Tìm gara uy tín

juvefan

Xe tải
Bác nào biết gara nào ở Hà nội sửa chữa, bảo dưỡng và thay thế phụ tùng mazda3(xe em đời 2010) có uy tín không ợ? xin chỉ giáo cho em biết với?(em ở Hà lội)
bác thích vào hãng hay gara riêng, hãng có trên đường nguyễn trãi, gara thì vào việt 3S gần sân vận động mỹ đình

chicken2005

Xe hơi
Hôm qua em vừa đưa vợ hai vào Mazda Ngọc Hồi roài các cụ ợ! Nói chung là service tốt, bác KT tiếp đón nhiệt tình, tư vần ổn và cuối cùng em phải "móc ví " ra 990k cho lọc dầu, dầu máy, bảo dưỡng cấp độ 1 vạn. nói chung là em hài lòng cho dù hơi chua chát so với gara Hon da mà trước đây em hay vào bảo dưỡng cho vợ trước

chicken2005

Xe hơi
À các cụ ơi nhắc các cụ luôn, hôm nào T7, CN rảnh các cụ đưa xe ra chỗ bán lốp ô tô bảo thợ tháo bánh ra mà xem trong hốc bánh có đén cả tạ đát bám ở hốc bánh đấy. Đơn giản lắm lấy giẻ và tuốc lo vít gõ nó rơi ra "hàng cân" ý:))

KMV

Xe tải
Em đang rất muốn thu thập các thông tin đánh giá, nhận xét và góp ý của các bác đã vào Mazda Ngọc Hồi để có thể cải thiện nâng cao chất lượng, giá trị dịch vụ phục vụ các bác. Vậy bác nào đã vào sử dụng, tiếp tục cho em xin những góp ý nhá, em xin cảm ơn!

chicken2005

Xe hơi
hôm trứoc em lại mới đưa vợ 2 vào đó lần nữa để bắt lại mấy on ốc ốp nhựa dưới gầm máy free lại còn đựoc kt lốp và gầm nữa nhé! thanks bác Trường kỹ thuật Mazda ngọc hồi nhé!

chicken2005

Xe hơi
Nhưng chỉ có đièuá bác thọ ở gara Ngọc Hồi "quên" không tư vẫn cho em cái vụ cân bằng động bánh xe làm em phải ra số 9 làm hết 5lít liền! hic hic... Nhưng cũng đáng tiền các cụ ạ, em làm xong chạy thấy yên tâm hơn\:D/

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Nhưng chỉ có đièuá bác thọ ở gara Ngọc Hồi "quên" không tư vẫn cho em cái vụ cân bằng động bánh xe làm em phải ra số 9 làm hết 5lít liền! hic hic... Nhưng cũng đáng tiền các cụ ạ, em làm xong chạy thấy yên tâm hơn\:D/
Ngọc hồi không có máy hunnter thì tư véo cho cụ cái vụ cân bằng động làm sao được :))

MAZDAVN

Đi bộ
Ngọc hồi không có máy hunnter thì tư véo cho cụ cái vụ cân bằng động làm sao được :))
Hunter là tên nhà sản xuất máy thôi bác ạ. Còn Mazda Giải Phóng bên em có máy cân bằng động lốp mà bác. Chỉ thực hiện việc cân bằng lại khi lốp bị mất cân bằng thôi. Mà muốn biết lốp có bị mất cân bằng hay không thì:
1/ Xe chạy trên đường ở tốc độ cao (khoảng 60 km/h trở lên) sẽ có hiện tượng rung vô lăng.
2/ Hoặc là tháo lốp đưa lên máy test lại độ cân bằng để kiểm tra là biết ạ.
Cảm ơn bác chiken2005 đã sử dụng dịch vụ của Vinamazda.

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Hunter là tên nhà sản xuất máy thôi bác ạ. Còn Mazda Giải Phóng bên em có máy cân bằng động lốp mà bác. Chỉ thực hiện việc cân bằng lại khi lốp bị mất cân bằng thôi. Mà muốn biết lốp có bị mất cân bằng hay không thì:
1/ Xe chạy trên đường ở tốc độ cao (khoảng 60 km/h trở lên) sẽ có hiện tượng rung vô lăng.
Phí cân bằng động của bên bác thế nào, bác PM cho em phát, hợp lý thì mỗi năm em ủng hộ bác 1-2 lần, cao quá thì em lên mich ngọc khánh cho quen :)

hieuletrung

Xe đạp
mazda nguyễn trãi - 497 Nguyễn Trãi Thanh Xuân HN, bác ơi.
em đang muón tìm gara có uy tín đẻ chung thủy với nó như: xước đến đo sơn, dầu đến đó thay, phụ tùng đến đó thay luôn,vv....

mazda236

Xe máy
Bác có thể qua bên em kiểm tra, điều chỉnh lại. Cái này vẫn làm phình phường mà bác. Mazda Giải Phóng bác nhé

hotgame123

Xe buýt
con mazda 3 hatback của em giờ máy lạnh sao lâu thế ko biết chạy 2 năm mới chỉ thay dầu có cách nào ko các cụ nhỉ

MAZDAVN

Đi bộ
con mazda 3 hatback của em giờ máy lạnh sao lâu thế ko biết chạy 2 năm mới chỉ thay dầu có cách nào ko các cụ nhỉ
Xe của bác còn lạnh nhưng sau khi bật lạnh 1 lúc lâu mới được hay là lạnh không sâu? Bác vui lòng gọi cho em theo số bên dưới nhé. Tks

tranhoangminh

Xe container
Em đang rất muốn thu thập các thông tin đánh giá, nhận xét và góp ý của các bác đã vào Mazda Ngọc Hồi để có thể cải thiện nâng cao chất lượng, giá trị dịch vụ phục vụ các bác. Vậy bác nào đã vào sử dụng, tiếp tục cho em xin những góp ý nhá, em xin cảm ơn!
Phần chữ ký của 2 bác sao giống nhau thế? e không hiểu lắm.

DangHoangDe

Xe điện
Em vừa thay lọc gió máy, lọc gió điều hòa và đổ dầu ở Mazda Nguyễn Trãi thì tổng thiệt hại là 1,3tr. Em nghĩ giá cả ở đây cũng không phải là chặt chém đâu bác ạ. Một địa chỉ cho bác tham khảo.
Tùy cụ thay dầu loại nào, lọc gió nào và lọc điều hòa nào.