[Funland] Tìm hình là nhà cháu mới phát hiện thằng F1 cũng lân la vào OF hóng!

Chết thật ! Cụ làm cháu cũng giật mềnh ! Thèng F1 nhà cháu cũng hí hoáy mạng mủng roài ! Nó còn dò ra cả pass của iphone của gấu và ipad của cháu ! Riêng Lap & decktop thì chưa !

Không chừng cũng dễ cộc đầu lắm :))

montaigne

Xe tải
Bình thường mà! Môi trường nào quan hệ nấy.
Ở đây là cụ cụ cháu cháu. Về nhà là bố bố con con.

Người đời có câu:
"Ngày thường thì gọi bằng ANH
Đến lúc đấu tranh lại thành ĐỒNG CHÍ
Khi hú hí thì gọi MÌNH ơi
Ba mặt một nhời thì thành THẰNG KHỐN NẠN"

Stent

Xe điện
May, F1 nhà em chưa quan tâm lắm tới diễn đàn này :D

cưỡi chổi

Xe lăn
mấy hôm nay nhìu chiện vui quá nhể các cụ ,các bố cụ ,các cụ con :))

huancongtu

Xe tăng
Đề nghị cụ chủ thớt chả lại văn hóa OF nhá
Thằng là thế nào
Cụ ná. Sang mồm hẳn:P

Maybach Tàu

Xe container
Tình hình nhà cháu mới phát hiện thằng F1 dạo lày cũng học đòi đú đởn vớ vẩn vào OF hóng. Bên kia có thớt băn khoăn về việc gọi cụ thân sinh là gì trên OF, nhà cháu tự nhiên giật mình nghĩ trường hợp của mình, khi cộc trán thằng F1 trên này thì xưng hô với nó thế nào? Chã nhẽ cũng gọi nó là "Cụ" xưng "Cháu" nhị, thế thì lợi cho thằng chọi con quá, mà nhỡ ở nhà quen mồm thì bỏ cụ,...
Cụ / mợ vào bóng bàn ạ!
Nhập gia tùy tục:))

iCare

Xe máy
Theo em thì nếu cụ biết đó là F1 nhà cụ thì cụ cũng đừng lộ ra cụ là bố F1. Vì như thế thì dễ moi được suy nghĩ, tâm tư, tình cảm của F1 nhà cụ hơn, sau đó thì dễ đóng vai mem nhiệt tình tư vấn đề hướng F1 nhà cụ theo ý cụ muốn là ok.
Vậy nên biết nó là F1 thì trên cụ cứ xưng cụ/mợ bình thường cho em.

ý kiến của cụ này chuẩn quá . đẹp cả đôi đường

MOTOYA

Xe tăng
Em là em cấm tiệt, mò vào đây mà nó cứ FUNLAND hết chuyện nhà ra thì xấu hổ lắm! :))
Cứ là ý cụ phải phải...nó lại bẩu cái thớt bêu xấu thì bỏ m..ịa lúc ấy lại huynh đệ tương tàn..

tuananh2011

Xe tải
sợ nhất là F1 của cụ theo phe toy còn cụ theo phe hàn chứ ko cũng chả có j đáng sợ =))

Poirot

Xe buýt
Bác để cháu nó lên đây làm gì ạ? Nếu cháu học về cơ khí hoặc đam mê cơ khí ô tô lên đây để học hỏi thì được. Còn nếu lên chỉ để chém gío thì bảo nó thôi đi, còn trẻ thì phải lo học hành, tán phát nhiều nó vớ vẩn con người đi.

anhtho

Xe ngựa
Tình hình nhà cháu mới phát hiện thằng F1 dạo lày cũng học đòi đú đởn vớ vẩn vào OF hóng. Bên kia có thớt băn khoăn về việc gọi cụ thân sinh là gì trên OF, nhà cháu tự nhiên giật mình nghĩ trường hợp của mình, khi cộc trán thằng F1 trên này thì xưng hô với nó thế nào? Chã nhẽ cũng gọi nó là "Cụ" xưng "Cháu" nhị, thế thì lợi cho thằng chọi con quá, mà nhỡ ở nhà quen mồm thì bỏ cụ,...
Cụ / mợ vào bóng bàn ạ!
Ơ thế thì gay phết cụ nhờ. F1 nhà em cũng hay hí húi máy tính, rồi mấy cái forum, chẳng hiểu nó có biết OF không nữa !

Cẩm Thy

Đi bộ
Cụ / mợ vào bóng bàn ạ!
Hề...hề... con hơn cha là nhà có phúc đấy, lo gì.

Dạ,Quan hệ trong cmt của e là mối quan hệ giữa các thành viên trong gia đình bị phá vỡ không theo cấu trúc trên dưới (Bố ---> Con) nữa mà không biết rơi vào cấu trúc nào :D
Còn anh muốn em giải thích gì nữa thì khi nào gặp e a hỏi nhá. ( chả dám hỏi j đâu mà ) ;))
Mai vào Văn Quán đi ọp đê em, anh hứa hỏi cả gốc lãn ngọn:x

Mr.Bo0ng

Xe buýt
ha ha các cụ lớn cả lên F1 F2 đuề huề cả roài...em thì chưa có gì nên cứ ngồi hóng thôi ạ.nghĩ mà bố con gọi nhau như trên off mình thì cũng haizzzz phết đây ạ