm thì dự E nó năm nay 26. Phượt thì cụ có thời gian cứ đi thôi, trải nghiệm. Nếu quyết tâm tìm thì chẳng cần Phượt cụ vẫn tìm được, qua bạn bè, trường đại học, vv. Nếu vẫn còn day dứt, cụ thẳng tiến sau khỏi lăn tăn.

alex_beo

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em cũng gần gần như cụ , nàng đã lấy chồng cách đây 5 năm mà vẫn lưu luyến khó quên quá .

xuanha_ng

Xe điện
nên đi cho biết nếu cụ máu. Em từng ngồi xe tải vào vinh, mượn bạn xe viva lướt đi Hương Sơn, Hà Tĩnh, Sơn Mỹ, Sơn Trung. Gần đường mòn HCM. Em cứ tưj đi tự tìm thôi. Vào chỉ xac nhận có yêu kô, hay như nào. Người cũ cuả em làm osin cho cô chú, trông quán nét. Em chát thấy xinh nên mê mẩn nhưng do xa quá nên cung ngại. Sau đó co chú cho e nó đi học TC Tin ở Đội Cấn, học xong lằng nhằng 1 thời gian e nó về quê. Sau đó nói chia tay. Bực mình em chay một chuyến vào Hà Tĩnh, thì ra em thấy minh dập dình nên e hoảng, về nhà nhận ngay đám khác. OK mừng em HP. Trên đg vê e vẫn nhắn tin cho quyết định lại nhưng em ấy bảo thôi. Tiếc là chỉ hái đào chưa trồng lại cây

xuanha_ng

Xe điện
giờ vẫn liên lạc hẹn ra đây để trồng lại cây cho em nó.

thanhnt

Xe hơi
Website
www.denchieusang.com
Làm chuyến đi Cụ, mất gì đâu, các chính là cho lòng mình thanh thản , nếu ko cứ để trong lòng nó cũng khó chịu

vuongnq

Xe hơi
thôi thì cứ du lịch bụi 1 chuyến cho thỏa tâm nguện cụ ah

HA SONG DANH

Xe hơi
Ngày xưa em làm ngoài HN, e nó thì đang là sinh viên. Tình cờ quen nhau rồi yêu nhau. Yêu nhau 3,4 năm trời thì e chuyển công tác. Đúng như người ta nói : xa mặt cách lòng, hai đứa cứ dần xa nhau rồi chia tay. Buồn quá cụ ạ.
Tính ra đã chia tay nhau 4 năm rồi đó, sau đó em vào Đà Nẵng, e nó thì về quê ở Lai Châu. Nặng lòng lắm mà đành buông tay nhau các bác ạ.
E giờ vẫn đang độc thân, em nó thì ở xa nên cũng mất thông tin về nhau mấy năm nay rồi. Thế nhưng không biết sao đêm qua ngủ tự nhiên e mơ mộng. E mơ mình đi phượt lên Phong Thổ - Lai Châu ( quê em nó ). Rồi cứ 1 mình lang thang và tình cờ gặp lại em. Bao nhiêu cảm xúc dâng trào và chợt giật mình tỉnh giấc. Từ lúc đó cứ nghĩ vu vơ mà ko ngủ nổi nữa.
Các cụ cao nhân lăn lộn tình trường cho em vài lời khuyên được không? Em có nên phượt 1 chuyến lên đó để tìm lại người xưa ko ạ?
EM ĐÃ từng phượt cụ chủ à, 10 năm chứ không fai 4 năm.cũng từ 1 giắc mớ. đắn đo mãi ròi phượt luôn.... đúng là như đi làm spam....
cứ đi cho thỏa lòng... về có vướng bận hay thỏa thê thì cũng lấy đó để mà vui mà buon...nam nhi đừng để cái yếu ớt trong lòng làm nhut nhuệ khí,,,,,
.....gai thaí mà xinh như cụ nói thì giờ yên bề rồi.....