Tìm hiểu chung cư Artemis Lê Trọng Tấn

Trung Thái

Xe tải
Em đang tìm hiểu và định mua 1 căn ở đây do vị trí thuận lợi cho cả nhà, học hành rồi công việc . Em đã tìm hiểu thông tin thấy mấy căn đẹp báo hết hàng, sâu bảo toàn hết căn đẹp, căn góc. Mà thông tin mở bán thì chưa thấy mở bán hay lại có hiện tượng găm hàng, đẩy giá. Các cụ cho em xin đánh giá chủ đầu tư cũng như các thông tin khác để em mạnh dạn hơn khi xuống tiền. Kính các cụ.
Đầy dự án đẹp cụ ạ

Artemiss

Xe tải
Kế hoạch chỉnh sửa và bàn giao mới nhất em cập nhật cho các cụ lắm được

Sùng A Lú

Xe đạp
Kế hoạch chỉnh sửa và bàn giao mới nhất em cập nhật cho các cụ lắm được

Bác có quảng cáo thì cũng phải chính xác, kế hoạch thì thế, chứ bên nhà thầu thi công họ có đến sửa lỗi nhỏ cho khách đâu mà bàn giao, nhanh cũng phải đến cuối năm mới xong.....

Artemiss

Xe tải
Cụ có cái tên hay quá

Sùng A Lú

Xe đạp
em ở trên bản xuống mua nhà cho đứa bé đi học cái chữ, bỏ qua cái tên đi cụ ạ, cụ trả lời vấn đề em thắc mắc xem thế nào ?

Artemiss

Xe tải
em ở trên bản xuống mua nhà cho đứa bé đi học cái chữ, bỏ qua cái tên đi cụ ạ, cụ trả lời vấn đề em thắc mắc xem thế nào ?
Em trả lời cụ thế này nhé :
Về việc sửa chữa vẫn đang diễn ra đúng kế hoạch, việc nhà thầu nào chậm chễ trong việc sửa chữa defect và bàn giao chậm tiến độ thì nhà thầu đó chịu trách nhiệm với CĐT,về phía CĐT với khách hàng, khi CĐT sửa chữa xong tầng nào CĐT sẽ gọi khách đến check lại căn hộ, nếu khách chưa đồng ý các nhà thầu phải sửa cho đúng theo thiết kế, còn nếu khách không có ý kiến gì có thể xem ngày giờ để nhận chìa khóa và chốt số điện nước.

Sùng A Lú

Xe đạp
à, thế thì em yên tâm rồi, gửi cháu ở nhà người quen mãi cũng ngại, mong ngày nhận nhà

Hondacity2016

Xe tải
Trời đang mưa to các Cụ ạ

Artemiss

Xe tải
Ngồi trong nhà mà nhìn thấy view này thì có đẹp ko các cụ

Sùng A Lú

Xe đạp
Về việc sửa chữa vẫn đang diễn ra đúng kế hoạch, việc nhà thầu nào chậm chễ trong việc sửa chữa defect và bàn giao chậm tiến độ thì nhà thầu đó chịu trách nhiệm với CĐT,về phía CĐT với khách hàng, khi CĐT sửa chữa xong tầng nào CĐT sẽ gọi khách đến check lại căn hộ, nếu khách chưa đồng ý các nhà thầu phải sửa cho đúng theo thiết kế, còn nếu khách không có ý kiến gì có thể xem ngày giờ để nhận chìa khóa và chốt số điện nước.
Đến hôm nay lại phải nói tiếp, dàn sale bên này rõ chán, quảng cáo thì nổ rõ to, miễn sao bán được căn hộ, hẹn tháng 8 là vào ở được, bây giờ giao nhà chậm trễ thì chẳng lên tiếng được câu nào, có giao chậm thì cũng phải có thông báo hoặc xin lỗi khách hàng chứ. Nhà thầu họ gom căn để sửa 1 thể thì đợi đến bao giờ ? Cứ nói là nhà thầu chịu trách nhiệm với chủ đầu tư, giao muộn thế này chủ đầu tư không chịu trách nhiệm với khách hàng sao ?
P/s : em trên bản xa lắc xa lơ, đi lại rất mất thời gian nên bức xúc lắm.

Midngo

Xe máy
Đến hôm nay lại phải nói tiếp, dàn sale bên này rõ chán, quảng cáo thì nổ rõ to, miễn sao bán được căn hộ, hẹn tháng 8 là vào ở được, bây giờ giao nhà chậm trễ thì chẳng lên tiếng được câu nào, có giao chậm thì cũng phải có thông báo hoặc xin lỗi khách hàng chứ. Nhà thầu họ gom căn để sửa 1 thể thì đợi đến bao giờ ? Cứ nói là nhà thầu chịu trách nhiệm với chủ đầu tư, giao muộn thế này chủ đầu tư không chịu trách nhiệm với khách hàng sao ?
P/s : em trên bản xa lắc xa lơ, đi lại rất mất thời gian nên bức xúc lắm.
Hôm nay qua xem, phải nói là chất lượng hoàn thiện vô cùng ẩu, có lẽ do nhiều nhà thầu cùng làm nên chồng chéo và đứa này làm hỏng phần hoàn thiện của đứa kia trong khi giám sát thi công và ban quản lý thiếu trách nhiệm. Phải nói là quá thất vọng. Không hiểu anh Minh chủ tịch ACC thăng long liệu có nắm được tình hình không nhỉ? Nhân viên của anh nó làm mất hết hình ảnh đứa con tinh thần của anh rồi :)

Midngo

Xe máy
Ngồi trong nhà mà nhìn thấy view này thì có đẹp ko các cụ

Cụ Artemis làm sale và quảng cáo chắc rất là giỏi rồi, cụ có vẻ cũng rất tự hào về sản phẩm của công ty mình. Như vậy hẳn cụ phải là một nhân viên rất tổt. Vậy cụ có dám phản ánh tình trạng chất lượng hoàn thiện quá kém đến lãnh đạo công ty để kịp thời xử lý đảm bảo quyền lợi khách hàng không nhỉ? Tất nhiên nếu cụ không làm thì cũng có người khác làm thôi, nhưng đến lúc đấy thì cụ và công ty cụ chắc sẽ xấu hổ với những quảng cáo và cam kết của mình lắm đấy :)

Chỉnh sửa cuối:

Sùng A Lú

Xe đạp
Hôm nay qua xem, phải nói là chất lượng hoàn thiện vô cùng ẩu, có lẽ do nhiều nhà thầu cùng làm nên chồng chéo và đứa này làm hỏng phần hoàn thiện của đứa kia trong khi giám sát thi công và ban quản lý thiếu trách nhiệm. Phải nói là quá thất vọng. Không hiểu anh Minh chủ tịch ACC thăng long liệu có nắm được tình hình không nhỉ? Nhân viên của anh nó làm mất hết hình ảnh đứa con tinh thần của anh rồi :)
Cụ Artemis làm sale và quảng cáo chắc rất là giỏi rồi, cụ có vẻ cũng rất tự hào về sản phẩm của công ty mình. Như vậy hẳn cụ phải là một nhân viên rất tổt. Vậy cụ có dám phản ánh tình trạng chất lượng hoàn thiện quá kém đến lãnh đạo công ty để kịp thời xử lý đảm bảo quyền lợi khách hàng không nhỉ? Tất nhiên nếu cụ không làm thì cũng có người khác làm thôi, nhưng đến lúc đấy thì cụ và công ty cụ chắc sẽ xấu hổ với những quảng cáo và cam kết của mình lắm đấy :)
Đúng rồi cụ ạ, đồ hoàn thiện quá chán, báo lỗi cả tháng trời không khắc phục xong, có khắc phục cũng làm qua loa, càng nhìn càng khó chịu. Bên Artemis chọn nhà thầu không ra sao, mất uy tín quá.

Midngo

Xe máy
Đúng rồi cụ ạ, đồ hoàn thiện quá chán, báo lỗi cả tháng trời không khắc phục xong, có khắc phục cũng làm qua loa, càng nhìn càng khó chịu. Bên Artemis chọn nhà thầu không ra sao, mất uy tín quá.
Cụ artemis đi ngủ sớm rồi sao, kkk :)

lavie123

Xe đạp
Bác Sùng A Lú và Midngo nói hoàn toàn chuẩn. Quá thất vọng với dàn sale và cskh bên ACC, bán kiểu đem con bỏ chợ, chỉ biết bán được xong căn hộ là chạy mất hút. Em mua lại căn ngoại giao mà lại mất 10 củ tiền ngu cho hội này nữa chứ, xong nó mất hút. Giờ lại còn đòi phạt nộp tiền các đợt thanh toán chậm. Chưa đủ điều kiện bàn giao căn hộ mà nó cứ gửi giấy bắt nộp tiền và giao nhận căn hộ, lại còn giao hẹn quá ngày ko chịu trách nhiệm mới bậy chứ. Em chưa thấy CĐT nào làm ăn kiểu này. Các bác đừng có nộp tiền nhận căn hộ vội nhé, bắt CĐT show hàng các giấy chứng nhận, nghiệm thu theo qui định của Nhà nước. Mà hiện CĐT vẫn đang thế chấp ở SEA Bank, ko biết đã giải chấp chưa mà đòi bàn giao.

PLC

Xe tải
KHÁM PHÁ HỆ THỐNG TIỆN ÍCH ĐẲNG CẤP
Với mật độ xây dựng tương đối thấp, phần không gian còn lại của dự án sẽ được thiết kế không gian cảnh quan mở với đường đi nội bộ, đài phun nước, tượng nữ thần Artemis, chuỗi nhà hàng, café ngoài trời sang trọng,… phần cảnh quan không chỉ được bố trí phía trước tầng 1 mà còn được phối cảnh không gian xanh trên tầng 5 tạo cảm giác thoải mái, tươi mát khi ra vào tòa nhà.

• Trung tâm thương mại: Để phục vụ cho mọi nhu cầu mua sắm, sinh hoạt của cư dân, chủ đầu tư dự án đã lên phương án bố trí hơn 25.000m2 diện tích dành cho trung tâm thương mại, bao gồm hệ thống mua sắm, ẩm thực, giải trí, mỹ phẩm đến từ các thương hiệu nổi tiếng hàng đầu thế giới.
  • Bể bơi bốn mùa: Bể bơi được bố trí tại tầng 5 của tòa nhà, với quy mô lên tới 324m2 (Rộng 12m x dài 27m x sâu 1,5m), từ bể bơi có thể nhìn toàn cảnh ra không gian cảnh quan thành phố tuyệt đẹp.
  • Rạp chiếu phim:Bao gồm cụm 5 rạp chiếu phim 2D, 3D, 4D, 5D chất lượng cao, hệ thống âm thanh Dolby 7.1 hoàn hảo.
  • Phòng tập GYM – SPA: Được đặt ngay cạnh trung tâm mua sắm ở tầng 5, trung tâm thể hình thể thao cung cấp các dịch vụ gym, thể hình, lớp học erobics, yoga, dancesport,…
  • Siêu thị BigC: Vào tháng 12/2016, Siêu thị BigC sẽ khai trương hệ thống mới tại tầng 1 của chung cư The Artemis, với diện tích lên đến hơn 6000m2 với đa dạng, phong phú các mặt hàng nhu yếu phẩm, gia dụng, thời trang, mỹ phẩm,…
Bể bơi đã hoạt động chưa cụ

_Mộc_

Xe tăng
Gấu nhà em xem ngày nên cúng trấn trạch trước tháng ngâu rồi, hôm vào chưa xong nhưng nhìn quả bếp thấy chán cmmr, bây giờ em cũng éo quan tâm bao giờ giao nhà nữa.

Anhtuanxd2010

Xe hơi
Như em mà bỏ một đống tiền ra để mua căn hộ chả có sân chơi gì, thò mặt ra đường là tắc thì em ko chơi