[Funland] Tìm khóa học Tiếng Anh cho người đi làm

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Em học Tiếng Anh giao tiếp trước sau đó mới học chuyên ngành có được ko các bác? Hiện em đang ở HN thôi.
Tiếng Anh chuyên ngành cụ sẽ không cảm thấy khó khăn lắm đâu. Dân khối A kiểu gì cũng có cách. Cái chính là cụ hiểu chuyên ngành cụ đang làm thì học tiếng sẽ dễ hơn nhiều!

Cảm ơn bạn Linh.
Khá rõ ràng và thẳng thắn.

Linh có lớp cho Người đi làm cần nâng cao không.
Tôi ở mức có thể xem phim đơn giản được, nghe BBC được (nếu đã biết chủ đề).
Chém gió tàm tạm.
Giờ muốn học Listening + Speaking là chính.

Linh có lớp tương tự phù hợp??
Số lượng học viên / lớp??
Học phí, tất nhiên?
Chào anh,
Cảm ơn anh đã quan tâm. Linh chỉ thích làm việc và muốn tiết kiệm thời gian cho Linh và cho mọi người nên cũng không muốn thông tin không rõ ràng để không phải bận tâm điều gì cả. Mọi thông tin cần rõ ràng để mọi người có thể dễ dàng định hướng.

Về việc của anh, Linh có thể dạy nhóm, nhưng thông thường để gom được nhóm có trình độ ổn định như vậy rồi thì sẽ khá mất thời gian, nhưng lớp 2 người thì có bắt đầu lớp được ạ. Hoặc Linh có thể dạy 1 - 1 với anh để hướng dẫn riêng.

Đối với lớp 1 -1, mức độ như thế nào, và mong muốn của anh đến đâu, Linh sẽ mong muốn được trao đổi với anh để hiểu hơn. Thông thường những lớp học 1 - 1 thì tính cá nhân hoá rất cao, lộ trình chỉ dành riêng cho một người nên Linh chưa trả lời anh được lúc này.
Linh có thể hẹn nói chuyện với anh để hiểu thêm, từ đó có thể trao đổi lộ trình dạy cho anh, hoặc Linh có thể tư vấn hỗ trợ anh việc tự học.
Linh sẽ nhắn tin cho anh ạ.
Thân mến
Linh

TamMao2612

Xe buýt
Cụ nào cần mỗi tuần em giúp online 1 tiếng, chia 2, mỗi hôm 30 phút. Em hướng dẫn nghe nói giao tiếp vì em không là gvta. Nhưng em sống ở môi trường tiếng anh.

Demchinhhang.net

Xe container
Chào các bác!
Em làm trong ngành xây dựng, công việc rất ít khi dùng Tiếng Anh. Do đó sau nhiều năm khả năng Tiếng Anh được học thời phổ thông và đại học gần như đã bị mai một. Nay em muốn tìm một khóa học Online để cải thiện khả năng Tiếng Anh phục vụ cho công việc sắp tới. Các bác giới thiệu giúp một khóa học nào uy tín, có chất lượng để em đăng ký học nhé. Do làm xây dựng hay phải đi lại đây đó nên em muốn tìm khóa học nào có thời gian học linh hoạt một chút để có thể theo được lâu dài.
Ngoài ra các bác có thể giới thiệu một trung tâm đào tạo Tiếng Anh chuyên ngành nào tốt để nếu học Online không hiệu quả thì em sẽ cố gắng sắp xếp để học trực tiếp.
Trân trọng!
Khách thuê căn hộ của em có khá nhiều bạn dạy tiếng anh tốt. UK, Canada... Qua tiếp xúc em thấy làm việc khá chuyên nghiệp, cách chuẩn bị hồ sơ, chuẩn bị bài và tài liệu. Để học tốt nhất cụ chơi 1/1 một thời gian là bạo dạn và ngoài kiến thức mới thì kiến thức cũ cũng ùa về ngay. Cụ cần em giới thiệu.

paprika

Xe tải
Tự học luôn đi cụ, tiếng Anh vs tiếng Nhật em toàn tự học đây.

Đê lồ

[Tịch thu bằng lái]
Chết, bác làm xáy dựng mà lại định học online cho công viêc thì chết. :P

Chẳng may sếp bảo giao cho mày quản cái khâu formworks lại tưởng sếp bảo giờ sếp cho ngồi soi thủ tục giấy tờ đặt hàng vật tư thì bỏ mẹ. :))

foxdie

Xe buýt
Website
pquan.info
Chào anh,
Cảm ơn anh đã quan tâm. Linh chỉ thích làm việc và muốn tiết kiệm thời gian cho Linh và cho mọi người nên cũng không muốn thông tin không rõ ràng để không phải bận tâm điều gì cả. Mọi thông tin cần rõ ràng để mọi người có thể dễ dàng định hướng.

Về việc của anh, Linh có thể dạy nhóm, nhưng thông thường để gom được nhóm có trình độ ổn định như vậy rồi thì sẽ khá mất thời gian, nhưng lớp 2 người thì có bắt đầu lớp được ạ. Hoặc Linh có thể dạy 1 - 1 với anh để hướng dẫn riêng.

Đối với lớp 1 -1, mức độ như thế nào, và mong muốn của anh đến đâu, Linh sẽ mong muốn được trao đổi với anh để hiểu hơn. Thông thường những lớp học 1 - 1 thì tính cá nhân hoá rất cao, lộ trình chỉ dành riêng cho một người nên Linh chưa trả lời anh được lúc này.
Linh có thể hẹn nói chuyện với anh để hiểu thêm, từ đó có thể trao đổi lộ trình dạy cho anh, hoặc Linh có thể tư vấn hỗ trợ anh việc tự học.
Linh sẽ nhắn tin cho anh ạ.
Thân mến
Linh
em đánh dấu để lưu thông tin ạ. Em cũng có nhu cầu luyện chuyên nghe-nói, nhất là phần Speaking thôi vì em ít giao tiếp tiếng Anh nên nói chưa quen. Học qua online là rất tốt rồi ạ vì e ngồi văn phòng 8 tiếng rồi.
Em mong nói chuyện lưu loát được để hết dịch còn đi đây đó :))

Chỉnh sửa cuối:

M Hoa

Đi bộ
Bạn Linh ơi, có thể giúp mình cả thiện phát âm tiếng anh vs, Mình nghe lại clip mình nói mà còn thấy sốc.

Chuột tím

Xe hơi
Khách thuê căn hộ của em có khá nhiều bạn dạy tiếng anh tốt. UK, Canada... Qua tiếp xúc em thấy làm việc khá chuyên nghiệp, cách chuẩn bị hồ sơ, chuẩn bị bài và tài liệu. Để học tốt nhất cụ chơi 1/1 một thời gian là bạo dạn và ngoài kiến thức mới thì kiến thức cũ cũng ùa về ngay. Cụ cần em giới thiệu.
Cụ giới thiệu giúp e nhé. Thành công e hậu tạ cụ

Haith_XL

Xe tải
Hoan hỉ mời cụ tham khảo khóa tiếng Anh cho người đi làm bên em ạ. Định hướng giúp giao tiếp và thuyết trình trong môi trường làm việc quốc tế.

Học online với giáo viên sư phạm tiếng Anh bản ngữ.

Chương trình học IEP.png

Cụ cần ới em nhé ạ !